Arsenal (The Gunners) | Special Thread


MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
2,150
Likes
1,711
Points
280
Age
32
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
2,150 1,711 280
Tuko vizuri, tunaendelea vizuri, wale haters wanapoteza wakati wao tu..
Swala ni Board of Directors kum-support Emery tu, pesa ipo, tatizo nini?!

Ahahahahhahahahaha

Pesa ipo?!!! AHHAHAHHAHAHHAH

Muulize AROON akupe stats za matajiri wenu wametoa shilingi ngapi tokea enzi za mzee Wenger
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,862
Likes
3,720
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,862 3,720 280
mashabikiwaarsenal.com
Tetesi za usajili arsenal-Yannick Carrasco,Ever Banega na Denis Suarez
january 8, 2019 by sekigwa leave a comment
Wakati dirisha la usajilila majira ya kiangazi likikamilisha wiki yake ya kwanza Arsenal imeendelea kuhusishwa na usajili wa wachezaji mbali mbali.
Leo katika tetesi za usajili za Arsenal tunakuletea taaria za wachezaji watatu ambao wametawala vyombo vya habari katika siku ya leo wachezaji hao ni Yannick Carrasco,Ever Banega na Denis Suarez.
Mtandao wa SkySport Italia unaripoti ya kwamba Arsenal inaongoza mbio za kumsajili mchezaji wa Yannick Carrasco kutoka katika timu ya Dalian Yifang inayoshiriki super league ya China.
Mchezaji huyo ambaye aliwashangaza mashabiki wengi wa soka kwa kuamua kuhamia timu hiyo ya china mwezi wa pili mwaka jana inasemekana ameshindwa kuendana na maisha ya China na sasa anataka kurudi ulaya.
Timu za Machester United na AC Milan zinatajwa kumuhitaji mchezaji huyo ingawa taarifa hiyo ya SkySport Italia inadai ya kwamba mchezaji huyo anapenda kujiunga na timu ya Arsenal.
Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 25 anaweza kupatikana kwa dau ya paundi milioni 20 na kwa sasa anapata mshahara wa paundi 154,000 kwa wiki.
Denis Suarez akaribia kutua Arsenal
Mwandishi wa kituo cha SkySport, Dharmesh Sheth ameandika leo ya kwamba Arsenal ipo katika hatua za mwisho za kukamilisha usajili wa kiungo Denis Suarez kutoka Barcelona.
Suarez ambaye alicheza chini ya Unai Emery akiwa na timu ya Sevilla, jana alikosa mchezo kati ya Barcelona na Getafe licha ya kusafiri na timu.
Gazeti za The Mirror linaandika ya kwamba bodi ya Arsenal imeingilia kati na kumzuia kocha wa Arsenal kumsajili kiungo Ever Banega.
Kiungo huyo ambaye alikuwa ni sehemu kubwa ya mafanikio ya Unai Emery akiwa na timu za Valencia na Sevilla ambapo wawili hao walifanikiwa kubeba kombe la Europa Ligi alihusishwa na kuhamia timu ya Arsenal katika majira haya ya usajili.
Lakini taarifa mpya ni kwamba bodi ya Arsenal imetupilia mbali mpango huo wa Emery kwa sababu mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 30 ni ghali na pia umri umemtupa mkono, hivyo ameambiwa atafute mchezaji ambaye ni kijana.
Hii ndiyo sababu ya Arsenal kutaka kumsajili Denis Suarez ambaye ana miaka 25 na anahitaji pesa kidogo ili kuweza kusajiliwa.
Hizo ndizo tetesi kubwa za usajili wa Arsenal kwa siku ya leo, Mungu akipenda, kesho tutakuletea tetesi nyingine .

