Asante Igunga na watanzania-Dk Slaa


Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Hongera Dr Slaa na CDM kwa ujumla.

Kaza buti twende kazi!
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
hakika tumeona jitihada zenu wakuu tuko pamoja na tutazidi kuwaunga mkono
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Kumradhi, naunga mkono hoja ya kuwa ni vizuri mkaenda (CDM) phyiscally Igunga kuwashukuru wananchi kwa uungaji mkono. You made a very good start
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,438
Likes
3,511
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,438 3,511 280
Ushauri:

Naamini ni wananchi wachache sana wana acces internet, kwahiyo njia uliyotumia kutoa shukurani, ni nzuri ila nzuri sana kwakuwa salama zako hazitowafikia wananchi wengi.

Hivyo basi, nakushauri wewe na makamanda wengine mrudi Igunga kwenda kutoa shukurani.
 
Mkenazi

Mkenazi

Senior Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
124
Likes
1
Points
33
Mkenazi

Mkenazi

Senior Member
Joined Apr 11, 2011
124 1 33
Pole sana Dr Slaa mbwembwe zako na Uongo wako Igunga umetoka patupu!
Ameambulia patupu? 26464 against 23260 difference of 3224. Yaani nguvu zenu zote za kuwasumbua wastaafu wenu, helikopita 2, mawazili kibao, DCs, RCs mmeambulia kura chache hivi (3224). Shauli yenu. Na kwa mtaji huu ole wenu msitekeleze hizo ahadi zenu. Na mkitekeleza sifa pia zitakwend Chadema kwa sababu hamkufanya hivyo miaka yote wakati hakukua na upinzani. Chochote kitakachofanywa igunga kwa sasa sifa ni kwa Chadema tu.
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,601
Likes
571
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,601 571 280
dr Slaa. bado tuna imani kubwa na wewe. tunakuhitaji! tunakuamini!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
42
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 42 0
Hongera Dr.!
Hongera CDM!
Tukumbuke kuwa faida ya kushindwa ni kujua wapi tuliteleza na kujirekebisha.
Hasara ya ushindi (waliojipa) wa CCM ni kuwa wanakabiliwa na kibarua cha kutimiza ahadi zao za uongo. CCM wakumbuke kuwa hawawezi kuwadanganya WanaIgunga na Watanzania WOTE X ZOTE. Mkutano 2015.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
390
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 390 180
Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
Akili zako ni kama wale wanaume wa kiiislamu wavaao chain, mikufu kiislamu ni haramu mwanamme kuvaa (muulize FaizaFox).
Dr. Slaa is obvious and sincere kwa kuwashukuru wana Igunga kwa kura walizoipa CDM! Are you blind or naive ndg? CDM wasn't known in Igunga before last two months, wamemwaga sera zao pamoja na ufinyu wa muda wakala sahani moja na nyie including your wife. Do you think you've a tangible reason to celebrate? Oh no, you still have many magambas to shed.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
13
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 13 135
Bravo Dr. Slaa.
Ombi langu kwako:
Elekeza nguvu vijijini. Angalau kila kata kuwe na ofisi imara ya CDM. Basi, then they will be done!!!!!
Chuakachara: huu si wakati wa kumtuma Dr aende kijijini ni wakati wa kumsaidia Dr kwa kusambaza ukweli huu vijijini naamini hakuna asiye na ndugu kijijini kwa hiyo ni kazi ya wote wanaopenda mabadiliko
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
98
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 98 145
Hongereni sana kwa kazi kubwa mliyoifanya. Msisahau kwenda Igunga kuwashukuru wana Igunga kwa imani kubwa waliyoipa Chadema! Tuko pamoja!
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
24
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 24 0
Dr. Slaa nakukubali mkuu wangu, jua kabisa kuwa igunga wamekuchagua wewe na chama chetu, ila hawa waliozoea wizi wa kura wamebadili mwelekeo, siyo kitu wape heshima zao watu wa igunga kama kawaida, ipo siku mambo yatakuwa sawa sawa tu.
wewe huna lolote.unaandika kujipendekeza tu...huna dira wala mwelekeo.nani amekwambia tumeibiwa kura?fuatilia mambo ww.tunachopinga ni utaratibu mzima...
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Bravo dkt slaa kwani katoka na nini?.si cdm imetoka patupu.mnasema hawana elimu.je watu wa k'ndoni hawana elimu?.suala ni kwamba chama kijenge mahusiano mazuri na BAKWATA na sio kiburi na kuibeza.pia mkubali ccm ni nomaaaaa...mzeewa watu alirukaruka juu ya jukwaa wanaigunga wamemtoa nduki.haamin kilichotokea na nimeshangaa anaibukia FB.CCM OYEEEE NAJUA INAWAUMA ILA NDO HIVYO IPOTEZEENI.MASKINI SILAA HATA NA KAFUMU AMEMFUMUA.

