Arusha: Mgombea udiwani CUF aomba kura kwa kulia


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Baada ya kuhudhuriwa na watu wasiozidi 50 mkutano wa Makamu wa Raisi kumnadi John Bayo aliefukuzwa na CHADEMA mgombea huyo(John Bayo) ameagua kilia akiwaomba wananchi wajitokeze kuja kumskiliza na tarehe 16.6 wamfute machozi kwani CHADEMA walimuonea hakuchukua rushwa kama walivyodai CHADEMA, baada ya kulia kwa muda Makamu wa rais alisimama na kuanza kumbembeleza...


Mkutano wa CUF ukiendelea

Makamu wa rais Zanzibar akishuudia aibu.

John Bayo akilia jukwaani
MGOMBEA udiwani kata ya Elerai Jijini Arusha kwa tiketi ya Chama cha Wananchi (CUF) John Bayo, juzi aliangua kilio jukwaani wakati akijinadi na kuomba kura kwa wapiga kura wa kata hiyo.

Bayo, ambaye awali alikuwa Diwani wa kata hiyo kabla ya kufukuzwa uanachama na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA),alijikuta katika hali hiyo mbele ya Katibu Mkuu wa chama hicho, Maalim Seif Sharif Hamad.

Bayo huku akitokwa na machozi, aliapa mbele ya wananchi hao kuwa hakuwahi kupokea kiasi chochote cha fedha kwa ajili ya kupatikana kwa muafaka wa Meya wa Jiji la Arusha kama ambavyo amekuwa akituhumiwa na Chadema.

"Sijala hata senti moja kuwasaliti watu wangu kwani najua kwa kufanya hivyo ni kukiuka maadili na kuwasaliti nyie mliokuwa mmenichagua. Nina imani nyie ndiyo mtanifuta machozi kwa kunipa kura zenu tena ili nikaweze kuwatetea katika halmashauri," alisema mgombea huyo.

Bayo aliwaeleza wananchi hao kuwa iwapo watampa ridhaa ya kuendelea kuwaongoza atahakikisha anashirikiana nao katika kutatua changamoto ambazo zimekuwa zikiwakabili, ikiwa ni pamoja na tatizo la michango ya madawati kwa wanafunzi wa shule ya sekondari ya Elerai.

Mgombea huyo aliwataka wapiga kura kuachana na siasa za kishabiki na badala yake kuchagua mtu atakayeweza kuwawakilisha na kuangalia maslahi ya wananchi kwanza.

Wakati huo huo, Katibu Mkuu wa chama hicho, Maalim Seif awali akimnadi mgombea huyo aliwaomba wananchi kumchagua Bayo kutokana na kuwa CUF ni chama ambacho kimekuwa kikisisitiza juu ya amani na kuwataka wapiga kura hao kuzingatia mambo mawili katika uchaguzi na siyo kukurupuka kuchagua viongozi.

HabariLeo
CHADEMA wakikamua jukwaani huku CUF wakilia jukwaani
 

Attachments:

G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
932
Likes
616
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
932 616 180
maliberali kwao kisiwa cha chumbe mwisho wao.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,622 280
Hivi ni lazima kuwa mwanasiasa?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,451
Likes
34,105
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,451 34,105 280
Hapo hata kama ni mimi lazima nilie,wewe mpaka Mzee sawasawa anakuja kukupigia debe na watu hawataki kuja kusikiliza? Uwepo wa Maalim tuu pekee ilikuwa sababu za kuleta mvuto maana huyo ni Makamu wa Rais 'mkoani' Zanzibar lakini watu wa Arusha walivyo wagumu wamepotezea. Na kama viongozi wenzangu wasiponiunga mkono kwa kilio najitoa.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
CUF, Lipumba kawaharibia sana!
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Kwanini hakulia wakati amefukuzwa CHADEMA?
 
K

kfatherd

Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
75
Likes
1
Points
13
K

kfatherd

Member
Joined Dec 11, 2012
75 1 13
Taadhari: Ukiguswa bega la kushoto busara inataka uangalie bega la kulia!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Maalim amesema Lpmba nae atakja saasijui atakuja kuwaambia nini wana elerai juu ya udini wake na kikwete
Walivyo wachovu wa kufikiri hadi sasa hawajatoa tamko lolote la maana kuweka mambo sawa!....wanaona sawa tu..
Mtu mwenye akili kati ya Lipumba au Wa Msoga angesimama hadharadi na kuelezea umma nini hasa ilikuwa dhamira ya Lipumba kukiri msikitini kuwa walimhujumu DR Slaa kwa kigezo cha udini!
 
