Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa


Ground Zero

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
342
Likes
0
Points
0
Ground Zero

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
342 0 0
" Umoja wetu ndio Msingi wetu". Excellent
Mimi si mshabiki wa Chadema. Ni mshabiki wa mawazo kwa sbb human beings can only be united by reason. Ninapenda kiongozi yeyote anayeamini kuwa umoja ndio silaha pekee ya wanyonge kujikomboa.
 
stwita

stwita

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,196
Likes
281
Points
180
stwita

stwita

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,196 281 180
Hongera chadema kwa matokeo hayo, hata hivyo, elimu ya uraia inahitajika sana kwa watanzania na hasa wale wa vijijini
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,738
Likes
3,208
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,738 3,208 280
Nape ni mropokaji,Leo ktk redio ya moja iliyopo mjini Moshi(Kill fm)asubuhi Nape aliropoka na "kusema kuwa ccm imeshinda kihalali na kelele za Chadema ni za barabarani Kama hawaamini waende mahakamani"

Na alisema ahadi watakazozitekeleza ni zile zilizopo ktk ilani ya Chama cha mapinduzi na sio ahadi walizoahidi wakiwa majukwaani,pia ameiponda Chadema kuwa ahadi za Chadema ni za kutunga tu kichwani.
 
P

Pius Kafefa

Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
88
Likes
7
Points
15
P

Pius Kafefa

Member
Joined Aug 9, 2011
88 7 15
Kila la Kheri katika jitihada zenu. Tunawatakia mafanikio!
 
Beatus

Beatus

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Beatus

Beatus

Member
Joined Oct 3, 2011
6 0 0
Haijarishi sh ngap imetumika huko, kwa kura walizopata CDM ni ushindi tosha kwn kulikua hakuna ngome yoyote pale, lakin ujumbe umefika kwa CCM kuwa mwisho wao umefika na sisi vijana tunaiunga mkono CDM Kwa moyo wote, we hope one day tutafika.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,464
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,464 280
Hongera rais wangu!
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Much Love Dr...
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
26
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 26 145
Nataka kujua ni lini nije Dar kuchukua Kadi kabisaaaaa....
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Haijarishi sh ngap imetumika huko, kwa kura walizopata CDM ni ushindi tosha kwn kulikua hakuna ngome yoyote pale, lakin ujumbe umefika kwa CCM kuwa mwisho wao umefika na sisi vijana tunaiunga mkono CDM Kwa moyo wote, we hope one day tutafika.
you can imagine ni kazi ya wiki 3 tu.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
30
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 30 135
Dr.Slaa Rais wetu ajaye Mungu akubariki na akulinde dhidi ya magamba.Muitangaze CDM vijijini ili tufanikishe ukombozi wa nchi hii, hao ndiom wanaodanganyika kwa udini kuliko wa mijini.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Bravo dkt slaa kwani katoka na nini?.si cdm imetoka patupu.mnasema hawana elimu.je watu wa k'ndoni hawana elimu?.suala ni kwamba chama kijenge mahusiano mazuri na BAKWATA na sio kiburi na kuibeza.pia mkubali ccm ni nomaaaaa...mzeewa watu alirukaruka juu ya jukwaa wanaigunga wamemtoa nduki.haamin kilichotokea na nimeshangaa anaibukia FB.CCM OYEEEE NAJUA INAWAUMA ILA NDO HIVYO IPOTEZEENI.MASKINI SILAA HATA NA KAFUMU AMEMFUMUA.
huna hata aibu umeporomoka kutoka elfu 35 hadi elf 26 kura.Aibu iliyoje!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
leo umelipwa sh ngapi? Tangu asubuhi unatoa roho hapa JF.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,468
Likes
1,179
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,468 1,179 280
leo umelipwa sh ngapi? Tangu asubuhi unatoa roho hapa JF.
quick na geniusbrain hawako salama. Madaktari bingwa wa akili wakikaa nao vizuri mirembe itawahusu. Siku nzima unaposti thread zenye utata.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,468
Likes
1,179
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,468 1,179 280
Mungu awape afya njema na hongereni makamanda kwa kazi nzuri huko Igunga tumeona matunda yake.
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Big up Dr. Slaa kazi mliyofanya imeonekana we appreciate you hakuna kukata tamaa nguvu kutoa elimu iwe vijijini zaidi ukombozi u karibu sana
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,785
Likes
4,887
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,785 4,887 280
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Hivi wewe umewahi kufikiri ndugu zako wote kama watoto, wazazi, shangazi, wajomba, wapwa, binamu, babu na bibi, marafiki zako, majirani na ndugu zao nk wanaishije na ukajiuliza kwann wanaishi hivo kisha ukajiuliza nini kifanyike? weka ushabiki na ukada wa vyama pembeni.
 

Forum statistics

Threads 1,263,141
Members 485,792
Posts 30,143,904