Wakili wa shetani
JF-Expert Member
- Nov 22, 2022
- 2,159
- 4,078
Hiyo picha nilivyoiona nilifikiria hivyo hivyo, halafu miwani ndiyo imemalizia.
Yule sio harmonize babuBila shaka hata mkapa enzi zake alikuwa na connection nyingi tu, lakini kwa sababu hakukuwa na teknolojia alisitirika.
Yule ni nani mjukuu wangu.Yule sio harmonize babu
Pornstar kama weweYule ni nani mjukuu wangu.
Sasa nimekuelewa.Pornstar kama wewe
Hivi Mkapa alikuwa na kovu kubwa namna hiyo kwenye upper lip?
Mkapa ni mmakua na Harmonizer ni mmakonde na wanatoka wilaya tofauti kabisaHiyo picha nilivyoiona nilifikiria hivyo hivyo, halafu miwani ndiyo imemalizia.
Unaweza kujuta kwenye family tree wamekutana sehemu huko.
Mmoja ni mnakonde na mwingine ni mmakuaSi wa Mtwara wote hao inawezekana Kuna nyaya zinakonnect sehemu.
Ila wote wanatoka Mtwara sio?Mmoja ni mnakonde na mwingine ni mmakua
Ndio wote ni wa mtwara...mmoja wilaya ya masasi mwingine wilaya ya tandahimbaIla wote wanatoka Mtwara sio?
Ukicheki uhamaji wa wabantu na jinsi makabila yalikuja kugawanyika utaona kuwa hao wote ni kundi moja.Mkapa ni mmakua na Harmonizer ni mmakonde na wanatoka wilaya tofauti kabisa
Kama alipata ajali na kuteguka mguu akitokea kwa mchepuko, huyu ni Harmo rapa namba 1.Bila shaka hata mkapa enzi zake alikuwa na connection nyingi tu, lakini kwa sababu hakukuwa na teknolojia alisitirika.
Hilo halimaanishi lolote kwa sababu watu wamehamahama sana.Mkapa ni mmakua na Harmonizer ni mmakonde na wanatoka wilaya tofauti kabisa
Ukicheki uhamaji wa wabantu na jinsi makabila yalikuja kugawanyika utaona kuwa hao wote ni kundi moja.