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2006
Messages
1,332
Likes
3,315
Points
280
Informer

Informer

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2006
1,332 3,315 280
MGOMBEA udiwani kata ya Elerai Jijini Arusha kwa tiketi ya Chama cha Wananchi (CUF) John Bayo, juzi aliangua kilio jukwaani wakati akijinadi na kuomba kura kwa wapiga kura wa kata hiyo.

Bayo, ambaye awali alikuwa Diwani wa kata hiyo kabla ya kufukuzwa uanachama na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA),alijikuta katika hali hiyo mbele ya Katibu Mkuu wa chama hicho, Maalim Seif Sharif Hamad.

Bayo huku akitokwa na machozi, aliapa mbele ya wananchi hao kuwa hakuwahi kupokea kiasi chochote cha fedha kwa ajili ya kupatikana kwa muafaka wa Meya wa Jiji la Arusha kama ambavyo amekuwa akituhumiwa na CHADEMA.

"Sijala hata senti moja kuwasaliti watu wangu kwani najua kwa kufanya hivyo ni kukiuka maadili na kuwasaliti nyie mliokuwa mmenichagua. Nina imani nyie ndiyo mtanifuta machozi kwa kunipa kura zenu tena ili nikaweze kuwatetea katika halmashauri," alisema mgombea huyo.

Bayo aliwaeleza wananchi hao kuwa iwapo watampa ridhaa ya kuendelea kuwaongoza atahakikisha anashirikiana nao katika kutatua changamoto ambazo zimekuwa zikiwakabili, ikiwa ni pamoja na tatizo la michango ya madawati kwa wanafunzi wa shule ya sekondari ya Elerai.

Mgombea huyo aliwataka wapiga kura kuachana na siasa za kishabiki na badala yake kuchagua mtu atakayeweza kuwawakilisha na kuangalia maslahi ya wananchi kwanza.

Wakati huo huo, Katibu Mkuu wa chama hicho, Maalim Seif awali akimnadi mgombea huyo aliwaomba wananchi kumchagua Bayo kutokana na kuwa CUF ni chama ambacho kimekuwa kikisisitiza juu ya amani na kuwataka wapiga kura hao kuzingatia mambo mawili katika uchaguzi na siyo kukurupuka kuchagua viongozi.

HabariLeo
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ajiandae kulia zaidi matokeo yatakapotangazwa!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Walivyo wachovu wa kufikiri hadi sasa hawajatoa tamko lolote la maana kuweka mambo sawa!....wanaona sawa tu..
Mtu mwenye akili kati ya Lipumba au Wa Msoga angesimama hadharadi na kuelezea umma nini hasa ilikuwa dhamira ya Lipumba kukiri msikitini kuwa walimhujumu DR Slaa kwa kigezo cha udini!
Mkuu kitendo cha Prof. Lipumba au Kikwete na CCM yake kujibu video hiyo itaibua nyingine tena ambayo ipo kwenye ushahidi wa mbunge wa Arusha (Mhe. Godbless Lema) ambayo masheikh wanathibitisha hilo siku ikifika tutaiweka ingawa ni inatia hasira sana kwa dini nyingine na vyama vingine ambavyo havikuwepo kwenye mpngo huo haramu...
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
Mkuu kitendo cha Prof. Lipumba au Kikwete na CCM yake kujibu video hiyo itaibua nyingine tena ambayo ipo kwenye ushahidi wa mbunge wa Arusha (Mhe. Godbless Lema) ambayo masheikh wanathibitisha hilo siku ikifika tutaiweka ingawa ni inatia hasira sana kwa dini nyingine na vyama vingine ambavyo havikuwepo kwenye mpngo huo haramu...
Bora muiweke mapema, ukweli ni ukweli tu ata kama unauma, hapa hatumjengi mtu tunajenga Tanzania yetu ya sasa na ijayo kwahiyo kama ni kweli kiongozi wa nchi alifanya kitu cha aibu alafu anakuja kujifanya kukemea udini, huyo ni mnafki namba wani. na si mbaya sana kwsababu karibia anaachia madaraka, iwekeni hiyo tuelewa unafki wa hawa watu
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
kwa hicho chama kupata hata hao 50 ni wengi sana
hata mimi nisingeenda pia.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Mbona machozi hatuyaoni kama analia.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Bayo, you can fool same people sometimes, but you cannot fool all people all the time.
Kama hukuvuta mshiko, na ulikuwa na nia ya kutikkia wananchi wako kama ni kweli, mbona ulionyesha kiburi pale uliposhauriwa na viongozi wako?
Una habari kuna watu walikufa kupinga utaratibu ulio tumika kmpata meya?
Ulipo pingana na chama chako na kukbilia manispaa kwa tamaa zako, ni nani angekuwa meya wako????
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,398
Likes
51,015
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,398 51,015 280
Bayo bado hajalia vizuri, atalia inavyostahili baada ya kupata kura zenye idadi ya number ya yeboyebo.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138