Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Askofu Niwemugizi: Rais atathmini msimamo suala la njaa

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Posts
1,930
Reaction score
4,410
1484384834583.jpg


Hawa ndio maaskofu radical, na ambao hawaogopi kusema ukweli kuhusu jambo lolote lile katika Taifa. Wamenena ukweli kuhusu njaa na ukame.

Askofu Ngelemkutwa ameshusha waraka, naye Askofu Niwemugizi katoa waraka kupitia gazeti la Mwananchi na kutoa onyo kwa Taifa
 
View attachment 459805

Hawa ndio maaskofu radical, na ambao hawaogopi kusema ukweli kuhusu jambo lolote lile katika Taifa. Wamenena ukweli kuhusu njaa na ukame.

Askofu Ngelemkutwa ameshusha waraka, naye Askofu Niwemugizi katoa waraka kupitia gazeti la Mwananchi na kutoa onyo kwa Taifa
Usiharibu jina bhn anaitwa Ngalalekumtwa
 
Haya magazeti sijayanunua na kuyasoma kwa muda mrefu sasa kwa hiyo hata habari hii siijui kwa undani na niseme sichangii lolote mpaka iwekwe habari nzima hapa jukwaani.
Asante.
 
View attachment 459805

Hawa ndio maaskofu radical, na ambao hawaogopi kusema ukweli kuhusu jambo lolote lile katika Taifa. Wamenena ukweli kuhusu njaa na ukame.

Askofu Ngelemkutwa ameshusha waraka, naye Askofu Niwemugizi katoa waraka kupitia gazeti la Mwananchi na kutoa onyo kwa Taifa
Kama ana uchungu.mwambieni apeleke hela za sadaka,wakanunulie unga.
 
Baraza kuu la waislam Tanzania BAKWATA limewataka Maimamu na Mashehe katika misikiti kuwaongoza waislamu nchini kuliombea dua taifa kupata mvua pamoja na kuondoa ukame na baa la njaa lililolikumba taifa.
Chanzo: ITV
Nam tumeomba na maeneo mengi Leo yamepata vua nimuhim kumuomba mungu na kuacha kumtegemea mtu kwahiyo bakwata wako vizuri
 
Back
Top Bottom