Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Unajua watanzania ni watu ambao tunatawaliwa kifikra na ulimwengu wa nchi zilizoendelea.

Hapo Awali Tanzania kulikuwa almost hakuna mashoga wala Lesbians lakini hivi sasa baada ya uzungu kutuingia mashoga na Lesbians wamekuwa wa kumwaga. Wasanii wetu walikuwa wanaimba nyimbo za kijamii na zenye kuhusiana na maisha yetu. Hivi sasa wasanii wanaimba nyimbo za kimagharibi na cultural traditional music is slowly fading away and replaced by what Westerners introduce into our heads. Hapo awali Vijana tulikuwa tukivaa nguo zetu vizuri na tukiongea kiswahili kilicho nyooka lakini hivi sasa vijana wanavaa suruali zinaanzia chini ya matako chupi nje na wakiongea wanabana sauti na kuslengisha kiswahili. Sasa hii naona munatuletea Ethisms na kujifanya nyinyi ndiyo mumesoma sana Science. Wacheni kutawaliwa kifikra na kuiga mambo ya wazungu.

Labda ni kuulize ni kinachokufanya usiamini Mungu?
kwanza hapo zamani babu zako walitembea nusu uchi, kwaiyo mlegezo na sketi fupi ni upgrade.
pili wazee wako waliamini miungu mbali mbali na jamii nyingine zilitoa kafara za watu ili mvua inyeshe ,hakuna tofauti yao na wewe sababu wote hamjajiuliza nje ya ulichofundishwa.
pia kuna scientific evidence ya uhusianon kati ya imani za miungu,umaskini na IQ ndogo miongoni mwa binadamu. unaweza ku google.
pia ata lugha tunayotumia tunaiandika mfumo wa kirumi tuliokopa kwa wazungu.
tusiingie kwenye elimu , kazi za muhimu na matibabu
 
Hapa tunakwenda taratibu kwa kueleweshana mwisho wa siku wewe ndio utabaki kuamua uamini kipi na uache kipi. Mbona nilishakujibu nafsi ni mwili wa nnje na wa ndani kwa ujumla, yaani wewe hapo ulipo ni nafsi. Na nmeona maswali yako mengine na yote nakuletea majibu hapa mpaka tutafikia muafaka twende taratibu tu.

Ulisema nafsi ni mwili wa ndani, leo umekanusha unadai ni mwili wa nje na ndani. Kesho nikikuuliza tena utanipa jibu gani lililotofauti na haya?

Nafsi ni mjumuiko wa mwili wa nje na wa ndani kwa kiumbe gani?

Mwili wa ndani ukoje?
 
Kunaweza kukawa sehemu panaitwa kwa wazaramo bila wazaramo kuwahi kuwepo?
Sijasema sehemu, nimesema jina

Hapo nimekutolea mfano wa jina ambalo lipo ila kitu chenyewe hakipo (mungu)

Kwani kila kinachosemwa kipo ni lazima kiwepo??
 
Swali lako huwa lakipuuzi saana

Kaumba bila kukutaka ushauri kwa mapenzi yake,na hekima zake

Ulitaka aumbe unachokitaka ww Kiranga au ni kujitoa akili?!
Swali la kipuuzi kuelezea upuuzi wa uliofanywa na mpuuzi ni sawa

Jambo la kipuuzi likielezewa kwa namna isiyo ya kipuuzi habari nzima ya jambo hilo inakosa mantiki

Muweza wa yote, mjuzi wa yote na mwenye upendo wote halafu kaumba ulimwengu wenye kuruhusu mabaya kuonekana, huu ndio upuuzi halisi
 
Mpuuzi ni yule aliepewa neeema ya uhai,akili na macho
Kisha akayatumia vibaya huku akimtukana aliempa neema hizo
Huyu ni mpuuzi
Na mfano wa huyu,ndio maana moto ukaumbwa
Swali la kipuuzi kuelezea upuuzi wa uliofanywa na mpuuzi ni sawa

Jambo la kipuuzi likielezewa kwa namna isiyo ya kipuuzi habari nzima ya jambo hilo inakosa mantiki

