mbona maasikofu wakiongea ina make headlines kwenu...hawampi mtu amri wanashauri tu....mbona masheikh wanongea kila siku na wala haiwi discussion material ....umenielewa lakini????
maaskofu ni viongozi wa dini kama wengine...hawana dola .,...ushauri wao sio amri labda mtu aichuukulie hivo!!
nyerere alichakufa miakainazidi kumi...rais sasa ni Kikwete ....ni aibu kama tutaangalia utendaji wake kwa kuangalia dini yake ...uangaliwe uwezo wake binafsi ...dini yake haihusu ...na wala isichajize kupingwa au kutetewa!
Sawa nyerere alikufa zamani but he is somehow responsible for the disease we have it now kataa ukubali. Muslims have long been silenced their voices not heard, they were being considered outcasted, people known as "Waswahili" kumaanisha hawajasoma. Purposely kuwafanya wasione wala kugundua haki zao za msingi. Sasa JK anajaribu kuleta uwiano mnaanza kumuandama na visababu vya kijinga mkijua kuna maovu mmeyaficha THE SLEEPING GIANT IS AWAKENING
