Arusha- Baada ya kuzomewa Kinana wafanyabiashara waondolewe

Arusha- Baada ya kuzomewa Kinana wafanyabiashara waondolewe

Arusha- baada ya Katibu Mkuu wa Ccm kutopokelewa vema na vijana wa Arusha wanao jishugulisha na biashara katika soko kuu la Arusha mjini katibu huyo wa ccm Kinana amewamuru mgambo na green gudes wawaondoe kwa nguvu nakuhakikisha hawaonekani tena katika eneo hilo

Hayo yalitokea Arusha wakati katibu huyo alipokua kwenye ziara yake Arusha. Alipita katika eneo hilo na vijana hao wakaanza kuimba nyimbo za ukombozi za Chadema na escrow escrow bila kusahau tunataka tembo wetu hayo ndio yaliyomkuta katibu huyo wa ccm nakuamuru vijana hao kuondolewa. Je kutounga ccm mkono ndio kuondolewa kwenye eneo lako la biashara?

Mwanahabari Huru

kamwe huwezi kulinganisha busara za Kinana na Dr. Slaa, angelikwa Dr. Slaa angeamuru Red Brigade wafanye unyama kama wanao ufanya siku zote.Nadhani mmeona respond ya wana wa Arusha, hawajakusanywa watu wakapewa viroba vya bure bila kula, hakukua na nyuso za kilevi hii ni zaidi ya ujumbe kwenu, ARUSHA si ya chadema
 
kamwe huwezi kulinganisha busara za Kinana na Dr. Slaa, angelikwa Dr. Slaa angeamuru Red Brigade wafanye unyama kama wanao ufanya siku zote.Nadhani mmeona respond ya wana wa Arusha, hawajakusanywa watu wakapewa viroba vya bure bila kula, hakukua na nyuso za kilevi hii ni zaidi ya ujumbe kwenu, ARUSHA si ya chadema
Walio Tekeleza hilo zoezi ni green guides pia walikuwepo..
 
kamwe huwezi kulinganisha busara za Kinana na Dr. Slaa, angelikwa Dr. Slaa angeamuru Red Brigade wafanye unyama kama wanao ufanya siku zote.Nadhani mmeona respond ya wana wa Arusha, hawajakusanywa watu wakapewa viroba vya bure bila kula, hakukua na nyuso za kilevi hii ni zaidi ya ujumbe kwenu, ARUSHA si ya chadema
Chadema hatunaga mchezo wakunyonya damu wala kutembea na fisi
 
Kinana rudisha kwanza dry cleaner yetu, halafu uje tuzungumze juu ya tembo wetu.

Tumeshachoka propaganda za kihuni zaccm, wameongoza miaka zaidi ya50 ars, hakuna lolote, hosp ya mount meru imejengwa kama mabada na maeneo yameisha, hata ushauri wa kuweka gorofa shida.

Leo unakejeli wanywa viroba kama wizi wenu haukutamalaki, tungekiwa na kiltex, emco, kiwanda cha maziwa, ufi, tz food, general tyre nk.
Vijana wetu wangefanya kazi humo.

Mmekula mpaka ile ya wajane na yatima, halafu unazungumzia kinana wanampenda?? Nyanya alizopigwa nazo kilombero ni furaha???

Buku saba ya lumumba isikufanye kupata laana.
Kinana hatukutaki ars
 
Kinana rudisha kwanza dry cleaner yetu, halafu uje tuzungumze juu ya tembo wetu.

Tumeshachoka propaganda za kihuni zaccm, wameongoza miaka zaidi ya50 ars, hakuna lolote, hosp ya mount meru imejengwa kama mabada na maeneo yameisha, hata ushauri wa kuweka gorofa shida.

Leo unakejeli wanywa viroba kama wizi wenu haukutamalaki, tungekiwa na kiltex, emco, kiwanda cha maziwa, ufi, tz food, general tyre nk.
Vijana wetu wangefanya kazi humo.

Mmekula mpaka ile ya wajane na yatima, halafu unazungumzia kinana wanampenda?? Nyanya alizopigwa nazo kilombero ni furaha???

Buku saba ya lumumba isikufanye kupata laana.
Kinana hatukutaki ars

Asante Kamanda
 
Nitakuwa so unfair, kama nitamwambie aweke picha za watu wakimzomea wakati yeye hana na hajaona watu wakimzomea. Nimemwomba aweke hizo picha za umati wa vijana anao contend kwamba walimshangilia kinana. Hizo bila shaka zitakuwa ni rahisikwake kuzipata kuliko za waliozomea ambazo yeye obvious hana, kwa kuwa hajaona tukio.

Iam trying to be more than reasonable Mkirindi.Sikutaka kumpakazi ya kutafuta kitu ambacho hawezi kukipata. Tena ili tujue kweli Kinana alishangiliwa na vijana hao wa stand, aweke video clips kabisa!. Huoni imekaa vizuri?

Oh, mimi si mnafiki na ndiyo maana nikasema "kinana anachukiwa na kila mtanzania". Ninarudia tena kusema, hana record yoyote ya kumfanya apendwe au kushangiliwa na binadamu yeyote Tanzania.

