Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa


M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
533
Likes
7
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
533 7 35
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
patupu ww, igunga imetoa taswira halisi jinsi gan cdm inakubalika, magamba 2015 watakijua kilichomtoa kanga manyoya inahitajika elimu kidogo tu hasa vijijini
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Hongera CDM na Uongozi wake wote, binafsi sikutarajia kuwa Wana Igunga wataikubali CDM kwa kiwango kikubwa kama walivyofanya. Nguvu kubwa iliyotumiwa na WANAMAGAMBA kupandikiza chuki za kidini na ukabila kutoa rushwa pamoja na matumizi yasiyo sahihi ya vyombo vya dola hususan Polisi dhidi ya wananchi wasio na hatia na msimamo uliooneshwa na wananchi hao ni funzo tosha kuwa Chama Cha Magamba hakipendwi kabisa sio mijini tu bali hata vijijini.

CDM kaza mwendo na msisahau suala zima la KATIBA MPYA kwani WANAMAGAMBA wanataka kulipotezea kiaina mpaka 2015 ifike bila kuandikwa kwa KATIBA hiyo.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
4
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 4 0
Tulia ww wala usipende kukurupuka hovyo,utaratibu wa kuwashukuru wananchi upo kwa Cdm kwa hyo subiri watu wajipange kwanza kwani si uchaguzi umeisha juzi tuu? Acha papara dogo
Hiyo shukurani alikuwa anawapa kina nani basi? Au ndio ulikuwa ni ujumbe kuwa amekubali matokeo?
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Ghadafi alianza kwa kuwaita panya wapinzani wake,later yeye ndo kawa panya buku,siku za CCM kugeuka chama dhaifu cha upinzani zimekaribia mno,Igunga is just a small indicator na kwa vile wanafikiri kwa masaburi hawaoni hata jinsi umaarufu wao unavyopolomoka kwa kasi,
Kweli Sikio la kufa halisikii dawa.
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
2ko pamoja dk.Slaa,fanyeni mikutano vijijini ili wananchi wawe na uelewa kuhusu nchi yao.
 
T

TURO VAN

New Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
Age
59
T

TURO VAN

New Member
Joined Oct 2, 2011
3 0 0
tanzania niyetu sote tunakuunga mkono kwa mabadiliko ya tanzania yetu
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
Natamani sana Uongozi wa CHADEMA makao makuu wasambaze vipeperushi vya elimu ya Uraia huku Vijijini, hata makada wa CCM bado wanahitaji elimu. hUWEZ AMINI ETI mABALOZI WENGI NA WENYEVITI wa Vijiji hawajui tafsiri ya mtoto ni kuanzia miaka mingapi! huamini we mtokee mmojawapo hapo kijijini kwenu.

CHADEMA tumieni mtaji wa vijana huku vijijini!!! tumieni hata makada wanaokubalika jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Pia itisheni mikutano Dar, Mbeya, Mwanza, Kigoma, lindi, Kilimanjaro na Morogoro as strategic centres speading it to Tabora, Pwani and Shinyana

Nasikia CCM huko Moshi kwa leo wanafanya mkutano katikati ya barabara kuu pia wanaimba wenyewe hakuna mashabiki.

Moshi huko CCM kwisha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 2 0
Jah bless all CDM leaders, kiukweli umedhihirishia watanzania wote kuwa chama chenu kinakubaliko, from zero to heroes, even if hamkuweza kushinda but huo ni mwanzo mzuri sana jambo la msingi endeleeni kuwekeza kwenye hazina zenu zilizopo maeneo ya vijijini ili 2015 kura ziwe mara mbili ya zile zilizopatikana kwa sasas!!!

MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TZ, MUNGU IBARIKI CDM!!!!
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,661
Likes
2,139
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,661 2,139 280
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Acha, kuropoka wewe kitunguu..huyo Dr. Slaa, unampa pole unamjua. Au unafiki tuu
 
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
376
Likes
5
Points
35
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
376 5 35
Mwanzo mzuri. Ni vizuri kujifunza ni nini kilichoinyima Chadema kura igunga. Nionavyo mimi pamoja na sababu za miaka ya nyuma ya tume isiyo huru na mengine yanayafanana kama hayo, kuna hili la Chadema kuwatumia mawakala wa kutoka nje ya Igunga. Tujifunze kwa yalipita
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Safi sana

Maneno yake kwa watanzania kupitia facebook wall page yake leo:

· Dr. Willibrord Slaa



MYTAKE:

Dr Slaa tunawashauri chadema mbali ya kuwashukuru wana Igunga itisheni mkutano mkubwa Dar muwaeleze wafuasi wa chadema kilichotokea Igunga na kitakachofuata.Dr kumbuka tokea uchaguzi mkuu mwaka jana hamjalitikisa jiji la Dar kupitia viwanja vya jangwani.

Tunataka mkutano mkubwa Dar utakaotetemesha Magamba. Muda sio mrefu Nape amezungumza na waandishi akaropoka maneno mengi kuhusu Igunga na akasema Magamba watafanya mkutano mkubwa Dar kumtambulisha huyo mbunge wao Kafumu.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mwanzo mzuri. Ni vizuri kujifunza ni nini kilichoinyima Chadema kura igunga. Nionavyo mimi pamoja na sababu za miaka ya nyuma ya tume isiyo huru na mengine yanayafanana kama hayo, kuna hili la Chadema kuwatumia mawakala wa kutoka nje ya Igunga. Tujifunze kwa yalipita
tangu lini wewe magamba ukatoa ushauri kwa CDM?
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,466
Likes
4,529
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,466 4,529 280
Amina Dr. Jiimarisheni vijijini kabla ya 2015. Mjini mmeshateka nchi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852