Arusha: Kwanini vijana wengi ni wachafu sana ?

Arusha: Kwanini vijana wengi ni wachafu sana ?

Mimi najiuliza tu kwanini arusha? Umetumia sample ya mikoa mingapi hadi ukafikia hitimisho? Kwanini nyuzi nyingi ni za kuwadiss wanaume wa arusha? Kwanini nyingi zinaanzishwa na wanaume wa dar? Jibu ni moja tuuuuu mna inferiority complex inawasumbua na mwanaume kujadili usafi wa mwanaume mwenzake ni ushoga unataka wawe wasafi ili wakunyonye kinyeo au? Endelea kujipodoa harusi yako Iko karibu huku kwetu mwanaume anasifiwa kazi kuoga ni baada ya kazi. Nikushauri tu Hama hapo kwa shemeji yako
 
Duh hii mada naiangalia kwa macho yote ujue, kama kuna ka ukweli vile ngoja kwanza
 
Back
Top Bottom