Wana ccm wenyewe wanamchukia sana, ila unachokiona kikimtumia ni mfumo wa ccm. Huo ndio unamuhitaji na ndiyo maana hapa personal life record wala moral authority over anything zaidi ya kuvalishwa mavazi ya kijani, kwa ajili ya mfumo wa ccm. Hao unaowana wakiongozana naye wakiwa na mavazi ya kijani, hawafanyi hivyo kwa sababu wanampenda Kinana, wanakwenda naye, wakiimba nyimbo na vigelegele huku mioyo yao ikivuja damu ya huzuni, kwa sababu ni ajira na ni sharti la mfumo. Si kwa hiyari yao!.

Sasa Arusha na ccm wapi na wapi hadi washangilie mfumo wa ccm? Kama ccm ilishajifia Arusha, kinana ana uzuri gani ama umuhimu gani hadi umati umshangilie?

Hii ya Arusha nimekupa mfano lakini hali hii ni Tanzania kote, na ndiyo maana ma DC na Wakurugenzi wanafanyaga kazi ya ziada, na kufunga shughlui zingine za maendeleo eti wakiandaa mapokezi ya kinana!.

Duniahii haipo dungu yangu. Ukweli ni ukweli na hata siku moja usidanganye utawapa watu embe wakati una ndimu na uwezo wa kupata embe huna.

Kinana hana umaarufu, katika Tanzania hata wwana ccm hawataki jangili, fisadi na gaidi. Mnalawazimisha tu kuambatana naye na wanalazimika kutii kwa sababu wanajua nini kitawakuta wakienda kinyume na mfumo wenu. Nani hawajui?




Ndugu Mpendwa TABBY; Kama kweli wewe ni mpenda haki na sio mnafiki, si ungewataka wote hao waweke Picha za KM alipozomewa na aliposhangiliwa. Ni kweli yako Unafiki ni utumwa, na unaposema Kinana anachukiwa na kila mtu Tanzania, inaonyesha ya kuwa wewe ndiye uliyopo kwenye usingizi mrefu na ndoto.
 
Nitakuwa so unfair, kama nitamwambie aweke picha za watu wakimzomea wakati yeye hana na hajaona watu wakimzomea. Nimemwomba aweke hizo picha za umati wa vijana anao contend kwamba walimshangilia kinana. Hizo bila shaka zitakuwa ni rahisikwake kuzipata kuliko za waliozomea ambazo yeye obvious hana, kwa kuwa hajaona tukio.

Iam trying to be more than reasonable Mkirindi.Sikutaka kumpakazi ya kutafuta kitu ambacho hawezi kukipata. Tena ili tujue kweli Kinana alishangiliwa na vijana hao wa stand, aweke video clips kabisa!. Huoni imekaa vizuri?

Oh, mimi si mnafiki na ndiyo maana nikasema "kinana anachukiwa na kila mtanzania". Ninarudia tena kusema, hana record yoyote ya kumfanya apendwe au kushangiliwa na binadamu yeyote Tanzania.

Wana ccm wenyewe wanamchukia sana, ila unachokiona kikimtumia ni mfumo wa ccm. Huo ndio unamuhitaji na ndiyo maana hapa personal life record wala moral authority over anything zaidi ya kuvalishwa mavazi ya kijani, kwa ajili ya mfumo wa ccm. Hao unaowana wakiongozana naye wakiwa na mavazi ya kijani, hawafanyi hivyo kwa sababu wanampenda Kinana, wanakwenda naye, wakiimba nyimbo na vigelegele huku mioyo yao ikivuja damu ya huzuni, kwa sababu ni ajira na ni sharti la mfumo. Si kwa hiyari yao!.

Sasa Arusha na ccm wapi na wapi hadi washangilie mfumo wa ccm? Kama ccm ilishajifia Arusha, kinana ana uzuri gani ama umuhimu gani hadi umati umshangilie?

Hii ya Arusha nimekupa mfano lakini hali hii ni Tanzania kote, na ndiyo maana ma DC na Wakurugenzi wanafanyaga kazi ya ziada, na kufunga shughlui zingine za maendeleo eti wakiandaa mapokezi ya kinana!.

Duniahii haipo dungu yangu. Ukweli ni ukweli na hata siku moja usidanganye utawapa watu embe wakati una ndimu na uwezo wa kupata embe huna.

Kinana hana umaarufu, katika Tanzania hata wwana ccm hawataki jangili, fisadi na gaidi. Mnalawazimisha tu kuambatana naye na wanalazimika kutii kwa sababu wanajua nini kitawakuta wakienda kinyume na mfumo wenu. Nani hawajui?
Kwa ujumla wake ccm nijanga lakitaifa
 
Weka picha za umati wa vijana hao wakimshangilia. Wamshangilie kwa lipi? Ukiukubali kweli utakuw amtu huru. Unafiki ni utumwa na kuukataa uhalisia ni kuishi kwenye ndoto!. Nani asiyetambua namna kiinana anavyodharaulika na kuchukiwa na kila mtu Tanzania?

Kamanda, picha ya Kinana akizomewa ipo wapi?
 
Wanajaribu hilo tunalijua Ila Ndio kura zao zina kwasha moja Kwa moja
 
huna lolote mupuuzi wewe! kinana hakuna mahali alipozomewa kila mahali alipopita alikuwa anashangiliwa na ummati wa watu!

kama umepanic vile njoo na hoja hayo ya mpuuz ya nini tena utaeleweka vizur tu sioni haja ya kukazia
 
Back
Top Bottom