Ujinga na upumbavu ni vya bure hasa ukishakuwa mtumwa wa fikra
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
24
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 24 0
Ameambulia patupu? 26464 against 23260 difference of 3224. Yaani nguvu zenu zote za kuwasumbua wastaafu wenu, helikopita 2, mawazili kibao, DCs, RCs mmeambulia kura chache hivi (3224). Shauli yenu. Na kwa mtaji huu ole wenu msitekeleze hizo ahadi zenu. Na mkitekeleza sifa pia zitakwend Chadema kwa sababu hamkufanya hivyo miaka yote wakati hakukua na upinzani. Chochote kitakachofanywa igunga kwa sasa sifa ni kwa Chadema tu.
umeanza vizuri umemalizia pumba.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,493
Likes
704
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,493 704 280
Afadhali leo umezinduka aisee jana hali ilikuwa mbaya mpaka ukazimia ! jikaze kiume hiyo ndio ccm na hukutegemea jamaa wanaweza kuwafanya vibaya kiasi hicho , mie nilijua tu huwezi kupambana na ccm wao ni jeshi kubwa na lenye rasilimali nyingi . Sasa inakuwaje mmebomoa benki kiasi cha kwamba tshs 1.345bn zimetumika igunga na hamkuapata kitu na chama ndio muflisi sasa
Nimejua kwanini mapinduzi ya wananchi kote DUNIANI damu humwagika. Hivi Mtu/watu wenye mawazo na msimamo kama wako kama sio kuwa "incinerated" mtaondolewaje ili kupisha maendeleo ya jamii?
 
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
231
Likes
4
Points
33
Panga la Yesu

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
231 4 33
Dr Slaa, kazi ndo imeanza! Usichoke
 
M

MPG

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
483
Likes
0
Points
0
Age
29
M

MPG

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
483 0 0
Tupo pamoja DR Slaa,pesa za walipa kodi zinazotumiwa na CCM kuhonga wananchi kuwapa kura si muda watanzania watafunguka na kujua hizo ni kodi zao kwa hiyo watakuwa wanachukua pesa na kutowapigia kura.

Tuendelee kupambana na hizi dhuruma za mkoloni mweusi na si mda mrefu tutashinda vita hii,wao na watoto wao hawaonei huruma maskini wa Tanzania ambao hawana maji safi,lishe bora,shule nzuri na elimu bora,ndiyo mana wao na watoto wao wameshiba kodi za watanzania, ndiyo mana wanachangia upuuzi na kuandika maneno ya kejeri,wao wana pesa sisi tuna MUNGU CHADEMA, FREEDOM IS COMING, VIVA CHADEMA, PAMOJA FOR LIFE DR.
 
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
335
Likes
88
Points
45
Bakeza

Bakeza

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
335 88 45
Yap yap yap yap Dr. wa ukweli sio ka wa baba riz aka pendapenda wa kupewa. Tutafanya hiyo kaz kwa moyo wetu wote mpaka tufike Caanan
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
tupo pamoja Katibu Dr. Slaa. Mwenendo wa chama si mbaya. TUNASONGA MBELE!
 

Forum statistics

Threads 1,273,439
Members 490,382
Posts 30,481,584