Arsenal (The Gunners) | Special Thread


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
Will jr

Will jr

Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
69
Points
125
Will jr

Will jr

Member
Joined Jul 21, 2018
69 125
Wakuu nimeona habari ya kusecure mikataba ya forward wetu wawil (Auba na laca) , vipi bodi imesahanyooka nini??
May be bodi imeona umuhimu wa kutoa mishahara mikubwa kwa wachezaji muhimu baada ya kumpoteza Ramsey.
 
Will jr

Will jr

Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
69
Points
125
Will jr

Will jr

Member
Joined Jul 21, 2018
69 125
Kipindi cha mwisho cha mzee Wenger naona alianza kuelewa umuhimu wa pesa kwenye soka la kisasa, maana alianza kutoa pesa ndefu kusajili (refer lacca) na mishahara mikubwa (Ozil na pia OX japo namba ndo ilimuondoa) ila walivoachiwa timu hawa kina sanllehi naona kama waliturudisha kwa wenger wa 2008-2010, zile paund mil 40 za usajili duuuh, zilinisikitisha sana.
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
Wakuu nimeona habari ya kusecure mikataba ya forward wetu wawil (Auba na laca) , vipi bodi imesahanyooka nini??
May be bodi imeona umuhimu wa kutoa mishahara mikubwa kwa wachezaji muhimu baada ya kumpoteza Ramsey.
Yap ,wanaboreshewa mikataba yao
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,188
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,188 2,000
Wakuu nimeona habari ya kusecure mikataba ya forward wetu wawil (Auba na laca) , vipi bodi imesahanyooka nini??
May be bodi imeona umuhimu wa kutoa mishahara mikubwa kwa wachezaji muhimu baada ya kumpoteza Ramsey.
Kama ni kweli...basi ni jambo jema
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
Arsenal are set to secure the long-term future of their lethal strike force Alexandre Lacazette and Pierre-Emerick Aubameyang by offering them new long-term contracts this summer.
-
They are both likely to be offered around £250,000 a week each.
-
[DailyMail]
img-20190510-wa0007-jpeg.1095648
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
The End Of Uonevu wa Mike Dean,,Michael Olivier,,John Moss

Mwisho wa Arsenal Kuonewa....Sasa ndo Ligi itanoga....Wale wanaosemaga VAR inaharibu radha ya Mpira wanunue kabsa Ndimu ya Kuzimulia Radha....
img-20190513-wa0020-jpeg.1096075
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
10,939
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
10,939 2,000
Salah sio mwafrika. Ni mwarabu aliyezaliwa Africa..
Kwahiyo Willian sio Mbrazil bali ni Mwafrika aliyezaliwa Brazil?

Nadhani hata Vitabu vya dini hujawahi kusoma ukagundua Kuwa Wamisri/Waarabu walikuepo Afrika tokea Tanzania na Mataifa ya Watu Weusi bado hayajakuepo Afrika.
Wamisri ndiyo waliolianzisha Bara la Afrika, Wewe MWANYAMULENGE umedandia njiani tu.
Au unadhani FARAO alikuwa MZARAMO na si Muarabu wa Egypt?
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
10,939
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
10,939 2,000
The End Of Uonevu wa Mike Dean,,Michael Olivier,,John Moss

Mwisho wa Arsenal Kuonewa....Sasa ndo Ligi itanoga....Wale wanaosemaga VAR inaharibu radha ya Mpira wanunue kabsa Ndimu ya Kuzimulia Radha....View attachment 1096075
Hivi hujawahi kuona World Cup & Champion League anakamuliwa mtu mbele ya VAR?

Nakuhakikishia VAR haitazuia mtu kuonewa.
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
Hivi hujawahi kuona World Cup & Champion League anakamuliwa mtu mbele ya VAR?

Nakuhakikishia VAR haitazuia mtu kuonewa.
Angalau itasaidia kwa upande Fulani ,kuna maamuzi yanafanyikaga yakipuuzi sana
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
In 2002, Arsène Wenger claimed his side could win the league without losing. He was mocked by fans & pundits alike. On this day 15 years ago, he made his dream a reality & turned up to the title celebrations with a shirt made by United fans mocking his comments. The audacity.

worldofarsenal_-20190515-0001-jpeg.1098719
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
Arsenal statement on EL Final:

"We are bitterly disappointed by the fact that due to transport limitations UEFA can only make a maximum of 6,000 tickets available to Arsenal for a stadium with a capacity of well over 60,000."
img-20190516-wa0009-jpeg.1099430
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,055
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,055 2,000
HII NDIYO MAANA HALISI YA KUFA KUFAANA.

Unaambiwa kufungiwa kwa Manchester City kutawapa faida Arsenal na Manchester United kucheza Uefa.

Arsenal yupo na fasi ya 5 na Man U yupo nafasi ya 6.

Arsenal watapata faida hata kama hawajashinda Europa kwa vile wapo nafasi ya 5 watasogezwa juu ili zitimie timu nne kama kawaida.

Ila Man U wao watategemea matokeo ya Arsenal washinde Europa Arsenal wakibeba kombe la Europa watakuwa wame fudhu kupitia Europa ndipo Man U watachukuliwa kuziba nafasi ya Man City ili zitimie timu 5.

Kama Arsenal wasipochukua kombe la Europa itakua faida kwa Arsenal tu na Man U itakula kwao.

Hapo nawaona siku hiyo wale mashabiki wote wa Man U waliopanga kuishangilia Chelsea wataamia kuishangilia Arsenal sasa...
 

Forum statistics

Threads 1,295,405
Members 498,303
Posts 31,210,845
Top