Arsenal (The Gunners) | Special Thread


magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,086
Likes
4,042
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,086 4,042 280
Mpaka aliweza kuchezea vilabu vikubwa ina maana ni bora ..sasa hapo ukimtoa Auba ni nani mwingine anaye mshinda Morata? Lacazzete??

Tatizo la morata ni kupaniki tu, lakini akituliza akili ni bonge la straika..

Sasa unadhani apo Arsenal ni nan atamkata namba Morata?

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani nina Morata na Lacazzete halafu nampiga benchi Lacazzete Morata acheze. My friend pass me that kush!
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,280
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,280 280
NGOJA NIKWAMBIE KITU KUHUSU MTU HUYU.

Anafahimika kwa jina la Sven Mislintat. Kazi yake ni kuzunguka maeneo mbalimbali duniani kutafuta wachezaji wenye vipaji halisi vya vya kucheza soka. Kazi hii inafahamika kama Skauti. Sven Mislintat kwa sasa anafanya kazi kama skauti mkuu wa Arsenal. Mwaka mmoja umepita tangu aanze kufanya kazi hii akiwa Arsenal.

Mwaka 2009 alimbidi asafiri mara sita kwenda nchini Japan, akiwa kama skauti mkuu wa Borussia Dortmund. Safari za kwenda Japan zilikua ni kwa ajili ya kumfatilia kijana mmoja wa miaka 20. Shinji Kagawa. Alimuona mara ya kwanza, akamuona mara ya pili, tatu, nne, tano, sita bado hakujiridhisha na kile alichokua anakiona.

Akatafuta video zaidi ya kumi za kijana huyu. Akiwa na jopo la maskauti wenzake walijiridhisha na uwezo wake. Baadae akapeleka ripoti yake kwamba Shinji Kagawa asajiliwe. Majira ya kiangazi mwaka 2010, Borussia Dortmund ikalipa Euro laki tatu na nusu kumsajili.

Miaka miwili baadae aliuzwa kwenda Manchester United kwa gharama ya Euro milioni 15. Faida ya zaidi ya Euro milioni 14. Huku nyuma Kagawa aliondoka akiwa ameisaidia Borussia Dortmund kushinda mataji mawili ya Bundesliga. Naam. Hii ilikua ni kazi yake Sven Mislintat.

Mbali na Kagawa, Sven Mislintat alihusika kuwaleta wachezaji wengi kwenye kikosi cha Borussia Dortmund. Robert Lewandowski, Mario Gotze, Matts Hummels, Marco Reus, Pierre-Emerick Aubameyang, Jakub Blaszczykowski, Ilkay Gundogan, Raphael Guerreiro, Ousmane Dembele, Neven Subotic, Sven Bender na Henrikh Mkhitaryan ni baadhi ya wachezaji hao.

May 2016, Sven Mislintat alikamilisha dili la kumleta Osmane Dembele kutoka nchini Ufaransa kwenye klabu ya Rennes. Osmane akajiunga na Borussia Dortmund. Mwaka mmoja baadae, aliuzwa kwenda Barcelona kwa gharama ya Euro milioni 105 ambazo zingeweza kuongezeka hadi Euro milioni 145.

Hii inabaki kuwa biashara nzuri zaidi aliyowahi kuifanya. Ndani ya mwaka mmoja tu, Borussia Dortmund walipata faida ya zaidi ya Euro milioni 100. Ni pesa nyingi sana ambazo zilitokana na kazi kubwa aliyoifanya Sven Mislintat kwa kumleta Osmane nchini Ujerumani.

Ingawaje kwa sasa hafanyi kazi hiyo pale Borussia Dortmund, klabu inanufaika na wachezaji aliowahi kuwaleta. Wiki iliyopita Christian Pulisic alisaini mkataba na kuichezea Chelsea msimu ujao akitokea hapo. Mkataba uligharimu Euro milioni 64.

Pulisic kama ilivyo kwa wachezaji wengi wa Borussia Dortmund ni kijana aliyeletwa na Sven Mislintat. Mahmoud Dahoud, Julian Weigl, Manual Akanji, Dan-Axel Zagadou, Maximilian Phillip, Jacob Bruun Larsen, Alexander Isak na Sergio Gomez ni baadhi ya wachezaji vijana ambao ni ‘potential’ nzuri kwa Borussia Dortmund hivi sasa.

