Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Askofu Gwajima vs Cardinal Pengo: Polisi waingilia kati

Tena wamlaze celo kabisa ili anyee debe,hata kama hakubaliani na Pengo sio vyema mtu mzima kumdhalilisha namna ile eti anamfananisha na mtoto anaevaa pampers,jamani ilipofika hiyo sehemu ilibidi nimcheki mwanangu anaevaa pempers ambaye mtu mzima Pengo ndo anafananishwa nae,kweli hii ni dhihaka,maana mtoto anaevaa pempers anajinyea,kujikojolea,yaani anafanyiwa kila kitu.
 
Gwajima nchi haendeshwi kwa mihemko na utoto, fanya fasta jisalimishe central kama wito huo ni sahihi. Waone Polisi hawajui lolote kama hujakutana nao kikazi zaidi. All the Best askofu.
 
Hilo ninalifahamu. Swala langu kubwa, why double standards? What is Cardinal ataamua ku turn hostile, wakati wanafungua jalada la uchunguzi bila kumshirkisha?

Kwa hilo ndugu wacha atafutwe afande Advera Bulimba alitolee ufafanuzi.
 
Jamii na Taifa letu limepoteza maadili...Inasikitisha sana kwa mtu eti anajiita Mchungaji amekosa maadili na kuanza kuropoka matusi makubwa kwa mtu ambaye ni sawa na Baba yake huku akiwa amesimama kwenye mimbari....Shame kwa anajiita Mchungaji Gwajima...

Ni hatari mno maana sasa wale ambao tulitarajia ndio kete ya mwisho kwa konesha maadili ambayo yameporomoka kumbe wao ndo mashetani wa kuua maadili kabisa....

Matusi yale ya Gwajima kwa Pengo hayavumiliki na mtu yoyote yule mwenye akili timamu...Nimeshuhudia watu wakilia waliposikiliza ile Clip ya Gwajima....

Gwajima nakuambia hivi machozo ya wazee na kina mama waliyoyatoa pindi waliposikiliza Clip ya matusi Makubwa uliyoyatoa kwa mtu ambaye hata hajakukosea yatakurudi...

Time will tell...
 
Askofu wa Misukule a.k.a mume wa Flora versus Askofu Pengo wa uhskika.
 
hivi kardinali pengo hawezi kushtaki mwenyewe?ile chai ya ikulu imeshamnunua pengo!!!

chadema mmechanganyikiwa na siasa nyinyi...hamji kuchukua nchi kamwe nyie kwa siasa zenu za kitoto...Pengo anajua anachokifanya na maaskofu wa RC wanajua wanachokifanya, nyie mburulaz hamjielewi.
 
Kwa kweli hata mimi natofautiana sana na Kadinali Pengo kwa msimamo wake. Hata hivyo sikubaliani na mchungaji Gwajima kwa matamshi yake na lugha yake mbovu dhidi ya kiongozi mkubwa wa taasisi kama RC. Pengo anaongoza mamilioni ya watu c yeye na kikanisa chake cha uchochoroni.
 
Jeshi la Polisi kanda maalumu ya Dar es salaam kupitia kamanda Kova limemtaka mchungaji Gwajima wa kanisa la ufufuo kujisalimisha Polisi makao makuu kwa mkuu wa upelelezi kwa kosa la kumtukana na kumkashifu askofu Pengo wa kanisa katoliki.

Source: Wapo radio
 
Ila Gwajima alisha sema kwenye ile clip kwamba police wakitaka waende muda wowote kumkamata. Sasa sijui kova kigugumizi cha nini?
 
Lazima viongozi waheshimiane watoleane kauli za staha, huyo Gwajima ni mpuuzi fulani tu.

Poleni waumini wake.!
 
[QUOTE=Nyocho;
...Yesu alijibu MSAMEHE SABA MARA 70 KWA SIKU! Pengo asamehe tu haijafika hata mara.2!
 
Back
Top Bottom