Arusha kwatibuka CHADEMA wawakimbia CCM Narok

  • Thread starter Meitinyiku L. Robinson
  • Start date
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Aug 29, 2011
412
0
Baada ya Baraza la Vijana lililomaliza leo Mkoani Arusha Vijana waliungana pamoja kwenda Narok kwa ajili ya kushangilia na kufarahia maazimio yao.

Vijana hao wakiwa ndani ya Sare zao wakionesha kuwa na furaha, nguvu na mapenzi mema kwa Chama walianza kushangilia huku wengine ambao ni waimbani wakiimba nyimbo mbali mbali pamoja na Band ambayo hutumbuiza Narok.

Hali hii ilifanya baadhi ya Vijana wa CDM waliokuwepo hapa kuanza kutafakari na kutafuta cha kufanya baada ya kuona wamezidiwa. Kama kawaida yao walianza kelele na matusi. A kunyanyua tuvidole vyao juu hali iliyowafanya vijana wa CCM kutibuka na kuanza kuimba CCM! CCM! CCM! CCM! CCM........

Hali hii iliendelea kwa muda na baada ya CDM kuona wamezidiwa nguvu walianza matusi ila kama kawaida yao na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.

Hali ilianza kuonekana kuwa mbaya baada ya wana CDM kuanza kutaka kuzusha ugomvi jambo lililomfanya mmoja kati ya wateja wenye mapenzi mema na amani kupiga risasi tatu juu na hapo ndipo wanaCDM walipoondoka kwa aibu huku Vijana wa CCM wakiendelea na burudani kali........

CDM sasa anzeni kuaga......
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,911
2,000
Toa taarifa ya kueleweka! Hicho chama ulichotaja kwenye paragrafu ya 1 & 2 ni kipi? Fanya wewe hukai hapa Arusha ni msomaji tu, soma thread yako yote uangalie kama ungeelewa. Narok kwa asiyejua ni bar atadhani ni sehemu fulani KENYA. Anza upya plz!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,539
2,000
Nakubaliana na wewe kabisa kuwa CHADEMA wana matusi hawa.....

 
Last edited by a moderator:
PhD

PhD

JF-Expert Member
Jul 15, 2009
3,961
2,000
Baada ya Baraza la Vijana lililomaliza leo Mkoani Arusha Vijana waliungana pamoja kwenda Narok kwa ajili ya kushangilia na kufarahia maazimio yao.

Vijana hao wakiwa ndani ya Sare zao wakionesha kuwa na furaha, nguvu na mapenzi mema kwa Chama walianza kushangilia huku wengine ambao ni waimbani wakiimba nyimbo mbali mbali pamoja na Band ambayo hutumbuiza Narok.

Hali hii ilifanya baadhi ya Vijana wa CDM waliokuwepo hapa kuanza kutafakari na kutafuta cha kufanya baada ya kuona wamezidiwa. Kama kawaida yao walianza kelele na matusi. A kunyanyua tuvidole vyao juu hali iliyowafanya vijana wa CCM kutibuka na kuanza kuimba CCM! CCM! CCM! CCM! CCM........

Hali hii iliendelea kwa muda na baada ya CDM kuona wamezidiwa nguvu walianza matusi ila kama kawaida yao na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.

Hali ilianza kuonekana kuwa mbaya baada ya wana CDM kuanza kutaka kuzusha ugomvi jambo lililomfanya mmoja kati ya wateja wenye mapenzi mema na amani kupiga risasi tatu juu na hapo ndipo wanaCDM walipoondoka kwa aibu huku Vijana wa CCM wakiendelea na burudani kali........

CDM sasa anzeni kuaga......
Mada haieleweki mwandishi kakurupuka tu tena kishabiki, kubemendwa kubaya sana jamani wazazi timizeni wajibu wenu ili kukuza watoto wenye akili za kutosha.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,180
1,250
Mwongo utamjua tu, mara ooooh mara sijui, Narok kulikuwa na tukio gani mpaka vijana wa CDM waende hapo. Acha uzushi wewe.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,586
2,000
nani anashangilia chama mfu hicho. Chama cha wezi, majambazi, majangili
 
T

tenende

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
6,554
1,195
Huyu ni mmoja ya wafuasi wa Nape Mnyakyusa!
Shondola
Join Date : 14th September 2012

Location : Endulen
Posts : 70
Rep Power : 328
Likes Received26
Likes Given0
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
952
195
tafuta mhariri wewe..hujuikutoa habari, source iko wapi? umeegemea upande mmoja mmh kazi kweli kweli
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Mar 27, 2012
4,213
0
Mkuu ccm kutumia risasi ni kawaida yao,si unaona kule igunga? Ccm wao wanaamini wapo juu ya sheria! Huu ni ulevi wa madaraka,na siku moja ccm watalivuruga taifa letu!
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,756
2,000
Hii haipo, haijatokea na wala usiitegemee Arusha. CCM mnalijua hilo na ndio maana mtoa thread umetumwa kupima upepo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,501
1,500
Hiki chama hata kama hakuna mtu yeyote atakayewaanika kwa ukilaza wao, wao wenyewe watapaza sauti kama mleta mada, hii strategy yao ndo inaenda mwisho sijui wana plan gani tena
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Eti "Arusha kwatibuka"...umetibuka wewe! thinkless gamba.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,217
1,500
Popompo@Jazz Band.

Huyu anajifunza kupandisha thread-ni utoto tu!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,800
2,000
'mpenda amani akapiga risasi juu' siasa na risasi! So bad
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,111
2,000
M asaburi @work......Nimeukumbuka huu msemo..
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,338
1,500
Wewe peleka uongo wako huko! Mimi mimeamka na hangover na nilikuwa Narok jana. Hakuna kitu kama hiyo!
 
Top Bottom