Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

Status
Not open for further replies.
Hekima ya Mwanadamu ni upumbavu mbele za Mungu. Na upumbavu wa Mungu una hekima zaidi ya wanadamu, na udhaifu wa Mungu una nguvu zaidi ya Wanadamu.
Sifungamani na dhehebu lolote ila kitabu cha imani yangu ni Biblia Takatifu.
Naonya upumbavu wa baadhi ya wachangiaji kuwasema vibaya hao ambao wanatambulika kama watumishi wa Mungu katika jamii za waaminio. Mwenye akili timamu kiroho angejikita katika kushambulia hoja na si mtu. Kumbuka Nuhu kuhusu safina; lakini pia mtumishi wa Mungu akikosea Mungu wake ndiye atakayemhukumu kumbuka habari ya Musa alipochukua yule mwanamke.
Lakini pia kibinadamu Rwanda ni ndogo na tunaona haiwezi kutupiga lakini angalia nguvu ya Israel Ingawa ni Ndogo lakini ni kubwa sana
Lakini mimi siungi mkono upande wowote lakini naonya wachangiaje kuwa makini katika kachangia baadhi ya maada.
 
Isijekuwa ni member wa inner circles za dunia hii zinazopanga kufanya mambo maovu halafu kuwatumia manabii wao wa uongo kutoa habari kabla ili yatakapotokea watu wachukulie mambo kwa fact walizowekewa mezani na kusahau upande wa nyuma ya pazia kama yule mtu wao wa kule Nigeria.Leonidas aliambiwa na oracle wa Apollo(Mungu wa wagiriki)kuwa atashindwa vibaya vita dhidi ya mfalme Xerxes wa Uajemi.alipuuzia unabii huo na kuweka uzalendo wake kwa nchi yake na akiwa na watu 300 tu alisambaratisha malaki ya jeshi la Xerxes lililosheheni mashujaa toka kila kona ya dunia!hii ndio roho tunahitaji kupandikizana na si roho ya huyo oracle wa Arusha!life is how you make it!
 
Kwa kweli tusiogope mtu ila tuwe makini;
tukirejea kile alichokisema Mtikila kuhusu Kagame tukaunganisha na jeuri anayoleta Kagame kwa Amri-jeshi wetu napata picha!
 
haina haja ya kumlaumu huyo askofu kwani kama huo utabiri hautatimia yeye ndio atakayepoteza, tushapigana vita na uganda enzi hizo na historia inajirudiaga! vita huja pale taifa linapokosa ulinzi wa MUNGU hasa pale uovu unapotendwa na watawala kwa kukanyaga haki za wasio na nguvu, ni wajbu wa kila amwaminiye Mungu kusimma na kutubu kwa ajili ya taifa ili vita hii ishindwa katika ulimwengu wa roho kabla haijaleta madhara kwa damu na nyama
 
Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda!

Asome historia vizuri, au kisa Kagame alipita Monduli? DRC yenyewe ilimshinda sembuse Tz? Nchi yake ni sawa na mkoa wa Kilimanjaro hivyo asitutishie nyau? Huyu askofu naye, amekosa cha kuhubiri? Anaacha kuwahubiria watu neno la Mungu anapiga fix za Kagame! Embu uhamiaji wachunguze uraia wake usikute M23 at work!! @mpinga shetani
 
Waje tu, ili wanajeshi wetu wapate kazi na kuacha kupiga raia, kubaka huko mtwara.
 
Rais Kikwete unatafuta solution na kagame kwenye meza.Sisi hatutaki vita ,najua una janja yako ya kuendelea kukaa madarakani na pia kuwapoteza watu wasifuatilie M4C.Nimeshangaa sana kusikia serikali imetoa tamko itaichakaza Rwanda kijeshi.Hayo maneno kweli yanatoka kwenye administration yako ambaye wewe umekuwa mstari wa mbele kutaka kuongea na maadui kwanza bila vita.Leo administration zake zinasema tutaichakaza Rwanda?hapo Kagame ameshinda kwani wewe rais kikwete umejifanya msuruhishi ,sasa hiki kidogo tu unataka vita.duuuuuuuuuuuuuh
 
Watu kama huyu mchungaji badala ya kuelimisha jamii ndiyo wako mbele kuididimiza zaidi.

mahubiri yake yanakubalika na kuaminiwa ONLY na jamii iliyo masikini wa elimu.

