Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Huyu tapeli wa imanii Gwajima angetakiwa awe assasinated au aandaliwe assasination kwa usalama wa taifa...

Huu uchochezii na kuwapotosha watu kwa kutukana viongozi wa dini kama ibada..ni moja yakukomesha hawa matapelii_/manabii wapiga ramli...

idara mshughulikieni huyu virus..
Hamna hata haja hiyo,ni kijana mmoja tu anajitoa,anavunga kama anaenda kuombewa then kofi moja kali sana aina ya kelbu.
 
Gwajima jisalimishe haraka. Jamhuri ikitaka kukumaliza inaanzia kukufukuza Tanganyika Packers. Tena uende na flora kabisa

Mbona Pengo karidhika kuambiwa kavaa Pempers, haaa PT kinawawasha nini? Wengine wakiitwa "Tumbili" sio tusi na wametishiwa kuuawa sio kitu kwa Piga Tu (PT)!
 
Hivi vile vijisenti vya escrow havikumpitia mzee wetu pengo?au viliishia kwa kilaini kwa niaba ya kanisa?
 
Laiti ungekuwa wewe ungejisikiaje kashfa kama ile????
Ebu tuuu tuchukulie kiubinadamu wa kawaida bila kujali katiba inasema nn.
Gwajima ana kesi ya kujibu dhidi ya maneno yake!!!
Gwajima alikuwa anajaribu kumwelezea MTU ambaye baada ya wenzake kufikia mmaamuzi anawageuka. Tabia za Pengo zimewaudhi hadi watoto wadogo. HV MTU kama huyo utatumiaje njia ya kistaarabu kumwelezea au kumkosoa. Namuunga mkono Gwajima ili viongozi waache unafiki
 
Bw. Gwajima alifika mbali kumtusi kardinali wetu.. Sasa hapa utakiona cha moto.. Hii si level ya akina mbasha...

Wakatoliki tumehuzunishwa na maneno machafu aliyotoa GWAJIMA huyu anayejifanya kufufua watu

lazma.ashughulikiwe kisheria

Pengo anapalilia kibarua chake kisiote nyasi pale Benki ya Mkombozi, akisema HAPANA kwa Katiba inayopendekezwa kale kabenki katafungwa kwa "kutakatisha hela chafu!"
 
Una chuki binafsi kwa Pengo na Kanisa, ni kitu gani kibaya alichosema Pengo, kama kuna sheria ya kumtia hatieni Gwajima acha sheria ifuate mkondo wake.

Pengo ni fisadi tu mkuu!
 
Hamna hata haja hiyo,ni kijana mmoja tu anajitoa,anavunga kama anaenda kuombewa then kofi moja kali sana aina ya kelbu.
Pengo ndo wa kupigwa kelbu kwa kuwadhalilisha maaskofu.Gwajima is hero hataki unafiki
 
Nenda kamsaidie hiyo kesi iliyofunguliwa juu yake, na ukaongee hiyo statement yako kwamba Pengo ni dalali wa maisha yako na usiseme yetu.

Pengo anatumika vibaya usaliti wake ndio unaomdhalilisha na hakuna msaliti anayepata heshima Bali hupigwa mawe
 
Huyu tapeli wa imanii Gwajima angetakiwa awe assasinated au aandaliwe assasination kwa usalama wa taifa...

Huu uchochezii na kuwapotosha watu kwa kutukana viongozi wa dini kama ibada..ni moja yakukomesha hawa matapelii_/manabii wapiga ramli...

idara mshughulikieni huyu virus..

Kumbe kazi ya Usalama wa Taifa ni kuua watu badala ya kulinda usalama wao? Na kosa lenyewe ni kuwa eti Pengo kaambiwa amevaa Pampers?
 
Hii kanda maalum ni majanga kwahiyo kwakuwa clips zimetoka mtandaoni na wao wameshindwa kumpata kwa njia zao

wameamua nao wapost mitandaoni?..

Kova ww ni noma,mm hata kwa dawa wito wa namna hiyo siwezi kuitikia..
 
Gwajima alikuwa anajaribu kumwelezea MTU ambaye baada ya wenzake kufikia mmaamuzi anawageuka. Tabia za Pengo zimewaudhi hadi watoto wadogo. HV MTU kama huyo utatumiaje njia ya kistaarabu kumwelezea au kumkosoa. Namuunga mkono Gwajima ili viongozi waache unafiki

umeona sign yake kwenye hiyo karatas ya maaskofu?
 
Back
Top Bottom