Arusha- Baada ya kuzomewa Kinana wafanyabiashara waondolewe

Arusha- Baada ya kuzomewa Kinana wafanyabiashara waondolewe

naona porojo tu kwenye hii post yako.

Arusha- baada ya Katibu Mkuu wa Ccm kutopokelewa vema na vijana wa Arusha wanao jishugulisha na biashara katika soko kuu la Arusha mjini katibu huyo wa ccm Kinana amewamuru mgambo na green gudes wawaondoe kwa nguvu nakuhakikisha hawaonekani tena katika eneo hilo

Hayo yalitokea Arusha wakati katibu huyo alipokua kwenye ziara yake Arusha. Alipita katika eneo hilo na vijana hao wakaanza kuimba nyimbo za ukombozi za Chadema na escrow escrow bila kusahau tunataka tembo wetu hayo ndio yaliyomkuta katibu huyo wa ccm nakuamuru vijana hao kuondolewa. Je kutounga ccm mkono ndio kuondolewa kwenye eneo lako la biashara?

Mwanahabari Huru
 
Arusha- baada ya Katibu Mkuu wa Ccm kutopokelewa vema na vijana wa Arusha wanao jishugulisha na biashara katika soko kuu la Arusha mjini katibu huyo wa ccm Kinana amewamuru mgambo na green gudes wawaondoe kwa nguvu nakuhakikisha hawaonekani tena katika eneo hilo

Hayo yalitokea Arusha wakati katibu huyo alipokua kwenye ziara yake Arusha. Alipita katika eneo hilo na vijana hao wakaanza kuimba nyimbo za ukombozi za Chadema na escrow escrow bila kusahau tunataka tembo wetu hayo ndio yaliyomkuta katibu huyo wa ccm nakuamuru vijana hao kuondolewa. Je kutounga ccm mkono ndio kuondolewa kwenye eneo lako la biashara?

Mwanahabari Huru

Bangi za kuvutia chooni.
 
jMussa allan, upo?

Kuzomewa hakuhitaji picha kwa sababu ni kawaida na hakuhitaji picha. Kuomba picha ya kuzomewa kwake ni sawa na kuomba picha yake akiwa amevalia nguzo za ccm, au picha zake akiwa anafanya usanii!.

Kushangiliwa Kinana kunakosemwa ndiko adimu, tunataka video clips ili tushangae zaidi!. Ni sawa na kutuambia Mlima Kilimanjaro umeungana na mlima Meru, tutahitaji picha ili tuone pa kuanzia hata kama ni kutafiti zaidi!.






Kamanda, picha ya Kinana akizomewa ipo wapi?
 
huna lolote mupuuzi wewe! kinana hakuna mahali alipozomewa kila mahali alipopita alikuwa anashangiliwa na ummati wa watu!

CCM wamelala kweli...siku nchi haipo mikononi ndio mtagundua....CCM imeshakufa arusha...kubali au kataa shauri lako...muulize mwigulu nchemba
 
wamegawana yuko wa pembe za tembo,yupo wa kupokea ela zote za ubungo s5end getin,yuko wa dawa zinazokatazwa,yupo wa kulia wamegawanyika kila idara
 
Kweli Kinana ni Futuhi ndio Maana michezo ya Fisi haitaisha
hawa fisi wamewatoa wapi? kwenye mkutano wa chama fisi wa nini? je Diamond kapoteza mvuto wameamua kwenda na fisi? wameamua kuitisha mkutano tukaangalie fisi? wamekosa cha kutuambia? Uzalendo uko wapi?
 
hawa fisi wamewatoa wapi? kwenye mkutano wa chama fisi wa nini? je Diamond kapoteza mvuto wameamua kwenda na fisi? wameamua kuitisha mkutano tukaangalie fisi? wamekosa cha kutuambia? Uzalendo uko wapi?

ndio ufutuhi wenyewe huo
 
Kwa tembo alio potea kwa sababu ya kinana, Unaweza Kuanzisha Mbunga.
 
Back
Top Bottom