Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Chief Kiranga

Huwa napenda sana kusoma nyuzi zako,kwa kuangalia jinsi ya uundaji wa Hoja zako

Ila una udhaifu wa ajabu sana
Ijapokuwa wapo mfano wako humu,wanaokushangilia

Chief Kiranga

Mwenye chake,hapangiwi hata siku

anafanya atakavyo

Mfano mdogo tu
Mtu mwenye hela zake,hapangiwi jinsi ya kuzitumia....hata kama anafuja hela au au au au


Ikiwa ww unafanya unavyojisikia Chief

Vipi yule aliekuumba

Yeye ana haki zaidi ya kufanya atakavyo

Hata akiamua,Dunia nzima waingie Peponi,basi hakuna wa kumuuliza

Hata akiamuaUlimwengu mzima uende Motoni,Hakuna wa kumuuliza

Yeye anafanya atakalo,na wala haulizwi wala kushauriwa

Ni wake Ufalme wa Mbingu na Ardhi
 
Halafu atawahukumu vikali kwa sababu hawakumuelewa.

Naomba ushahidi wa haya maneno kutoka kwenye Qur'aan,kwamba atawaadhibu kwasababu hawaku muelewa.

Usikimbie swali hili au hoja,nipe ushahidi kwamba watu wataadhibiwa kwa kutomuelewa.
 
Ulitaka aumbe ulimwengu wenye mazuri ili utusue na akili zako hizo Chief au
Mungu ni character wa hadithi kama James Bond na Willy Gamba.

Tena bora hata James Bond na Willy Gamba wana logical consistency zaidi ya Mungu.

Kama unabisha, unasema Mungu yupo kweli, thibitisha yupo.

Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya

yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
 
Unataka kuniambia utafurahi? Kwa mtu wa kawaida hilo si jambo la kufurahisha.Linamtenganisha na watu anaowapenda.

Nimekujibu swali lako, na wewe nijibu langu.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
Mtu wa kawaida ndio mtu gani?
 
Mtu wa kawaida ndio mtu gani?
Mtu anayechukia familia yake ikiuawa, wewe utachukia au utafurahi familia yako ikiuawa?

Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya

yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
 
Mapokeo kama watu walivyosema jua linazunguka dunia, kukosa uchunguzi, logical non sequitur, deus ex machina, political machinations.
Watawala wanajua ni rahisi kuwatawala watu wanaoamini Mungu (wanaamini amini tu, hawachunguzi kwa kina mambo) kuliko wasioamini na wanaochunguza.
Ndiyo maana huko zamani watawala walikuwa wanaabudiwa kama miungu (Egypt, China, Messopotamia etc). Siku hizi wanasema "chaguo la Mungu".
Mungu na dini ni siasa za watu tu.
Kama sasa hivi Wwayahudi na Waarabu wamewatawala kiutamaduni Wakristo na Waislamu.
Yani Muafrika unaambiwa lugha yako haifai, Kiarabu ndiyo lugha aliyoichagua Mungu kuandika Quran.
Unaambiwa kwenu hakufai, ukitaka kuswali lazima uelekee Mecca.
Ndiyo maana Marx alisema religion is the opiate of the masses.
Unazungumza kama unazungumzia kakundi tu kadogo cha watu chenye hali zenye kufanana,kiuhalisia wenye msimamo wa kwamba Mungu yupo ni wengi kutoka jamii mbalimbali tena ni watu wenye hali tofauti tofauti hivyo ni ajabu kutaka tuwachukulie kuwa hao watu ni kama vile hawajielewi elewi wapo wapo tu. Sababu zako sioni kukubalika kwenye uhalisia.

Wenye msimamo wa uwepo wa Mungu ni watu ambao hawana tofauti na wapingaji Mungu,sioni tofauti yeyote waliyonayo wapingaji Mungu.
 
Cha kujiuliza hawa watu wanaosema Mungu yupo na njia ya kumfuata Huyo Mungu ni hii mbona wao wana tofautiana sana ?

Hawa Christians hawa budha hawa musilimu hawa Hindu e.t.c.

Halafu wanapenda kutoa hoja nusu nusu za kutisha na kuogopesha eti baada ya kufa kuna moto kwa wanaotenda dhambi! moto UPI ? To prove that they can not !

Wengine eti utakuwa mti au mnyama kama unatenda dhambi ! Mti UPI ?

Mbaya zaidi miaka hii ya sasa dini hizi nyingi zingine zimegeuka kuwa biashara zao .

I believe in my selfness being an energy neither created nor destroyed
death make me more perfect than life.
 
Mtu anayechukia familia yake ikiuawa, wewe utachukia au utafurahi familia yako ikiuawa?

Hujajibu swali.

Kwa nini Mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kaumba ulimwengu ambao mabaya

yanawezekana, wakati alikuwa na uwezo wa kuumba ulimwengu ambao mabaya hayawezekani?

Hujajibu swali hili.
Mtu anayechukia familia yake ikiuwawa ndio sifa pekee ya mtu wa kawaida?
 
Back
Top Bottom