Arusha Leo: Picha na dondoo za matukio mbalimbali


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Mimi pamoja na makamanda wa hapa jijini Arusha tutakuwa tunawaletea updates za matukio mbalimbali za mikutano ya chadema itakayofanyika leo ikiwa ni yakufunga kampeni za chaguzi ndogo za kata tano (Themi, Kimandolu, Elerai, makuyuni,Kaloleni) na baadae kwenye mkutano mkuu utakaofanyika uwanja wa soweto jijini Arusha, Freeman Mbowe kamanda wa anga akiwa ndiyo msemaji mkuu wa kuwazika CCM.. Mungi, Arushaone, sweetlady na makamanda wengine maana naamini Arusha inamakamanda wengi sana kuliko hata makao makuu ya JF, ninaomaba ushirikiano wenu tutakuwa pamoja...

=============================
Chadema wakiwa na mbunge wa Arusha mjini (Godbless Lema) wamezuiliwa kupita kwenye kata kama walivyopanga ikiwa ni kufunga kampeni kwenye kata hizo, kinachoendelea kwasasa ni kushushwa kwenye magari huku CCM wakiruhusiwa kufanya hivyo yaani kupita kwenye kata mbalimbali na msafara wa magari...
==================

View attachment 97709

Wali wa kushiba unauona kwenye sahani
mkutano wa CCM unaofanyika Ilboru mita kama mia mbili kutoka uwanja wa soweto jijini Arusha ...
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
103
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 103 145
kama kawaida mkuu.sijui kwa nini mchina wangu unazorota kuload page ya jf,ngoja nimbembeleze wife aniazime ya kwake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,512
Likes
132,328
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,512 132,328 280
All the best
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mungu akubariki Crashwise Tuko Pamoja sana.
 
Last edited by a moderator:
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
kama kawaida mkuu.sijui kwa nini mchina wangu unazorota kuload page ya jf,ngoja nimbembeleze wife aniazime ya kwake.
du hii kali unachukua ya mke wako, yeye atakosa whatsapp, Facebook nk.
 
B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Hongera makamanda wa Arusha tupo pamoja msihofu hawa Ccm ni kama mtoto mdogo hawezi kucheza na baba mwenye mji,Bravo Arusha.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,844
Likes
3,392
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,844 3,392 280
Pamoja sana nnahakikisha tab yangu ipo full chaj
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
hahahahah! chadema bana,
kumbe Mbowe ni kamanda wa anga sio??.....................
ila CCM inawakimbiza sana
 
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
816
Likes
141
Points
60
Age
33
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
816 141 60
tokaaaaaaa shetani ccm toka nchini kwetu Tanganyika ibilisi wewe
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
on my way to Arusha
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,908
Likes
129
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,908 129 160
Hivi mbagala chadema watafungia mkutano wapi? I want to b there
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,085
Likes
55,451
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,085 55,451 280
du hii kali unachukua ya mke wako, yeye atakosa whatsapp, Facebook nk.
Usihofu mkuu , hiyo ni kwa leo tu ! Baada ya Chezo kwisha atamrudishia !
 
U

uwemba1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
958
Likes
507
Points
180
U

uwemba1

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
958 507 180
Nimekutana na msafara wa magari 8 ya police na washawasha moja na fire maeneo ya shoprite wanaelekea njia ya kisongo hope ni katika kuwatisha watu
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
...MUNGU awatangulie makamada wote...CHADEMA TULIANZA NA MUNGU,TUNAENDELEA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU...
 

Forum statistics

Threads 1,274,113
Members 490,593
Posts 30,501,389