Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Martinelli bado ana kitu miguuni mwake abaki kwa msimu mmoja au miwili
Mkuu labda una mapenzi binafsi....ila kwa muda alopata wa kucheza Martinelli mpk sasa....kiukweli kabisa kwa pale Arsenal uwezo wake umeishia pale....yaani hafundishiki zaidi....akienda ligi nyingine atang'aa ila sio EPL....aondoke aje Rodgers wasaidiane na trossard pale
 
Uefa ya kwanza mliichukua mwaka gani masta, tuweke records sawa !
1994 - UEFA Cup Winners Cup, Coppenhagen. Arsenal tulishinda 1-0 dhidi ya Parma ya Italia.

Hili kombe lilikuwa linapambaniwa na timu zilishoshinda vikombe vya ndani vya ligi za Ulaya kama vile FA Cup ya England, Copa del Rey ya Spain, etc.

Mwaka 1999 hili kombe lilikuja kufutwa na kujumuishwa na shindano lingine, Europa League baada ya mfumo wa Champions League kubadilika na kuanza kuchukua timu za nafasi za juu, badala ya washindi wa vikombe vya ndani tu. Tukitaka 'kujimwambafy' saaana tunaweza kusema tuna ka Europa au ka pre-Europa kamoja.

Mwaka 1995 tulifika fainali katika kutetea ubingwa wetu ila tulipigwa 1-2 na Real Zaragoza ya Spain.

1780134054412.png
 
Liver wamemfukuza kipara. Nitacheka wakimtaka Alonso na Alonso akikubali
 
1994 - UEFA Cup Winners Cup, Coppenhagen. Arsenal tulishinda 1-0 dhidi ya Parma ya Italia.

Hili kombe lilikuwa linapambaniwa na timu zilishoshinda vikombe vya ndani vya ligi za Ulaya kama vile FA Cup ya England, Copa del Rey ya Spain, etc.

Mwaka 1999 hili kombe lilikuja kufutwa na kujumuishwa na shindano lingine, Europa League baada ya mfumo wa Champions League kubadilika na kuanza kuchukua timu za nafasi za juu, badala ya washindi wa vikombe vya ndani tu. Tukitaka 'kujimwambafy' saaana tunaweza kusema tuna ka Europa au ka pre-Europa kamoja.

Mwaka 1995 tulifika fainali katika kutetea ubingwa wetu ila tulipigwa 1-2 na Real Zaragoza ya Spain.

View attachment 3597505
Hendry eeh, unajua nakuheshim, hicho kikombe unaona kinafanana na hichi?
images.jpg

Au na ww umeshaanza kutumia vinywaji vya dereva boda?
 
Liverkuku washamalizana na kocha tayari uko
Wana roho mbaya sana wale jamaa. Sisi tu ndiyo hatujawapiga na tulikuwa tunahamu sana ya kuwapiga msimu ujao halafu wao wanafukuza kocha.

Hata hivyo, no sweat. Huyo huyo mpya tutampiga tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom