Arusha: Kwanini vijana wengi ni wachafu sana ?

Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,580
Points
2,000
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,580 2,000
tour guide wamejichokea tu wanaolewa na vibibi vya kixungu....Madalali wa madini pale ottu hawana hata senti tano
Hao madalali waliojichokea wewe ndio unawalisha na kutia mafuta kwenye nagari yao?
Unadhani tour guides wote wameolewa na bibi wa Kizungu?
Wewe hutaki kuolewa?? Inaonekana una wivu wa kike tena mwenye mimba!
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,106
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,106 2,000
Kwenye pilika pilika zangu za hapa na pale nimejikuta nikidondokea jiji la Arusha. Jiji limechangamka sana ila sasa vijana wengi ni wachafu sana kuanzia nguo, miili yao , viatu na wananuk sana midomo yao (iliyopakwa rangi).

Ni kwasababu ya baridi au ni hulka tu jamani?

Halafu wana vimisemo vyao fulani iv vya kihuni huni lakini hawana ujanja wowote.
na mbwembwe zao zote ukishuka kwenye basi tu waambie nimetoka dar wote kimyaaaa na watakuheshimu kimoyomoyo mamaeeeeee
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,878
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,878 2,000
Kila Jumamosi Ya Mwisho Wa Mwezi Ni Siku Ya Usafi Popote
 
D

dopeboy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
121
Points
225
D

dopeboy

Senior Member
Joined Sep 22, 2014
121 225
Watu wa Arusha washamba sana wana jifanya wagumu kumbe washamba,pombe sana,wizi sana yani wana ujanja flani wa kishamba nimekaa nao mwaka mmoja nikawasoma jinsi walivyo washamba,kuna Jamaa mmoja tulisomaga nae Sua kuna siku kaenda DSM kapotea na alikua anajifanya mjanja
Kwahiyo unataka kumwambia, Vanessa mdee,adam mchomvu, b dozen, Dogo thanks, g nako , ...the list goes on sio wajanja? Nimekaa arusha kuna mitaa nakiri ni wajanja kuliko ata mitaa ya dar. Arusha wana touch of outside world, ni tofauti sana na mikoa mingine Tanzania. Dar kazi yetu ujana wa mdomoni tu , wengi exposure zero. Arusha is very modern tuacheni wivu.
 
D

dopeboy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
121
Points
225
D

dopeboy

Senior Member
Joined Sep 22, 2014
121 225
Ah wapi, they don't care, alisema umetoka dar wao ndo kwanza wakakuona mshamba,fursa.
na mbwembwe zao zote ukishuka kwenye basi tu waambie nimetoka dar wote kimyaaaa na watakuheshimu kimoyomoyo mamaeeeeee
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
3,027
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
3,027 2,000
Inategemea hao vijana wanafanya kazi gani,labda umewakuta wakiva na nguo za kazi. Uzuri vijana wa Chuga sio ombaomba kama wa Dar. Nilikutana na lisharo Ubungo limevaa vizuri halafu linaniombe nauli ya kurudi maskani kwake. Nikamwambia acha ukuda. Tembea na taa.
 
D

dopeboy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
121
Points
225
D

dopeboy

Senior Member
Joined Sep 22, 2014
121 225
ningekua sijaishi nao sawa
Anyway mi nilioishi nao na ambao ni washkaji zangu ni wajanja sana , wanyamwezi sana. Ila mbona ata Huku dar kuna mijitu mishamba mingi tu? Mjanja ya mdomoni jitu, kubwa linaishi kwao? Nadhani suala la ujanja na ushamba siyo la kugeneralise. Experience yangu na yako pia hawezi kuwa sawa.
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
4,582
Points
2,000
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
4,582 2,000
Hivi ulishaona mzungu msafi??ukiwa MTU wa pilikapilika lazma uwe rafurafu Ila mmute mida ya kutumia uone....ingawa wapo wasafi,tens wasafi haswa na haswa madem wa chuga wasafi mno.
Wasafi !! ( labda kwa muonekano)
Otherwise hamna kitu hapo lol..!
 
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
2,761
Points
2,000
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2015
2,761 2,000
Wewe mjanja wa dar ukienda tanga uswahilini haupotei? Au ukiwa mjanja basi moja kwa moja huwezi potea ktk jiji lolote lile duniani?
Mods kwa nini mnaedit hadi comment yangu? Mimi niliandika mjanja wa dar akienda New York, nyie mnabadili na kuweka tanga uswahilini, kuna tatizo lolote ktk comment yangu mpaka mbadili hivi?
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,047
Points
2,000
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,047 2,000
Hao madalali waliojichokea wewe ndio unawalisha na kutia mafuta kwenye nagari yao?
Unadhani tour guides wote wameolewa na bibi wa Kizungu?
Wewe hutaki kuolewa?? Inaonekana una wivu wa kike tena mwenye mimba!
hahaha madalali wa ottu pale wenye magari ni wachache sana wengi hata sehemu ya kulala hawana wanakesha pale JSS bar karibu na Kenny Garden
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,507
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,507 2,000
Ni wachafu kwa sababu wana pesa, na wanazitafuta muda wote
 
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
365
Points
1,000
G

godson Lomayani

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2018
365 1,000
Kwenye pilika pilika zangu za hapa na pale nimejikuta nikidondokea jiji la Arusha. Jiji limechangamka sana ila sasa vijana wengi ni wachafu sana kuanzia nguo, miili yao , viatu na wananuk sana midomo yao (iliyopakwa rangi).

Ni kwasababu ya baridi au ni hulka tu jamani?

Halafu wana vimisemo vyao fulani iv vya kihuni huni lakini hawana ujanja wowote.
SIO SIRI NI WAPOTI WANGU LAKINI WANANIKERA MNO THE WAY WANAVYOONGEA KUNA BAADHI YA MANENO HAYAELEWEKI KABISA,PILI ULE UVAAJI WA NGUO AMBAZO NI OVERSIZE PAMOJA NA VIATU YAANI SIJUI NI AINA GANI YA USELA NA SIJUI WAMEKOPI KUTOKA WAPI.
 

Forum statistics

Threads 1,315,984
Members 505,466
Posts 31,875,897
Top