Kuna bwana’mdogo anaitwa Jordan Sancho pia. Ni muda tu unaosubiriwa ili aweze kuondoka Dortmund. Amekua na msimu mzuri hadi sasa. Huyu nae ni zao la Sven Mislintat alimleta kutoka Manchester City. Kama ataondoka, basi Dortmund itapata fedha nyingi pia, kama ilivyokua kwa Christian Pulisic.

Huyu jamaa husafiri nchini nyingi duniani. Husafiri hadi nchi za Afrika pia. Alishawahi kusafiri hadi Afrika Kusini kumuangalia kijana Tashreeq Matthews aliyekua anacheza klabu ya vijana ya Ajax Cape Town. Hivi sasa Tashreeq ni mchezaji wa Borussia Dortmund.

Nchini Ujerumani alifahamika kama ‘diamond eyes’. Macho ya almasi. Alipewa jina hili kutokana na uwezo wake mkubwa wa kuvitambua vipaji vya vijana wadogo.

Klabu nyingi zilimuhitaji. Bayern Munich ilimuhitaji sana. November 2017 alijiunga na klabu ya Arsenal akiziba nafasi iliyoachwa na Steven Rowley ambaye alikua skauti mkuu wa Arsenal tangu mwaka 1996.

Baada ya Steven Rowley kuondoka, Arsenal ihitataji mtu sahihi atakaye ‘fit’ vizuri kwenye nafasi aliyoiacha. Kumbuka Rowley alikua ‘master’ kwenye kazi. Arsenal ilisifika kuwa timu inayozalisha vijana wengi wenye vipaji halisi vya soka. Kazi kubwa ilifanywa na Steven Rowley. Alipoondoka akaja, Sven Mislintant ambaye ni ‘master’ pia kwenye kazi hii.

Lucas Torreira na Matteo Guendouzi ni wachezaji walioletwa Arsenal na huyu jamaa. Pierre-Emerick Aubameyang, Henrik Mikhtaryan, Konstantinos Mavropanos, Sokratis Papastathopoulos na Bernd Leno ni baadhi ya sajili zilizofanyika baada ya ushauri kutoka kwake.

Anatarajiwa kufanya mambo makubwa akiwa Arsenal pia kama ilivyokua kwa Steven Rowley. Alipokua anafanya mahojiano hivi karibuni alisema atafurahi kama akifanikiwa kumpata mchezaji mwenye akili ya Andres Iniesta.

Huyu ndiye Sven Mislintant. Jamaa iliyebeba mafanikio ya Borussia Dortmund kwa kipindi chote alichofanya kazi. Wachezaji aliowaleta kwa kiasi kikubwa waliisaidia Borussia Dortmund kushinda ubingwa wa ligi kuu nchini Ujerumani, mara mbili mfululizo mwaka 2011 na 2012. Mwaka 2013 Borussia Dortmund iliingia fainali ya UEFA Champions League pia. Sasa anafanya kazi kama skauti mkuu wa Arsenal
img-20190111-wa0022-jpeg.991708


Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,280
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,280 280
HII NDIO NAFAS NINAYOAMIN AKIPEWA AICHEZE ,BAS DUNIA ITATAMBUA KIPAJI CHA HUYU DOGO




󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿 Maitland-Niles reveals his desire to the winger for Arsenal:

“I’d like to be a winger. I feel more comfortable there...

...I like to think of myself as a winger at 25 years old, starting every week for Arsenal, scoring and assisting goals.”

[Sky Sports] #AFC

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
2,150
Likes
1,711
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
2,150 1,711 280
Manyumbu ni kitonga, anakufa vzr, tena majeruh wamerud karibu wote, halafu man u kwa FA ni mnyonge kwa arsenal

Toka nimejitambua ,ni mara 2 tu nimeshuhudia man u akimfunga arsenal kwenye FA ni mwaka 1999 goli la giggs, na 2016 ,

Kumbuka pia nina advantage ya home,

Sent using Jamii Forums mobile app

Ahhahahahahaah

Mkuu usije kubadili gia angani tu nasema, tarehe tajwa bado wiki mbili tu
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
2,150
Likes
1,711
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
2,150 1,711 280
Itakuwa bahat mbaya, ila kiufund sion wakitoka

Japo lolote laweza kutokea

Sent using Jamii Forums mobile app

Hapo umenena kijana, Manchester United sio ya Kocha Mourinho tena ni kocha mpya ambae amekuja kwa hatua nzito nzito. Kushinda hiyo mechi inabidi mcheze kama ile Arsenal iliyompiga Van Gaal 3-0 katika siku ile sio Arsenal tunayoijua
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
2,150
Likes
1,711
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
2,150 1,711 280
NGOJA NIKWAMBIE KITU KUHUSU MTU HUYU.

