Arusha kwatibuka CHADEMA wawakimbia CCM Narok

  • Thread starter Meitinyiku L. Robinson
  • Start date

Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 0
Baada ya Baraza la Vijana lililomaliza leo Mkoani Arusha Vijana waliungana pamoja kwenda Narok kwa ajili ya kushangilia na kufarahia maazimio yao.

Vijana hao wakiwa ndani ya Sare zao wakionesha kuwa na furaha, nguvu na mapenzi mema kwa Chama walianza kushangilia huku wengine ambao ni waimbani wakiimba nyimbo mbali mbali pamoja na Band ambayo hutumbuiza Narok.

Hali hii ilifanya baadhi ya Vijana wa CDM waliokuwepo hapa kuanza kutafakari na kutafuta cha kufanya baada ya kuona wamezidiwa. Kama kawaida yao walianza kelele na matusi. A kunyanyua tuvidole vyao juu hali iliyowafanya vijana wa CCM kutibuka na kuanza kuimba CCM! CCM! CCM! CCM! CCM........

Hali hii iliendelea kwa muda na baada ya CDM kuona wamezidiwa nguvu walianza matusi ila kama kawaida yao na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.

Hali ilianza kuonekana kuwa mbaya baada ya wana CDM kuanza kutaka kuzusha ugomvi jambo lililomfanya mmoja kati ya wateja wenye mapenzi mema na amani kupiga risasi tatu juu na hapo ndipo wanaCDM walipoondoka kwa aibu huku Vijana wa CCM wakiendelea na burudani kali........

CDM sasa anzeni kuaga......
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Toa taarifa ya kueleweka! Hicho chama ulichotaja kwenye paragrafu ya 1 & 2 ni kipi? Fanya wewe hukai hapa Arusha ni msomaji tu, soma thread yako yote uangalie kama ungeelewa. Narok kwa asiyejua ni bar atadhani ni sehemu fulani KENYA. Anza upya plz!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Udaku! Hongera kwa mapishi mazuri!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Nakubaliana na wewe kabisa kuwa CHADEMA wana matusi hawa.....

 
Last edited by a moderator:
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Baada ya Baraza la Vijana lililomaliza leo Mkoani Arusha Vijana waliungana pamoja kwenda Narok kwa ajili ya kushangilia na kufarahia maazimio yao.

Vijana hao wakiwa ndani ya Sare zao wakionesha kuwa na furaha, nguvu na mapenzi mema kwa Chama walianza kushangilia huku wengine ambao ni waimbani wakiimba nyimbo mbali mbali pamoja na Band ambayo hutumbuiza Narok.

Hali hii ilifanya baadhi ya Vijana wa CDM waliokuwepo hapa kuanza kutafakari na kutafuta cha kufanya baada ya kuona wamezidiwa. Kama kawaida yao walianza kelele na matusi. A kunyanyua tuvidole vyao juu hali iliyowafanya vijana wa CCM kutibuka na kuanza kuimba CCM! CCM! CCM! CCM! CCM........

Hali hii iliendelea kwa muda na baada ya CDM kuona wamezidiwa nguvu walianza matusi ila kama kawaida yao na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.

Hali ilianza kuonekana kuwa mbaya baada ya wana CDM kuanza kutaka kuzusha ugomvi jambo lililomfanya mmoja kati ya wateja wenye mapenzi mema na amani kupiga risasi tatu juu na hapo ndipo wanaCDM walipoondoka kwa aibu huku Vijana wa CCM wakiendelea na burudani kali........

CDM sasa anzeni kuaga......
Mada haieleweki mwandishi kakurupuka tu tena kishabiki, kubemendwa kubaya sana jamani wazazi timizeni wajibu wenu ili kukuza watoto wenye akili za kutosha.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Mwongo utamjua tu, mara ooooh mara sijui, Narok kulikuwa na tukio gani mpaka vijana wa CDM waende hapo. Acha uzushi wewe.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
nani anashangilia chama mfu hicho. Chama cha wezi, majambazi, majangili
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Points
1,195
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 1,195
Huyu ni mmoja ya wafuasi wa Nape Mnyakyusa!
Shondola
Join Date : 14th September 2012

Location : Endulen
Posts : 70
Rep Power : 328
Likes Received26
Likes Given0
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
tafuta mhariri wewe..hujuikutoa habari, source iko wapi? umeegemea upande mmoja mmh kazi kweli kweli
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Mkuu ccm kutumia risasi ni kawaida yao,si unaona kule igunga? Ccm wao wanaamini wapo juu ya sheria! Huu ni ulevi wa madaraka,na siku moja ccm watalivuruga taifa letu!
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,413
Points
2,000
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,413 2,000
Hii haipo, haijatokea na wala usiitegemee Arusha. CCM mnalijua hilo na ndio maana mtoa thread umetumwa kupima upepo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hiki chama hata kama hakuna mtu yeyote atakayewaanika kwa ukilaza wao, wao wenyewe watapaza sauti kama mleta mada, hii strategy yao ndo inaenda mwisho sijui wana plan gani tena
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,906
Points
2,000
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,906 2,000
Eti "Arusha kwatibuka"...umetibuka wewe! thinkless gamba.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Popompo@Jazz Band.

Huyu anajifunza kupandisha thread-ni utoto tu!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
'mpenda amani akapiga risasi juu' siasa na risasi! So bad
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,479
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,479 2,000
M asaburi @work......Nimeukumbuka huu msemo..
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Wewe peleka uongo wako huko! Mimi mimeamka na hangover na nilikuwa Narok jana. Hakuna kitu kama hiyo!
 

Forum statistics

Threads 1,284,339
Members 494,038
Posts 30,821,790
Top