kimbendengu
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 8,255
- 15,833
HUU WARAKA JUMAPILI SI UTASOMWA JAMAA ATAONDOKA KIMYAKIMYA
Hata hivyo matamko ya maaskofu hayapo kipindi hiki kuliko kipindi cha kikwete! Imani ya Kikwete ilimponza dhidi ya maaskofu.Sio bakwata wameshiba pilau wamelala tu, kila kitu kumsifia mtukufu
Huyu magu njaa haijui , anaisikia tu.huyu jamaa anaubishi wakijinga sana.Bakwata waseme nini iwapo mkuu amesema hakuna njaa.
Mimi ni mkristo, naona tunataka kutoka kwenye mstari. Tujielekezeni kwenye hoja,masuala ya imani ni kila mmoja wetu na awe na uhuru wa kuwa na imani apendayo na sio kuingiliwa na mtu. Hizi dhihaka tufanyeni sehenu zingine lakini katika masuala ya kiimani.
Mimi ni mkristo, naona tunataka kutoka kwenye mstari. Tujielekezeni kwenye hoja,masuala ya imani ni kila mmoja wetu na awe na uhuru wa kuwa na imani apendayo na sio kuingiliwa na mtu. Hizi dhihaka tufanyeni sehenu zingine lakini katika masuala ya kiimani.
bakwata ni ccm wings like uvccm au uwt au wazaziSio bakwata wameshiba pilau wamelala tu, kila kitu kumsifia mtukufu
Kwenye hiyo list ya wings ongezea na lipumbabakwata ni ccm wings like uvccm au uwt au wazazi
bakwata ni taasisi ya dini gani.wale ccm wing kama uvccmChuki za udini zitakuua.baba yako amesema nini kuhusu njaa?
mungu apeleke chakula kwa wahanga auNam tumeomba na maeneo mengi Leo yamepata vua nimuhim kumuomba mungu na kuacha kumtegemea mtu kwahiyo bakwata wako vizuri
kumbe ndo anayemshauri kuwatesa masheikh wetuMufti ni rafiki mkubwa wa kiongozi wetu na ndio anayesemekana kumshauri akashaurika. Mufti anaelekea kupotea kama hayuko imara kuliongoza kundi lake.
Hivi ni sahihi kusema pia huwezi kutenganisha Alshabab au ISIS na uislam?Hauwezi kuutenganisha uislam na bakwata.sawa mama?
Kama kweli anawakubali, kuwaheshimu na kuwaona kama daraja la Mungu basi na awasikilize viongozi hawa wa kiroho, akifanya hivyo hata sie tutamwombea
Anaweza kwenda halafu yakaanza maombi kuhusu njaa na mvua akaghafilika akatoka kwa hasiraKUNA MTU ANAWEZA KUSUSA KWENDA KANISANI tumsifu yesu kristu
Baba magu kaza mpaka tukianza kufa ndo utufikiriee.. maana hamna namnaChuki za udini zitakuua.baba yako amesema nini kuhusu njaa?
Baadhi ya majina ukimpa mwanao,usitarajie atakuwa tofauti sana na jina hilokwenye vikao vya TEC wawe wanamshauri.na pengo...
Jf niliyojiunga kweli ndio hii au imebadirishwa maana watu kama huyu hawakupewa nafasi au Mods mnataka ruzuku kwakua mtandao wenye wateja wengiWakristo si MNA uchungu sana.pelekeni unga.