Arusha kwatibuka CHADEMA wawakimbia CCM Narok

  • Thread starter Meitinyiku L. Robinson
  • Start date
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,526
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,526 0
narok ndio wapi? Ccm ndio nini? Chadema ndio nani?...................
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,273
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,273 1,225
Hii haipo, haijatokea na wala usiitegemee Arusha. CCM mnalijua hilo na ndio maana mtoa thread umetumwa kupima upepo.
asee chaliangu kumbe upo asee,hili li-mbulula linaleta perepeche humu ndani,sijui hata linatokea wapi,tutalilima beto tumletee sereka,analeta u-maandazi huku,,,wewe Shondola,tutakushona,,,mbea mkubwa we mmxxxiiiuuuuuuu
 
Last edited by a moderator:
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,710
Points
2,000
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,710 2,000
Baada ya Baraza la Vijana lililomaliza leo Mkoani Arusha Vijana waliungana pamoja kwenda Narok kwa ajili ya kushangilia na kufarahia maazimio yao.

Vijana hao wakiwa ndani ya Sare zao wakionesha kuwa na furaha, nguvu na mapenzi mema kwa Chama walianza kushangilia huku wengine ambao ni waimbani wakiimba nyimbo mbali mbali pamoja na Band ambayo hutumbuiza Narok.

Hali hii ilifanya baadhi ya Vijana wa CDM waliokuwepo hapa kuanza kutafakari na kutafuta cha kufanya baada ya kuona wamezidiwa. Kama kawaida yao walianza kelele na matusi. A kunyanyua tuvidole vyao juu hali iliyowafanya vijana wa CCM kutibuka na kuanza kuimba CCM! CCM! CCM! CCM! CCM........

Hali hii iliendelea kwa muda na baada ya CDM kuona wamezidiwa nguvu walianza matusi ila kama kawaida yao na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.

Hali ilianza kuonekana kuwa mbaya baada ya wana CDM kuanza kutaka kuzusha ugomvi jambo lililomfanya mmoja kati ya wateja wenye mapenzi mema na amani kupiga risasi tatu juu na hapo ndipo wanaCDM walipoondoka kwa aibu huku Vijana wa CCM wakiendelea na burudani kali........

CDM sasa anzeni kuaga......
Baa ni sehemu ambayo watu huwa wanastarehe zao baada ya kazi za kutwa nzima. Hao vijana wa CCM ukiwemo na wewe kuingia na kupiga kelele imeonyesha dhahiri jinsi msivyo na hekima na kutojua siasa zinafanyiwa sehemu gani.
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,273
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,273 1,225
Hii haipo, haijatokea na wala usiitegemee Arusha. CCM mnalijua hilo na ndio maana mtoa thread umetumwa kupima upepo.
asee chaliangu kumbe upo asee,hili li-mbulula linaleta perepeche humu ndani,sijui hata linatokea wapi,tutalilima beto tumletee sereka,analeta u-maandazi huku,,,wewe Shondola,tutakushona,,,mbea mkubwa we mmxxxiiiuuuuuuu
 
Last edited by a moderator:
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0
Taarifa za walevi wa baa unaletahumu ili iwejee??
Narok ni baa,sasa kwa wasiojua naro wanadhani ni wilaya au kitongoji.
Jamani mlevi tu huyo mpuuzeni,hao ni wale watu cheap,wananunuliwa kwa bia mbili alafu wanagawa kura inayokuja kutesa watoto wake kwa miaka mitano kama sio maisha yake yote,kwani msingi ndio kila kitu.
 
KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
211
Points
500
KAKADO

KAKADO

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
211 500
nakuunga mkono chadema ni chama cha machokoraa mda mfupi wataaibika
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,248
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,248 2,000
hata kudanganya huwezi,kajipange upya gamba wewe.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Kha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaa! Kumbe ndivyo alivyo! Kazi kweli kweli!


.......
kuna member alinambia kuwa mtoa mada ni she anafanya shughuli zake shivasi mda wa usiku
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,982
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,982 1,500
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,401
Points
2,000
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,401 2,000
Mwongo utamjua tu, mara ooooh mara sijui, Narok kulikuwa na tukio gani mpaka vijana wa CDM waende hapo. Acha uzushi wewe........
Mimi nilizania narok kenya,kumbe bar! Mods kuna mambo ya kupost humu sio utumbo kama huu.
 
M

msalisi

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
61
Points
70
M

msalisi

Member
Joined Feb 9, 2012
61 70
Hayo yalitokea lini?? Mi mwenyewe niko Arusha sijapata hizo!!


Sent from my BlackBerry using JamiiForums
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,943
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,943 2,000
... na kutokana na ukongwe wao Vijana wa CCM waliaapuuzia wakiwashauri warudi wakakomezwe kisiasa ili walje delea na matusi.
Hee! kumbe vijana wa CCM ni wakongwe!
 
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
7,153
Points
1,250
Mndengereko

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
7,153 1,250
Hata cjaelewa kama muvi vile isiyokuwa na director
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
nahisi nimekosea njia habari hii haina mashiko.mimi sijui cdm nao walikua na paty hapo norok bar?yani kweli njia za mwongo kweli nifupi.alafu wewe mleta mada kamwambie boss wako nape nauye akupe semina ya kuweka therd za uongo kama hizi nivigumu kwa mtu mwenye elimu ya darasa la awali kama wewe kuiletea ccm mafanikio kwa nafasi hii uliyopewa ya kutudanganya hapa jf.
 

Forum statistics

Threads 1,324,565
Members 508,741
Posts 32,166,121
Top