Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

· Dr. Willibrord Slaa

Napenda kutoa shukrani za pekee kwa wana IGUNGA wote kwa ushirikiano wao,na kwa kutupigia kura nyingi. KURA ZENU HAZIJAPOTEA ZIMETOA MWANGA KWA WATANZANIA.Tumalize kazi ya kusambaza ujumbe kwa vijiji vyote TANZANIA. Umoja wetu ndio Msingi wetu.
MYTAKE:

Dr Slaa tunawashauri chadema mbali ya kuwashukuru wana Igunga itisheni mkutano mkubwa Dar muwaeleze wafuasi wa chadema kilichotokea Igunga na kitakachofuata.Dr kumbuka tokea uchaguzi mkuu mwaka jana hamjalitikisa jiji la Dar kupitia viwanja vya jangwani.

Tunataka mkutano mkubwa Dar utakaotetemesha Magamba. Muda sio mrefu Nape amezungumza na waandishi akaropoka maneno mengi kuhusu Igunga na akasema Magamba watafanya mkutano mkubwa Dar kumtambulisha huyo mbunge wao Kafumu.
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Pamoja dr.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,040
Likes
62
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,040 62 145
Aminia Dr.
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,383
Likes
4,021
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,383 4,021 280
Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

· Dr. Willibrord Slaa

Napenda kutoa shukrani za pekee kwa wana IGUNGA wote kwa ushirikiano wao,na kwa kutupigia kura nyingi. KURA ZENU HAZIJAPOTEA ZIMETOA MWANGA KWA WATANZANIA.Tumalize kazi ya kusambaza ujumbe kwa vijiji vyote TANZANIA. Umoja wetu ndio Msingi wetu.

Bravo Dr. Slaa.
Ombi langu kwako:
Elekeza nguvu vijijini. Angalau kila kata kuwe na ofisi imara ya CDM. Basi, then they will be done!!!!!
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Kushukuru ni Uungwana,what next Dr? Kumbukeni pia kwenda kuwashukuru wana Igunga huko huko Igunga.mwitikio wao umeleta matumaini makubwa ya mabadiliko.
 
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
596
Likes
13
Points
35
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
596 13 35
Namuunga mkono Dr...hii inaonesha wazi kwamba watanzania wamechoshwa na mkoloni CCM na mwisho wa ccm upo karibu mno...Hata watu wa kenya hakutegemea KANU ingefutika katika uso wa siasa lakini ilitokea now second independence for TZ is near..Viva chadema viva forever.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
God bless Dr Slaa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,416
Likes
7,496
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,416 7,496 280
Dr. Slaa nakukubali mkuu wangu, jua kabisa kuwa igunga wamekuchagua wewe na chama chetu, ila hawa waliozoea wizi wa kura wamebadili mwelekeo, siyo kitu wape heshima zao watu wa igunga kama kawaida, ipo siku mambo yatakuwa sawa sawa tu.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,291
Likes
32
Points
145
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,291 32 145
Na wewe uwe unasoma sio unakurupukia tu kuandika JF Mh Mbowe kasema hapingi matokeo anapinga utaratibu mzima wa upigaji kura unavyoendeshwa na tume yenu CCM amaaaa
Thanks !!!1
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

· Dr. Willibrord Slaa

Napenda kutoa shukrani za pekee kwa wana IGUNGA wote kwa ushirikiano wao,na kwa kutupigia kura nyingi. KURA ZENU HAZIJAPOTEA ZIMETOA MWANGA KWA WATANZANIA.Tumalize kazi ya kusambaza ujumbe kwa vijiji vyote TANZANIA. Umoja wetu ndio Msingi wetu.
Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
mkubwa penda kukubaliana na ukweli hata kama unauma utkusidia kujua wapi ulipojikwaa kauli ya DR inadhihirisha waz kuwa kakubaliana na matokeo na ndio maana kasema inabidi wafanyekazi ya ziada vijijni, huna haja yakutumia lugha ya jazba politics iz not like that
Unajua kwann Cdm hawaja saini matokeo? Kwani Cdm ni nani?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Asante sana Mzee Slaa tuko pamoja siku zote .Kwa pamoja tutaweza
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
me yangu masikio ntasema cku nyingine
 
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
1,503
Likes
5
Points
0
Borakufa

Borakufa

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
1,503 5 0
Poa tujaribu next issue ijayo!! LOL!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,981
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,981 316 180
Bravo Dr. Ni suala la muda tu Mkuu, the win is just round the corner. Tujiimarishe vijijini kwenye wengi ambao bado wanahitaji kuijua CDM na ukamilifu wake
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Asante sana Mzee Slaa tuko pamoja siku zote .Kwa pamoja tutaweza
Na kweli siku zote mtaweza kushindwa km igunga lazima mfe. Slaa jana amezimia !
 
J

Japhet Mosi

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
207
Likes
0
Points
0
Age
53
J

Japhet Mosi

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
207 0 0
Omr nashushauri ukapimwe akili mental clinic ya karibu kama unaishi ughaibuni. Iwapo upo Bongo basi panda basi la Shabiby uende hospitali ya vichaa inayoitwa Mirembe iliyopo mkoani Dodoma. Baada ya kupewa majibu kuwa mental faculties zako ziko timamu ndipo uandelee kutoa hoja au kuchangia humu jamvini a.k.a jamiiforums. Naomba kuwasilisha rai yangu kwako.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,822
Likes
2,145
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,822 2,145 280
Bravo dkt slaa kwani katoka na nini?.si cdm imetoka patupu.mnasema hawana elimu.je watu wa k'ndoni hawana elimu?.suala ni kwamba chama kijenge mahusiano mazuri na BAKWATA na sio kiburi na kuibeza.pia mkubali ccm ni nomaaaaa...mzeewa watu alirukaruka juu ya jukwaa wanaigunga wamemtoa nduki.haamin kilichotokea na nimeshangaa anaibukia FB.CCM OYEEEE NAJUA INAWAUMA ILA NDO HIVYO IPOTEZEENI.MASKINI SILAA HATA NA KAFUMU AMEMFUMUA.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,445
Likes
2,071
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,445 2,071 280
Dr. Fanya haya:1. zingatia sana uchaguzi wa selikali za mitaa, nadhani umeona kazi ya mabalozi wanavo2miwa na ccm. 2. Katiba mpya ipatikane kabla ya kuingia kwny uchaguzi mkuu 2015
 

Forum statistics

Threads 1,263,679
Members 486,020
Posts 30,160,027