Anafahimika kwa jina la Sven Mislintat. Kazi yake ni kuzunguka maeneo mbalimbali duniani kutafuta wachezaji wenye vipaji halisi vya vya kucheza soka. Kazi hii inafahamika kama Skauti. Sven Mislintat kwa sasa anafanya kazi kama skauti mkuu wa Arsenal. Mwaka mmoja umepita tangu aanze kufanya kazi hii akiwa Arsenal.

Mwaka 2009 alimbidi asafiri mara sita kwenda nchini Japan, akiwa kama skauti mkuu wa Borussia Dortmund. Safari za kwenda Japan zilikua ni kwa ajili ya kumfatilia kijana mmoja wa miaka 20. Shinji Kagawa. Alimuona mara ya kwanza, akamuona mara ya pili, tatu, nne, tano, sita bado hakujiridhisha na kile alichokua anakiona.

Akatafuta video zaidi ya kumi za kijana huyu. Akiwa na jopo la maskauti wenzake walijiridhisha na uwezo wake. Baadae akapeleka ripoti yake kwamba Shinji Kagawa asajiliwe. Majira ya kiangazi mwaka 2010, Borussia Dortmund ikalipa Euro laki tatu na nusu kumsajili.

Miaka miwili baadae aliuzwa kwenda Manchester United kwa gharama ya Euro milioni 15. Faida ya zaidi ya Euro milioni 14. Huku nyuma Kagawa aliondoka akiwa ameisaidia Borussia Dortmund kushinda mataji mawili ya Bundesliga. Naam. Hii ilikua ni kazi yake Sven Mislintat.

Mbali na Kagawa, Sven Mislintat alihusika kuwaleta wachezaji wengi kwenye kikosi cha Borussia Dortmund. Robert Lewandowski, Mario Gotze, Matts Hummels, Marco Reus, Pierre-Emerick Aubameyang, Jakub Blaszczykowski, Ilkay Gundogan, Raphael Guerreiro, Ousmane Dembele, Neven Subotic, Sven Bender na Henrikh Mkhitaryan ni baadhi ya wachezaji hao.

May 2016, Sven Mislintat alikamilisha dili la kumleta Osmane Dembele kutoka nchini Ufaransa kwenye klabu ya Rennes. Osmane akajiunga na Borussia Dortmund. Mwaka mmoja baadae, aliuzwa kwenda Barcelona kwa gharama ya Euro milioni 105 ambazo zingeweza kuongezeka hadi Euro milioni 145.

Hii inabaki kuwa biashara nzuri zaidi aliyowahi kuifanya. Ndani ya mwaka mmoja tu, Borussia Dortmund walipata faida ya zaidi ya Euro milioni 100. Ni pesa nyingi sana ambazo zilitokana na kazi kubwa aliyoifanya Sven Mislintat kwa kumleta Osmane nchini Ujerumani.

Ingawaje kwa sasa hafanyi kazi hiyo pale Borussia Dortmund, klabu inanufaika na wachezaji aliowahi kuwaleta. Wiki iliyopita Christian Pulisic alisaini mkataba na kuichezea Chelsea msimu ujao akitokea hapo. Mkataba uligharimu Euro milioni 64.

Pulisic kama ilivyo kwa wachezaji wengi wa Borussia Dortmund ni kijana aliyeletwa na Sven Mislintat. Mahmoud Dahoud, Julian Weigl, Manual Akanji, Dan-Axel Zagadou, Maximilian Phillip, Jacob Bruun Larsen, Alexander Isak na Sergio Gomez ni baadhi ya wachezaji vijana ambao ni ‘potential’ nzuri kwa Borussia Dortmund hivi sasa.

