Arusha: Kwanini vijana wengi ni wachafu sana ?

Arusha: Kwanini vijana wengi ni wachafu sana ?

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Kwenye pilika pilika zangu za hapa na pale nimejikuta nikidondokea jiji la Arusha. Jiji limechangamka sana ila sasa vijana wengi ni wachafu sana kuanzia nguo, miili yao , viatu na wananuk sana midomo yao (iliyopakwa rangi).

Ni kwasababu ya baridi au ni hulka tu jamani?

Halafu wana vimisemo vyao fulani iv vya kihuni huni lakini hawana ujanja wowote.
 
Hakuna cha baridi wala nini sema mipombe iyo wanayukunywa ndo inawafanya wasahau kuoga sasa unakuta MTU kila muda kalewa unazani uyo hatakumhuka kuoga jaman

Kunuka Mdomo :: Bangi na Sigala wanazo vuta ndotatizo

aisee machalii zangu tuoge bana siku moja moja qw qw
 
Kwenye pilika pilika zangu za hapa na pale nimejikuta nikidondokea jiji la Arusha. Jiji limechangamka sana ila sasa vijana wengi ni wachafu sana kuanzia nguo, miili yao , viatu na wananuk sana midomo yao (iliyopakwa rangi).

Ni kwasababu ya baridi au ni hulka tu jamani?

Halafu wana vimisemo vyao fulani iv vya kihuni huni lakini hawana ujanja wowote.
Suala la baridi sio sababu mkuu, baridi iko njombe!

BTW, unajua ile kitu inaitwa "Cha Arusha"? Hilo ndilo jibu la kila kitu
 
Kazi zao ni ngumu sio kama kazi za wanadarisalama
. Ulishawaona usiku wanavyong'aa huku shingoni wakiwa wamevaa micheni ya mamilioni?

Alafu kingine ukumbuke jiji hili ni la baridi mkuu! Hivyo kuoga kila siku huo ni udada
 
Watu wa Arusha washamba sana wana jifanya wagumu kumbe washamba,pombe sana,wizi sana yani wana ujanja flani wa kishamba nimekaa nao mwaka mmoja nikawasoma jinsi walivyo washamba,kuna Jamaa mmoja tulisomaga nae Sua kuna siku kaenda DSM kapotea na alikua anajifanya mjanja
 
Yani kuanzia comment ya kwanza hadi sihivi, wote wame appreciate kuwa raia wa kule ni Wagumu (hardcore). That's all. Ukitaka wapaka poda na mafuta uliza pia utajibiwa wanapatikana wapi.
Uwezi fuga Busha ukawa na akili sawa, wakati watu wanafunga ng'ombe.
 
Watu wa Arusha washamba sana wana jifanya wagumu kumbe washamba,pombe sana,wizi sana yani wana ujanja flani wa kishamba nimekaa nao mwaka mmoja nikawasoma jinsi walivyo washamba,kuna Jamaa mmoja tulisomaga nae Sua kuna siku kaenda DSM kapotea na alikua anajifanya mjanja
Dar ndo kuna wajanja hizo sehemu nyingine ni kenge tuu
 
Watu wa Arusha washamba sana wana jifanya wagumu kumbe washamba,pombe sana,wizi sana yani wana ujanja flani wa kishamba nimekaa nao mwaka mmoja nikawasoma jinsi walivyo washamba,kuna Jamaa mmoja tulisomaga nae Sua kuna siku kaenda DSM kapotea na alikua anajifanya mjanja
Kwani unadhani kupotea mahali ndo ushambae??
 
Watu wa Arusha washamba sana wana jifanya wagumu kumbe washamba,pombe sana,wizi sana yani wana ujanja flani wa kishamba nimekaa nao mwaka mmoja nikawasoma jinsi walivyo washamba,kuna Jamaa mmoja tulisomaga nae Sua kuna siku kaenda DSM kapotea na alikua anajifanya mjanja
Arusha kubwa wala usifanye majumuifu ya jiji kwa kasehemu ulikokaa.
 
Kwenye pilika pilika zangu za hapa na pale nimejikuta nikidondokea jiji la Arusha. Jiji limechangamka sana ila sasa vijana wengi ni wachafu sana kuanzia nguo, miili yao , viatu na wananuk sana midomo yao (iliyopakwa rangi).

Ni kwasababu ya baridi au ni hulka tu jamani?

Halafu wana vimisemo vyao fulani iv vya kihuni huni lakini hawana ujanja wowote.
Una uhakikia, au kufanya tuu majumisho kwa mitaa michache ulikokaa
 
Back
Top Bottom