Asanteni wanaigunga kwa kutuletea ulaji Pugu


HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Likes
1
Points
33
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 1 33
Leo mtaani kwetu Pugu kajiungeni kulikuwa na sherehe ya kumpongeza Dr. Dalali Kafumu kwa kuchaguliwa kuwa mbuge wa Igunga.Huku ndio nyumbani kwake hivyo mavumba ya posho ndiko yatakotumika,poleni wanaigunga kwa kuambulia pombe,mahindi na tindikali,sisi twala.
Pokeeni asante yangu.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Lol wajinga ndo waliwao! Zile stimu za pombe zimekata,helicopter zizokuwa zinarandaranda angan zimepotea wamebaki kama marehemu akishazikwa..lakin atawakumbuka katika maombi
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
3
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 3 35
Nasikia wakati wa kampeni jamaa alienda na maji yake kuonesha kuwa sio mwenzao. Ila kesi akishindwa wanaigunga watakuwa na nafasi nyingine yakurekebisha makosa.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
yule ni dalali wao! sio mwakilishi, rungu alilokuwa anataka amelipata, siku wanastuka watakuwa wamechelewa.
 
Y

Yussuph idrissa

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
13
Age
33
Y

Yussuph idrissa

Member
Joined Oct 5, 2011
63 0 13
kweli kabisa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
na baado
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mkuu unasema mmekula mpunga Pugu? Kweli CCM mwisho wa njia hakika duh .Haya enjoy mkuu
 
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
328
Likes
2
Points
35
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
328 2 35
Kula Baata tu Mkuu mana siku zote wajinga ndio waliwao jana Manzese Mapokezi leo Pugu Mpunga. Igunga wanakula vumbi wakome na ukata wao mana ni wagumu kuelewa!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hakuna haja ya kuwaonea huruma watu wasiojua dhamani zao. Na bado watasota sana.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kusema ukweli... Igunga hawastahili huruma yyte... Sijui walitegemea nini kutoka kwa rage, mkapa, kigwangallah, na wale walevi na mafuska wa night moves
 
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
685
Likes
25
Points
45
K

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2010
685 25 45
Lol wajinga ndo waliwao! Zile stimu za pombe zimekata,helicopter zizokuwa zinarandaranda angan zimepotea wamebaki kama marehemu akishazikwa..lakin atawakumbuka katika maombi
Sidhan kama ni haki kuwabeza wana igunga kwa kuwa tu wameipa ubunge CCM. Wanaigunga wanatakiwa kupongezwa na kutiwa moyo kwa mapinduzi makubwa waliyofanya, kwan wameishusha CCM kutoka 72% okt 2010 hadi 50.5% sept 2011. Je, huu si ushindi? Achen uchangiaji wa kitoto ulojaa pumba tupu. Great thinker always think critically.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
kaumza, nilidhani ccm walipata 49%? ama nimekariri matokeo rasmi aliyotoa nape? ngoja waipate fresh kwanza,hawajui kusoma hata picha hawakuielewa? na ningekua na mzazi kule hata krismas siendi,acheue mpunga usiokuwa na nyama wa ccm aliokula wakati wa uchaguzi!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Sidhan kama ni haki kuwabeza wana igunga kwa kuwa tu wameipa ubunge CCM. Wanaigunga wanatakiwa kupongezwa na kutiwa moyo kwa mapinduzi makubwa waliyofanya, kwan wameishusha CCM kutoka 72% okt 2010 hadi 50.5% sept 2011. Je, huu si ushindi? Achen uchangiaji wa kitoto ulojaa pumba tupu. Great thinker always think critically.
critical thinking does not mean incremental thinking!!! NEVER
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,331
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,331 4,819 280
Saa hizi wana Igunga wamebaki juani tena, siasa bwana!!
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,565
Likes
2,889
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,565 2,889 280
Mimi ni mwana igunga wanajamii sasa huo ni uzumbukuku,hivi ni nani alowambieni kua tunategemea chakula toka kwa mbunge?eti pugu tunakula so what?sisi kazi yetu ilikua kuchagua mbunge na tumemchangua,tulijitahidi sana kupiga kulele ili tumpata mbunge tunae mtaka lakin ilishdikana sasa mtu tena wa chadema anapo nyanyua kinywa nakutulaumu wanaigunga, nakosa iman kabisa,mtoto ajawahi kwenda shule unampeleka shule moja kwa moja anafanya mtihani wa darasa la nne anakua wakumi bado unamtandika viboko eti kafeli,kweli? ulitaka afaulu kwa kiwango gani?na kwa elimu gani ulompatia?pungu kuleni wali na masense kuleni wali ndo sisiem wote walivo kwani hata dr mwakyembe atujaambiwa anatoka nyumbani kwake mbeya bali nyumban kwake kunduchi mtongani dar es salaam kwenda India!!tuache kushabikia vyama tushabikie nchi yetu kwanza!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
tusiwabeze wana Igunga bado tuna safari ndefu sana na wamejitahidi kufanya inavyowezekana lakini minyang'au imechakachua........
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
CDM bana! Igunga wamemchagua mtu waliyekuwa wanamtaka!!
Mmekosa mnaaanza kubwabwaja!! Poleni sana looserz wangu. Next time labda mtapata akili.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Ndo watatia akili!!!!! Kulivyo nyuma kimaendeleo!walaaniwe cuf kwa kukubali kutumiwa
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
JASLAWS umeongea la maana katika hili.Kwani ni wabunge wengi tuu wa chama tawala na wa upinzani ambao makazi yao ya kudumu ni tofauti na ambapo majimbo yao wanayoyawakilisha.
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
Leo mtaani kwetu Pugu kajiungeni kulikuwa na sherehe ya kumpongeza Dr. Dalali Kafumu kwa kuchaguliwa kuwa mbuge wa Igunga.Huku ndio nyumbani kwake hivyo mavumba ya posho ndiko yatakotumika,poleni wanaigunga kwa kuambulia pombe,mahindi na tindikali,sisi twala.
Pokeeni asante yangu.
Kula mwana,wana igunga walikitaka hicho wataendelea kusota juani km solar power
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023