Ndiyo maana makanisa na misikiti inashamili katika nchi masikini na zenye wananchi walio na upeo mdogo katika upembuzi.
 
Huwe ni uongo au la si dalili njema kwa taifa maskini kuwa na migogoro na majirani zetu. Katika historia ya Tzn sasa tuna migogoro kusini na kusini magharibi. Hatujui kaskazini kama tuko salama pia. Kwa vyovyote vile something is wrong in our nation. Kibaya ni pale polisism wanapoua na dola halikemei mauaji hayo...badala yake propagada chafu tu. Ujinga na umaskini wetu umekuwa mtaji wa wajanja wachache ktk taifa. Sasa wametugawa ktk ukabila na udini na bado watuandalia maadui nje na ndani!

Ni kwa rehema tutapona. Si ktk majigambo ya wingi wetu na ushindi tunaowezakuupata ktk medani za vita bali hasara, vifo na umaskini uliokithiri ukizigatia bado tuna deni la vita ya Uganda.
 
Kwa kuwa tuna Mali asili nyingi usishangae Rwanda ikatumika Kama kigezo na ikasaidiwa na mataifa makubwa kupambana nasi na kuiba Mali zetu Kama wafanyavyo DRC .
 
Sio kila anayejiita askofu na nabii ana sifa zote hizo
 
Why Kikwete? Why NOT Mkapa,Mwinyi?
 
nimeamini humu ndani kuna vichaa na wanywa viroba na bangi,hivi huyu na huyo askofu mvuta bangi wako sawa, waumini wake mmeliwa naamini mnatoa sadaka kama ile aliyokuwa anakusanya Lema. wajinga ndio mliwavyo.
Safi sana mtumishi wa
mungu. Watanzania mnabakia oooooh tuna jeshi oooooh nchi yetu kubwa
ooooooh tuna silaha: Haya ni maneno ya mfa maji. Vietnam ni nchi ndogo
sana lakini kila mtu anajua nini kilimpata marekani.
 
Samahani ndugu zangu Wakiristo nawauliza kitu kimoja kutokana na alivyoandika huyu jamaa " HIVI MUNGU WENU ANA MAPUNGUFU NA UPUMBAVU? " pia nimesikia Lema alikuwapo ndani ya mahubiri.
Hekima ya
Mwanadamu ni upumbavu mbele za Mungu. Na upumbavu wa Mungu una hekima
zaidi ya wanadamu, na udhaifu wa Mungu una nguvu zaidi ya Wanadamu.
Sifungamani na dhehebu lolote ila kitabu cha imani yangu ni Biblia
Takatifu.
Naonya upumbavu wa baadhi ya wachangiaji kuwasema vibaya hao ambao
wanatambulika kama watumishi wa Mungu katika jamii za waaminio. Mwenye
akili timamu kiroho angejikita katika kushambulia hoja na si mtu.
Kumbuka Nuhu kuhusu safina; lakini pia mtumishi wa Mungu akikosea Mungu
wake ndiye atakayemhukumu kumbuka habari ya Musa alipochukua yule
mwanamke.
Lakini pia kibinadamu Rwanda ni ndogo na tunaona haiwezi kutupiga lakini
angalia nguvu ya Israel Ingawa ni Ndogo lakini ni kubwa sana
Lakini mimi siungi mkono upande wowote lakini naonya wachangiaje kuwa
makini katika kachangia baadhi ya maada.
 
