Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
26
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 26 0
Kila mtu humu anajifanya ooh tupo pamoja ooh tupo pamoja wakati wengine hata kadi za Chadema hamna.
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,786
Likes
4,892
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,786 4,892 280
Hongera Dr. Slaa, kazi nzuri sana inayoonekana kwa vitendo Wanzania tumeiona (na hata Mataifa mengine) CCM wametumia serkari yote ya sasa na awamu ya tatu pamoja na tume kuhakikisha wanachukua sio wanapewa ridhaa ya kuongoza jimbo la Igunga.

Wamemlamba viatu RA awape kampani (wametumia nguvu kama ya uchaguzi mkuu). Tusikate tamaa, kila jambo lina wakati wake, hata Nyerere alipata misukosuko wakati anatafuta uhuru ambao magamba leo wanauchezea!

Kila la kheri wapambanaji
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,786
Likes
4,892
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,786 4,892 280
Kila mtu humu anajifanya ooh tupo pamoja ooh tupo pamoja wakati wengine hata kadi za Chadema hamna.
Wanamwambia nani tupo pamoja, CCM au CHADEMA? Kwanini wamwambie wanaemwabia kuwa "tuko pamoja" na sio mwingine? Dr. Slaa wakati anazindua Tawi pale Mzumbe chuoni alikubalina na Dr. Rwaitama kuwa wanaopenda na kuikubali na hata kuipigia kura CHADEMA ni Watanzania wenye upendo na Taifa lao sio wana CDM pekee! Hivo usije kuwa na kadi ndio kigezo cha upendo kwa Taifa, japo sio mbaya kuwa na kadi.
 
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
460
Likes
32
Points
45
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
460 32 45
Asante dr.kilichobaki kuanza kudili na vijijni huko kuelimisha watu na kufungua matawi ya chama.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
81
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 81 145
Hiii ndo inatakiwa kuwasifu watu wa Igunga.Ukweli wameujua hilo ni jimbo letu tumeliifathi tu
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
32
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
Omr nashushauri ukapimwe akili mental clinic ya karibu kama unaishi ughaibuni. Iwapo upo Bongo basi panda basi la Shabiby uende hospitali ya vichaa inayoitwa Mirembe iliyopo mkoani Dodoma. Baada ya kupewa majibu kuwa mental faculties zako ziko timamu ndipo uandelee kutoa hoja au kuchangia humu jamvini a.k.a jamiiforums. Naomba kuwasilisha rai yangu kwako.
geniusbrain ndo kaoza kabisa ubongo..
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
32
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
Mapambano dhidi ya ujambazi wa ccm yanaendelea.tutawatoa madarakani muda si mlefu.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
29
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 29 135
kuchney!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!damn damn damn danm politica, bora mngewachimbia hata barabara za changarawe wanaingunga wangewakumbuka milele kuliko kuwatimulia vumbi na matripple helicopiters,
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,006
Likes
4,527
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,006 4,527 280
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Je kama unge kaa kimya tungeujua upumbavu wako?ona sasa ulivyojidhalilisha
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Hujui maana ya neno patupu! Wewe si mtanzania. Wenye ccm yao wanaugulia maumivu wakiangalia data, wenzangu na mimi mnashangilia, kwenu ni bora liende. Hamjui lijalo kesho, na wala si mbali.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,083
Likes
971
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,083 971 280
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Muongo ni yule ambaye kila wiki yuko kwenye ngoma.

Hana jipya zaidi ya kujitoa chawa kichwani
 
P

Percival Salama

Senior Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
118
Likes
0
Points
0
P

Percival Salama

Senior Member
Joined Feb 3, 2010
118 0 0
Dkt W.P.Slaa, The Man I admire Ukiacha Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere na Edward Moringe Sokoine. I wish Dkt Ashinde Urais 2015 ili ukombozi kamili upatikane Tanzania. Tanzania Tajiri lakini inahitaji mtu very firm kwenye maamuzi kama Dkt Slaa ili ifaidi raslimali zake na wananchi wake wanufaike na kuondokana na umaskini unaochangiwa viongozi waliokosa sifa ya kuongoza. Chini ya mtu wa aina ya Dkt Slaa, Tanzania ni Nchi ya EDEN duniani.



Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

· Dr. Willibrord Slaa



MYTAKE:

Dr Slaa tunawashauri chadema mbali ya kuwashukuru wana Igunga itisheni mkutano mkubwa Dar muwaeleze wafuasi wa chadema kilichotokea Igunga na kitakachofuata.Dr kumbuka tokea uchaguzi mkuu mwaka jana hamjalitikisa jiji la Dar kupitia viwanja vya jangwani.

Tunataka mkutano mkubwa Dar utakaotetemesha Magamba. Muda sio mrefu Nape amezungumza na waandishi akaropoka maneno mengi kuhusu Igunga na akasema Magamba watafanya mkutano mkubwa Dar kumtambulisha huyo mbunge wao Kafumu.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Ukishindwa uchaguzi, ni vyema kutoa hotuba ya shukrani kabla hamjarudi Dar (Kashindye/Slaa/Mbowe).
Huwa inaitwa concession speech.
Mnarudi square one!.. Hivi watu wa Igunga wengi wao wana facebook accounts?
C'mon!, eleweni somo.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
4
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 4 0
Ukishindwa uchaguzi, ni vyema kutoa hotuba ya shukrani kabla hamjarudi Dar (Kashindye/Slaa/Mbowe).
Huwa inaitwa concession speech.
Mnarudi square one!.. Hivi watu wa Igunga wengi wao wana facebook accounts?
C'mon!, eleweni somo.
Wameiponda CCM kuwa wameshindwa kuleta maendeleo vijijini igunga halafu anaweka ujumbe kwenye facebook wa kuwashukuru hao hao wa vijijini. Hizi ni dalili mbaya sana. Au waende kwenye ofisi ya CDM ndio kuna computer?
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Wameiponda CCM kuwa wameshindwa kuleta maendeleo vijijini igunga halafu anaweka ujumbe kwenye facebook wa kuwashukuru hao hao wa vijijini. Hizi ni dalili mbaya sana. Au waende kwenye ofisi ya CDM ndio kuna computer?
Tulia ww wala usipende kukurupuka hovyo,utaratibu wa kuwashukuru wananchi upo kwa Cdm kwa hyo subiri watu wajipange kwanza kwani si uchaguzi umeisha juzi tuu? Acha papara dogo
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,194
Likes
1,512
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,194 1,512 280
Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
1. Ukifanya analyisis kisomi utajua kati ya CCM na CDM ni nani asherehekee kwa kugain na nani asikitike kwa kuloose.

2. Kampeni za igunga zimeimarisha CDM sio Igunga tu bali Tz nzima. Ungefuatilia discussions, na hamasa za watanzania ungejua nani anabomoka na nani anajengeka kati ya CDM na CCM countrywide.

Kudo! CDM, kudo! makamanda wetu Dr wa ukweli, Lissu, Mbowe, Zitto na wote! you have gained, and it was worth spending the money you have spent!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,990
Members 490,220
Posts 30,466,760