Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Kwahiyo akisema Kuna njaa au afanye tathimini ndio u radical.. Vijana wa nchi hii bana
 
Sio bakwata wameshiba pilau wamelala tu, kila kitu kumsifia mtukufu

Unapo weka bandiko kama hili hapa unakuwa unewaza nini!!! Bakwata wanaingia ingiaje hapa?

Kwani kuna ulazima gani wa kila Kiongozi wa Dini kupitia media ili afikishe ujumb? Unaweza kutumia njia mbadala na ujumbe ukamfikia muhusika bila ya kijiingiza kwenye Publicity stunts ambazo hazina ulazima wowote.
 
Sio bakwata wameshiba pilau wamelala tu, kila kitu kumsifia mtukufu

Mufti ni rafiki mkubwa wa kiongozi wetu na ndio anayesemekana kumshauri akashaurika. Mufti anaelekea kupotea kama hayuko imara kuliongoza kundi lake.
 
Huyo Askofu naona hajipendi kabisa. Amepata wapi ujasiri wa kumwambia Ukweli mchungu mtukufu rais wetu?
Wewe subiri tu, usishangae akiamriwa avuliwe mara moja uaskofu wake!
 
Mufti ni rafiki mkubwa wa kiongozi wetu na ndio anayesemekana kumshauri akashaurika. Mufti anaelekea kupotea kama hayuko imara kuliongoza kundi lake.
Waislam wanajua njaa upungufu wa vua namambo yote msimamizi ni mungu ndio mana mufti amesema waislam nchi nzima tuombe mungu ambae ndio anae sitaili kuobwa
 
Bakwata waseme nini iwapo mkuu amesema hakuna njaa.
Bakwata nao leo wametoa tamko lao!!
IMG-20170114-WA004.jpg
 
Sijazungumzia uislam nimezungumzia bakwata, mimi mwenyewe mwislam shughulisha ubongo na si tigo kaka poa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Bakwata in tawi ccm kama vile umoja wa akina mama au baraza LA wazazi
Mimi ni mkristo, naona tunataka kutoka kwenye mstari. Tujielekezeni kwenye hoja,masuala ya imani ni kila mmoja wetu na awe na uhuru wa kuwa na imani apendayo na sio kuingiliwa na mtu. Hizi dhihaka tufanyeni sehenu zingine lakini katika masuala ya kiimani.
 
Watakuja wakina Rwebangiza, bibi Fox, liza etc watasema askofu mpiga dili au kahongwa
 
Sasa mkuu kabanwa huku na kule,hana pa kupumulia,watu wamecharuka,nadhani sasa kabaki na lusekelo tu na mabapa yake pamoja na pengo aliyesema eti sasa maisha ni mazuri mno
 
Back
Top Bottom