Muweza wa yote, mjuzi wa yote na mwenye upendo wote halafu kaumba ulimwengu wenye kuruhusu mabaya kuonekana, huu ndio upuuzi halisi
 
Chief Kiranga

Huwa napenda sana kusoma nyuzi zako,kwa kuangalia jinsi ya uundaji wa Hoja zako

Ila una udhaifu wa ajabu sana
Ijapokuwa wapo mfano wako humu,wanaokushangilia

Chief Kiranga

Mwenye chake,hapangiwi hata siku

anafanya atakavyo

Mfano mdogo tu
Mtu mwenye hela zake,hapangiwi jinsi ya kuzitumia....hata kama anafuja hela au au au au


Ikiwa ww unafanya unavyojisikia Chief

Vipi yule aliekuumba

Yeye ana haki zaidi ya kufanya atakavyo

Hata akiamua,Dunia nzima waingie Peponi,basi hakuna wa kumuuliza

Hata akiamuaUlimwengu mzima uende Motoni,Hakuna wa kumuuliza

Yeye anafanya atakalo,na wala haulizwi wala kushauriwa

Ni wake Ufalme wa Mbingu na Ardhi
Hujui hata unachokitetea
 
Akili yako ndio ukomo wake hapo Chief

Namuomba Allah awaongoze katika njia ya sawa,na awatoe tongo tongo mlizonazo
Mungu muumba wa watu wenye mabusha,kansa,vichwa viwili mwili mmoja n.k

Eti Mungu anapenda kuumba anavyotaka...kweli.?
 
Akili yako ndio ukomo wake hapo Chief

Namuomba Allah awaongoze katika njia ya sawa,na awatoe tongo tongo mlizonazo
Allah kafeli hapaswi kuwa Mungu

Mungu gani hana hisia za maumivu ya viumbe wake..!? Hata baba wa kibidamu kamshinda_bure kabisa
 
Hata Baba mwenye akili
Humtahini mtt wake na kumuadhibu kwa kumnyoosha
Allah kafeli hapaswi kuwa Mungu

Mungu gani hana hisia za maumivu ya viumbe wake..!? Hata baba wa kibidamu kamshinda_bure kabisa
 
Mpuuzi ni yule aliepewa neeema ya uhai,akili na macho
Kisha akayatumia vibaya huku akimtukana aliempa neema hizo
Huyu ni mpuuzi
Na mfano wa huyu,ndio maana moto ukaumbwa
Huu nao ndio usingizi mwengine kwenu_hivi mtu mwenye akili zako timamu unaitaje uhai ni neema ikiwa umezungukwa na watu wanaotaabika kila kukicha na wengine wakijiua kwa kuchoshwa na maisha

Hivi kwa ufahamu wenu nyie jamaa wa mnyaazmungu mnaona uhai mtamu sanaeee
 
Hata Baba mwenye akili
Humtahini mtt wake na kumuadhibu kwa kumnyoosha

Unaushahidi gani kwamba huu ni mtihani..?

Kwanza kwa mafunzo yapi ya awali tuliyopitia ili ithibitike kwamba huu mtihani unatuhusu.?
 
Ulisema nafsi ni mwili wa ndani, leo umekanusha unadai ni mwili wa nje na ndani. Kesho nikikuuliza tena utanipa jibu gani lililotofauti na haya?
Hebu iquote sehemu ambayo nilisema nafsi ni mwili wa ndani pekee, nahc unapoteza kumbukumbu ama unajaribu kubadilisha maneno
 
Nakusudia wote wenye kushika huo msimamo kwamba Mungu yupo.
Walioshika msimamo huo wengi wao wameaminishwa uongo kua mungu yupo bila kujua ukweli kwasababu ya dhana ya kuogofya na ndio maana ukihoji habari zake utawaona watu wanakuambia unakufuru, wengine wameamini kwasababu wamekosa majibu ya baadhi ya vitu
 
Hebu iquote sehemu ambayo nilisema nafsi ni mwili wa ndani pekee, nahc unapoteza kumbukumbu ama unajaribu kubadilisha maneno
Nilikuuliza mwili wa ndani ukoje ulinijibu vipi?
 
Back
Top Bottom