Azam FC kwa hili nao wahesabiwe kuwa ni washirikina?

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
7,515
2,000
Sijaelewa lugha ya picha tafadhali eleza kwa maandishi ni nini hiko?
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
7,515
2,000
TFF nao naona kamà ni nyuki wa mashineni tu. Wanashindwa kushikilia sheria zifuatwe! Itakuwa sasa ni mazoea kwa kila timu kupitia sehem zisizoruhusiwa. Hapo adhabu inawahusu kabisa.
Wasimamizi wa uwanja wanashiriki hayo mambo ya kizamani funguo walipata wapi azam au yanga mpaka wapite ule mlango? Ni swali linalotakiwa kujibiwa na mkurugenzi wa uwanja
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
17,281
2,000
Wasimamizi wa uwanja wanashiriki hayo mambo ya kizamani funguo walipata wapi azam au yanga mpaka wapite ule mlango? Ni swali linalotakiwa kujibiwa na mkurugenzi wa uwanja
Unajua maana ya dharura? Emergency exit door huwa haufungwi kukiwa na watu uwanjanì
 

Kobello

JF-Expert Member
Feb 20, 2011
6,899
2,000
Fununu zimezagaa mikia wanapulizia dawa za usingizi. Hii siyo utani.
 

Heijah

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,349
2,000
Nani wa kulaumu? TFF. ni lazima sheria kali ziwe zinachukuliwa kwa team yoyote inayofanya vitendo vya kuonyesha ushirikina. sheria ziko na lazima zifuate. nimeshangaa sana Azam wameingia kwenye mkumbo huo team ukisha ikabidhi kwa waswahili tu haya ndio matokeo. aibu kubwa sana kwa mpira wa Tz. badala ya kujiandaa bado tunawekeza kwa wachawi hawa basi hizo team za mikoa yenye wachawi wangekuwa mabingwa kila siku na sisi naona tungekuwa kombe la Africa huko au W.cup. bahati mbaya wachawi hawajawahi kushinda chochote Africa, Simba ni wazuri sababu kuna uwekezaji mzuri na mipango mbona wakati wako hoi hawana kitu na matokeo yalikuwa mabovu. Mo na board yako piga marufuku ujinga huu na wenye Azam fukuza waliofanya haya mnapotea na zaidi TFF mko wapi?
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
7,515
2,000
Unajua maana ya dharura? Emergency exit door huwa haufungwi kukiwa na watu uwanjanì
Tobaaaaa! ushafika uwanja wa mkapa wewe kwenye mechi zilizopita ukiachilia hii iliyoanzishwa na yanga? Acha kuandika kinazi najua wewe ni shabiki wa yanga ila kwa hili inaonyesha hujui lolote
 

AKILI TATU

JF-Expert Member
Feb 10, 2016
1,808
2,000
Nani wa kulaumu? TFF. ni lazima sheria kali ziwe zinachukuliwa kwa team yoyote inayofanya vitendo vya kuonyesha ushirikina. sheria ziko na lazima zifuate. nimeshangaa sana Azam wameingia kwenye mkumbo huo team ukisha ikabidhi kwa waswahili tu haya ndio matokeo. aibu kubwa sana kwa mpira wa Tz. badala ya kujiandaa bado tunawekeza kwa wachawi hawa basi hizo team za mikoa yenye wachawi wangekuwa mabingwa kila siku na sisi naona tungekuwa kombe la Africa huko au W.cup. bahati mbaya wachawi hawajawahi kushinda chochote Africa, Simba ni wazuri sababu kuna uwekezaji mzuri na mipango mbona wakati wako hoi hawana kitu na matokeo yalikuwa mabovu. Mo na board yako piga marufuku ujinga huu na wenye Azam fukuza waliofanya haya mnapotea na zaidi TFF mko wapi?
Kweli lazima jitihada zichukuliwe ili kueoukana na aibu hii
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,335
2,000
TFF nao naona kamà ni nyuki wa mashineni tu. Wanashindwa kushikilia sheria zifuatwe! Itakuwa sasa ni mazoea kwa kila timu kupitia sehem zisizoruhusiwa. Hapo adhabu inawahusu kabisa.

Ni adhabu hata kwa aliyewafungulia au kuwapa ufunguo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom