Aslay moto wa kuotea mbali

Barcelona763

Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
26
Points
45

Barcelona763

Member
Joined Mar 9, 2018
26 45
Aslay amefanya vizuri mwaka huu ndio maana ukisikiliza muziki wake mzuri kwenye YouTube utanielewa. Aslay yupo na sauti nzuri ya kuimba kama ya king kiba. Ukilinganisha na wasanii wafutao
Jux
Harmonize
Baraka da prince,
RayVanny
timbulo
neddy music
abdu kiba
 

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
4,262
Points
2,000

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
4,262 2,000
Aslay aimbe aimbavyo lakini hawezi imba key za juu kama Rayvany, hebu kasikilize wimbo wake wa wasiwasi alioutoa wiki mbili zilizopita.
 

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,732
Points
2,000

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,732 2,000
Kinachomwangusha dogo ni "mono-styler"....watu wanapenda ladha mpya na si ladha ileile kila siku inakinasha.....
ukiangalia/Ukisikiliza nyimbo za dogo kuanzia melody, Beats, Vocals na contents huwa vinafanana sana...dogo abadilike la sivyo Mbosso Atammaliza coz raia washaanza kumwelewa mbosso sasa!!
 

Livejr

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,380
Points
2,000

Livejr

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,380 2,000
Kinachomwangusha dogo ni "mono-styler"....watu wanapenda ladha mpya na si ladha ileile kila siku inakinasha.....
ukiangalia/Ukisikiliza nyimbo za dogo kuanzia melody, Beats, Vocals na contents huwa vinafanana sana...dogo abadilike la sivyo Mbosso Atammaliza coz raia washaanza kumwelewa mbosso sasa!!
Hivi huyo Mbuso huwa anaimbaga manini mpaka uanze kumuelewa?
 

kidunula1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
2,819
Points
2,000

kidunula1

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2016
2,819 2,000
Aslay amefanya vizuri mwaka huu ndio maana ukisikiliza muziki wake mzuri kwenye YouTube utanielewa. Aslay yupo na sauti nzuri ya kuimba kama ya king kiba. Ukilinganisha na wasanii wafutao
Jux
Harmonize
Baraka da prince,
RayVanny
timbulo
neddy music
abdu kiba
Wewe una chuki
 

Lakunle

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
313
Points
250

Lakunle

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
313 250
Kinachomwangusha dogo ni "mono-styler"....watu wanapenda ladha mpya na si ladha ileile kila siku inakinasha.....
ukiangalia/Ukisikiliza nyimbo za dogo kuanzia melody, Beats, Vocals na contents huwa vinafanana sana...dogo abadilike la sivyo Mbosso Atammaliza coz raia washaanza kumwelewa mbosso sasa!!
Kweli aisee nyimbo zake nyingi ni za kulialia tuu khaaa anakera sana
 

Livejr

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,380
Points
2,000

Livejr

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,380 2,000
Anaimba Sindimba ya kule kijijini kwenu "Ngonja-Nanguruwe Wilayani Nanyumbu Nkoani Ntwara"!!!
Nakushukuru mkuu kwa kunifahamisha kama unatokea Mtwara, nitakuja huko kununua korosho na ntakupa kazi ya udalali na sio hii ya kuanza kumlinganisha msanii Aslay na hao wacheza sindimba wa huko kwenu Mtwara.
 

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
36,767
Points
2,000

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
36,767 2,000
Acha tu huyu dogo aslay jamani Mimi nna nyimbo zake tu kwenye system yangu ya mziki kwa hapa bongo...

Miziki mingi ya mambelee...na bongo zile za 2007 kurudi nyumaa!!!!
 

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,115
Points
2,000

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,115 2,000
Acha tu huyu dogo aslay jamani Mimi nna nyimbo zake tu kwenye system yangu ya mziki kwa hapa bongo...

Miziki mingi ya mambelee...na bongo zile za 2007 kurudi nyumaa!!!!
Upo kama Mimi tena za mbele napenda zile za kulia lia kama za Enrique inglesias, Mac Antony....
 

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
4,704
Points
2,000

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
4,704 2,000
Nyimbo za kulialia huwa nzuri but unaishiwa kutunga ukimaliza visa vyako. Mfano walioimba nyimbo za kulialia ni;
1. Ferooz
2. Tundaman
3......

Sasa wako wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,391,564
Members 528,433
Posts 34,084,485
Top