Kwenye thread kama hii, kama huna busara na uvumilivu unaweza ukajikuta umejiingiza katika utata na muumba wako. Kukaa kimya kama unachocomment huna uhakika nayo ni vizuri zaidi.

Mungu iponye nchi yetu na maadui wa aina yoyote ile.
Pokea LIKE MKUU,wacha watukane...
 
Hekima ya Mwanadamu ni upumbavu mbele za Mungu. Na upumbavu wa Mungu una hekima zaidi ya wanadamu, na udhaifu wa Mungu una nguvu zaidi ya Wanadamu.
Sifungamani na dhehebu lolote ila kitabu cha imani yangu ni Biblia Takatifu.
Naonya upumbavu wa baadhi ya wachangiaji kuwasema vibaya hao ambao wanatambulika kama watumishi wa Mungu katika jamii za waaminio. Mwenye akili timamu kiroho angejikita katika kushambulia hoja na si mtu. Kumbuka Nuhu kuhusu safina; lakini pia mtumishi wa Mungu akikosea Mungu wake ndiye atakayemhukumu kumbuka habari ya Musa alipochukua yule mwanamke.
Lakini pia kibinadamu Rwanda ni ndogo na tunaona haiwezi kutupiga lakini angalia nguvu ya Israel Ingawa ni Ndogo lakini ni kubwa sana
Lakini mimi siungi mkono upande wowote lakini naonya wachangiaje kuwa makini katika kachangia baadhi ya maada.

.
Ni kweli ndg tunaishi katika zama za historia kujirudia. Kibaya zaidi hata wale wanaojiita wakristo ni vipofu na ni viziwi hawana tofauti na maiti zilizopo katika mafriji kiimani. Hawataki kutafakari kile kilichopo katika kitabu chao na kujiuliza hivi Mungu katika matukio yote yaliyowapata wanadamu aliyapitishia wapi na kwa njia gani? Badala ya kuitafakari hoja na kuomba hekima ya kimungu kuwanasua na kile kilichobashiriwa kwa maana kwamba kipo au hakipo na ili kuomba ni njia ipi ya kulikabili suala hili wanadhihaki kwa kumshambuia mjumbe. Kuna tofauti gani basi kati yao na wadhihaki katika siku za tangazo la Nuhu? Musa kwa Farao? Yeremia kuhusu Israel kwenda utumwani miaka 70? Mikaya kwa ahabu/Yezebel? Kuja kwa Bwana Yesu japo hakuja kinyume cha maandiko yao lakini wakamkataa kwa dhihaka kubwa. Mimi nami sipo uoande wa yeyote wala dhehebu lolote ila kwa kujifunza kulingana na Biblia. Watu wate walioleta ono la kile Mungu ataruhusu kifanyike walikataliwa na wa kwao na baadhi kuuawa kwa kauli zao. Hata hivyo haikumzuia Mungu kutimiza neno lake kama lilivyotabiriwa. Tanzania tusiharakishe kikombe cha uovu kujaa kwa upumbavu wetu bali tujinyenyekeze katika kusihi kujulishwa Mapenzi ya Mungu kwatu kwani siku zote amekusudia kutupa mema.
.
 
palalisote;Safi sana mtumishi wa mungu. Watanzania mnabakia oooooh tuna jeshi oooooh nchi yetu kubwa ooooooh tuna silaha: Haya ni maneno ya mfa maji. Vietnam ni nchi ndogo sana lakini kila mtu anajua nini kilimpata marekani...Acha uvivu wa kufikiri wewe,utalinganishaje watu milion nne waliokufa vietnam na wanajeshi elfu sitini tu wa Marekani?Politically walishinda but militarily that was a huge loss,Chimbua mambo vizuri na jua kwanini Marekani aliondoka kule,...kumbuka Imani ikizidi utashi ukweli unajificha Rwanda will never go Extreme on us na hata kama watashinda then RWANDA WILL NEVER BE THE SAME AGAIN,..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom