Arusha: MADIWANI WALIOTIMULIWA CDM KUGOMBEA KUPITIA NCCR | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha: MADIWANI WALIOTIMULIWA CDM KUGOMBEA KUPITIA NCCR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Sep 23, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Nipo Arusha hivi sasa kikazi lakini kwakuwa Jiji hili ni ngome ya makamanda wa CHADEMA sikusita kufanya kautafiti kangu kadogo na huu ndio UWELI.

    Kwa mujibu wa Bwana Bayo ambaye alikuwa Diwani wa kata ya Elerai anasema mbali na kukata rufaa juu ya maamuzi ya mahakama yaliyotolewa hivi karibuni dhidi yao lakini madiwani wote waliotimuliwa na CHADEMA wanategemea kugombea tena kupitia chama cha NCCR-MAGEUZI. Na kwa mujibu wake huyo Bayo, mkakati madhubuti unaandaliwa kuhakikisha wanashinda uchaguzi huo.

    Nimejiuliza maswali mengi, mojawapo ni hili, wataamuaje kugombea kwa tiketi ya NCCR wakati wanakata rufaa? Je rufaa yao ikikubaliwa na mahakama ikawapa haki ya kuendelea kuwa madiwani wa Chadema mpango wao wa kuhamia NCCR utayeyuka au washajua mbali na kukata rufaa lakini watachemsha tena?
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,554
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Wamepotea hao
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hawawezi siasa hao.... wahamie CCM
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Achana nao, wapumzike kwa amani!
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Lengo ni kupunguza kura za upinzani, viti viende CCM. Wanajua wakiendea wao CCM, viti vitarudi CDM
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,978
    Likes Received: 2,256
    Trophy Points: 280
    Wazee wa kugoma....tuwape mkono wa buriani ktk kifo cha kisiasa!!
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,124
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    la kuvunda.....
    mfa maji......
    debe tupu.......

     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    dead and forgotten
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    madiwani njaaa hao..waende kwa Pinda na Mkuchika wakapewe kazi ya kusafisha ofisi
     
  10. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameogopa kwenda CCM kwa sababu wangeambiwa wakabidhi wake zao kwanza kwa Mwigullu Nchemba ndiyo wapate nafasi ya kugombea kupitia chama cha Magamba. CCM Nuksi.
     
  11. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa herini ndugu zetu,mnaona aibu kurudi Ccm
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good move, I suppor them 100%
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Wanatangatanga hao.
     
  14. b

    boybsema Senior Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahaha!!!walale mahala peponi
     
  15. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hao kwish_nei! Tatizo walidhani wao ni Bora kuliko chama kilichowadhamini. Na waende NCCR halafu wasubiri waone cha moto!
     
  16. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani nccr hawakuwa na wanachama kabla? Au taratibu za kugombea nafasi kwao zikoje? Mtu anateuliwa na chama baada ya mchujo au mtu anaweza kutoka hata ccm akaenda tume
    akawaambia kwamba nimekuja kugombea kwa tiketi ya nccr wakamruhusu tu!
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Madiwani wasaliti = Political prostitution. full stop!
     
  18. k

    kibiloto Senior Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huku ccm hatuwataki hawana nidhamu ccm inaongozwa na nidhamu bwana
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Kama vipi waungane na Mpendazoe, hawa wote ni wahanga wa kisiasa.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mnataka kuwanyang'anya na haki zao za KIKATIBA na KIRAIA za NCHI hii? Acheni wagombee wanakotaka. Binafsi naichukia sana ile sheria iliyowavua UDIWANI kwani naamini kwa siasa za nchi hii anachaguliwa MTU sio CHAMA.
     
Loading...