Mtoto wa tajiri
JF-Expert Member
- Jun 24, 2019
- 253
- 493
Ni wapuuzi mno hao jamaa.Madueke na Eze wajiandae kuondoka hii timu
Hatufungi magoli ya kutosha japo wana create chance nyingi.
Ni wapuuzi mno hao jamaa.Madueke na Eze wajiandae kuondoka hii timu
Ni suala gumu sana, akaze... kai na ndugu yake gyokeres kwa kweli inabidi wafanye jambo kubadili akili yangu.. kifupi aina yao ya uchezajo hainivutii..Ifike mahali umalize tofaut zako na Kai mkuu
The world against Arsenal.
Ila mwisho wa msimu tunabeba tena ndoo🤠🤠Ni suala gumu sana, akaze... kai na ndugu yake gyokeres kwa kweli inabidi wafanye jambo kubadili akili yangu.. kifupi aina yao ya uchezajo hainivutii..
Saka nae homa ya vipindi...
Ugomvi huu hauishi mkuu 😂🤣
Hatutengenezi nafasi kabisa leoMechi ilianza Sunderland wakiwa wanaogopa.
They are now confident enough. Hii ikiendelea itatusumbua