Kuna bwana’mdogo anaitwa Jordan Sancho pia. Ni muda tu unaosubiriwa ili aweze kuondoka Dortmund. Amekua na msimu mzuri hadi sasa. Huyu nae ni zao la Sven Mislintat alimleta kutoka Manchester City. Kama ataondoka, basi Dortmund itapata fedha nyingi pia, kama ilivyokua kwa Christian Pulisic.

Huyu jamaa husafiri nchini nyingi duniani. Husafiri hadi nchi za Afrika pia. Alishawahi kusafiri hadi Afrika Kusini kumuangalia kijana Tashreeq Matthews aliyekua anacheza klabu ya vijana ya Ajax Cape Town. Hivi sasa Tashreeq ni mchezaji wa Borussia Dortmund.

Nchini Ujerumani alifahamika kama ‘diamond eyes’. Macho ya almasi. Alipewa jina hili kutokana na uwezo wake mkubwa wa kuvitambua vipaji vya vijana wadogo.

Klabu nyingi zilimuhitaji. Bayern Munich ilimuhitaji sana. November 2017 alijiunga na klabu ya Arsenal akiziba nafasi iliyoachwa na Steven Rowley ambaye alikua skauti mkuu wa Arsenal tangu mwaka 1996.

Baada ya Steven Rowley kuondoka, Arsenal ihitataji mtu sahihi atakaye ‘fit’ vizuri kwenye nafasi aliyoiacha. Kumbuka Rowley alikua ‘master’ kwenye kazi. Arsenal ilisifika kuwa timu inayozalisha vijana wengi wenye vipaji halisi vya soka. Kazi kubwa ilifanywa na Steven Rowley. Alipoondoka akaja, Sven Mislintant ambaye ni ‘master’ pia kwenye kazi hii.

Lucas Torreira na Matteo Guendouzi ni wachezaji walioletwa Arsenal na huyu jamaa. Pierre-Emerick Aubameyang, Henrik Mikhtaryan, Konstantinos Mavropanos, Sokratis Papastathopoulos na Bernd Leno ni baadhi ya sajili zilizofanyika baada ya ushauri kutoka kwake.

Anatarajiwa kufanya mambo makubwa akiwa Arsenal pia kama ilivyokua kwa Steven Rowley. Alipokua anafanya mahojiano hivi karibuni alisema atafurahi kama akifanikiwa kumpata mchezaji mwenye akili ya Andres Iniesta.

Huyu ndiye Sven Mislintant. Jamaa iliyebeba mafanikio ya Borussia Dortmund kwa kipindi chote alichofanya kazi. Wachezaji aliowaleta kwa kiasi kikubwa waliisaidia Borussia Dortmund kushinda ubingwa wa ligi kuu nchini Ujerumani, mara mbili mfululizo mwaka 2011 na 2012. Mwaka 2013 Borussia Dortmund iliingia fainali ya UEFA Champions League pia. Sasa anafanya kazi kama skauti mkuu wa Arsenal
View attachment 991708

Sent using Jamii Forums mobile app

Msiwaige Monaco bana,

Mkiwa kama Monaco Arsenal itakuwa ile ile tuliyoifahamu

AHHAHHAHAHHAHAHA
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,280
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,280 280
Msiwaige Monaco bana,

Mkiwa kama Monaco Arsenal itakuwa ile ile tuliyoifahamu

AHHAHHAHAHHAHAHA
Hatuwez kuwa hivo, sis sio level hizo, na hatuna tamaduni hizo, kwa sasa

Na chin ya huyu jamaa tunatarajia makubwa maana huwa hakosei kwenye wachezaji,



Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,280
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,280 280
Hapo umenena kijana, Manchester United sio ya Kocha Mourinho tena ni kocha mpya ambae amekuja kwa hatua nzito nzito. Kushinda hiyo mechi inabidi mcheze kama ile Arsenal iliyompiga Van Gaal 3-0 katika siku ile sio Arsenal tunayoijua
Kama umewafatilia man u kipimo halis kinaanzia kwa tot

Ukiangalia man u wanajipandia tu mbele , kwa tot ndio kipimo halis


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,439
Likes
2,122
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,439 2,122 280
Hawa wanatakiwa kupigwa kwa namna yeyote ile Manyumbu wazidi kukaa mbali na sisi maana sidhani kama watatoka salama kwa Tottenham kesho
 

Forum statistics

Threads 1,251,652
Members 481,834
Posts 29,779,298