Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Hawa ndio watu pekee wanaoweza kubadili fikra za mkuu wa kaya.
Kama wameamua kufunguka ukweli basi tutegemee kuona mabadiliko ya kiutendaji serikalini
Nilijua soon watamchoka tu. Hawa nao awaite wachochezi na afunge makanisa na misikiti maana yeye na serikali yake hawavumilii uchochezi.
 
Mkuu hujasikia kinachoondelea, inasemekana Bakwata sio dini bali dini ni uisilamu. Jaribu kutenga dini na kundi.
Uko sahihi sana. Mimi siyo muislamu lkn najua Bakwata ni kikundi Fulani cha kujipendekeza kilichojificha kwenye mgongo Wa uislamu.
 
...Sawa mkuu, sasa ni mwendo wa kuomba tuu....Kuliombea taifa kupata mvua, kuliombea taifa kutokana na baa la njaa, kumuombea muheshimiwa aendelee kutumbua bila figisu....Dah huu mwaka huu...
Umesahau kumwombea aendelee kuporomosha matusi na dhihaka kwa watu wake utafikiri Urais aliupata kwa mapinduzi.
 
Msema kweli mpenzi wa Mungu vs watumishi wa Mungu ,kwa nini wametofautiana?
 
Tanzania inamfia yule bwana ambae hata familia imemshinda akapewa nchi yeye anayadai magazeti tens mawili
 
Sijazungumzia uislam nimezungumzia bakwata, mimi mwenyewe mwislam shughulisha ubongo na si tigo kaka poa

Kama were unadai Uislam:Sasa matusi yametoka wapi?Jiheshimu ili uheshimiwe.
Watu tunaelimisha sio kutukanana Na Hata kama hauna Dini.
 
Hivi hili gazeti ni miongoni mwa yale ambayo siku zao zinahesabika!!
 
Jf niliyojiunga kweli ndio hii au imebadirishwa maana watu kama huyu hawakupewa nafasi au Mods mnataka ruzuku kwakua mtandao wenye wateja wengi
Usiingilie post zangu.nimeanza mbali na huyo jamaa.aliye post kuwa bakwata wameshiba pilau wamelala.hizo ni kashfa zisizokuwa na maana.
 
Hilo gazeti siku zake zinahesabika maaskofu wamelinunua hilo ili lieneze uchochezi wa njaa! Sasa nasema siku yao imefika
 
Huyu askofu kahongwa na wafanyabiashara ili waingize mshindi yao bila kulipia ushuru.
 
Back
Top Bottom