Sent using Jamii Forums mobile app
Beki hatupati?!
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,319
Likes
5,085
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,319 5,085 280
DullyJr nimekuja kukuunga mkono!
Mvumilieni UNAI ana maono sana na ataivusha team
Ataiunda team pole pole na mtakuwa OK sana
Lkn pazeeni sauti Ramsey abaki na mwakani team itegenezwe kupitia yy na Torreira kwenye kiungo
Ramsey anajua sana!
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,812
Likes
1,670
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,812 1,670 280
DullyJr nimekuja kukuunga mkono!
Mvumilieni UNAI ana maono sana na ataivusha team
Ataiunda team pole pole na mtakuwa OK sana
Lkn pazeeni sauti Ramsey abaki na mwakani team itegenezwe kupitia yy na Torreira kwenye kiungo
Ramsey anajua sana!
sahihi mkuu jamaa anajua na anasaidia sana kwakweli,tatizo suala hili limeshikwa na management jamaa wamegoma kumboreshea mkataba wake ......arsenal financial policy ni mwiba mchungu kwa wachezaji wakubwa na ndio maana tumeshuhudia kuondoka kwa wachezaji wengi muhimu katika nyakati ngumu sana.....ila naamini watabadilika na siku huyu kroenke ataiacha hii timu katika watu wa soka Arsenal itakuwa tishio ulaya na dunia katika soka
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,281
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,281 280
Mpaka sasa upepo unaonesha , utafanyika usajir wa watu watatu

Denis suarez

Huyu kagoma kwenda westham. ,ameonesha anahitaj kuja arsenal ,soon deal litakamilika

Carrasco

Mazungumzo yanaendelea ,na amependekeza yupo tayar kushusha mshahara wake ajiunge na arsenal

Huku man u wakimuhitaji pia, lkn tayar ameonesha kuhitaj kufanya kaz na emery

Bek

Huyu bado sijajua ni nan, majina yanatajwa mengi sana


Habar njema ni kuwa majeruh 6 wamerud rasmi full training,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,281
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,281 280
BREAKING! Yannick Carrasco close to joining Arsenal (personal terms agreed just transfer fee to be agreed). Denis Suarez was close to signing for Arsenal but Arsenal pulled the plug on the deal after Carrasco expressed his interest to join Arsenal #AFC #Arsenal #Carrasco
img-20190109-wa0158-jpeg.990376


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Attachments:

DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,812
Likes
1,670
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,812 1,670 280
BREAKING! Yannick Carrasco close to joining Arsenal (personal terms agreed just transfer fee to be agreed). Denis Suarez was close to signing for Arsenal but Arsenal pulled the plug on the deal after Carrasco expressed his interest to join Arsenal #AFC #Arsenal #Carrasco View attachment 990376

Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu jaalia hii iwe ni done deal carrasco atatusaidia sana
 
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
573
Likes
472
Points
80
gspain

gspain

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
573 472 80
Yuko vzr sn nadhani alituuwaga kipindi tumepangwa na Monaco uefa aliingia sub 2nd half tukawa tunashambulia tulipigwa bonge ya counter attack goli la tatu nadhani game ikaishia hapo.
Mungu jaalia hii iwe ni done deal carrasco atatusaidia sana
Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
100
Likes
67
Points
45
N

Nyamuswa

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
100 67 45
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,281
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,281 280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,386
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,386 280
Hapana , wanachukuliwa wote,

Yanic karrasco atacheza winger ,denis atacheza namba 10,

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanachukuliwa wote kwa pesa ipi mkuu?hii january tunahitaji miujiza tu ila tetesi zinaonyesha kua labda tumuuze Elneny na Ospina ili ku-rise fund angalau tupambane sokoni tofauti na hapo kuna kiasi kidogo sana kimetolewa kwa usajili maana hata Juve nao wametuzunguka kwa Ramsey wamembeba bureeeee,Denis tunaomba tupewe kwa mkopo ili tumnunue mwisho wa msimu hakika inatia hasira sana.
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,438
Likes
5,697
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,438 5,697 280
morata umenunua kwa paund milion 70 kakufanyia nini wewe?weka morata na odoi sasa hivi sokoni alafu angalia nani atakimbiliwa..........mtaje mchezaji wa leicester city aliyezidi paund mllion 30 wakati wanatawazwa kuwa mabingwa wa EPL..............?
Leicester alibeba ligi kwa sababu timu nyingi kubwa zilikuwa mbovu..



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,438
Likes
5,697
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,438 5,697 280
morata ameachwa mbali sana na eddie nketia.......usitake kuufananisha huo upumbavu na kina lacazette kinachombeba yeye ni kuwahi kuchezea vilabu vikubwa kama madrid na juve lakini kwa kiwango chake cha sasa hata giroud hampati
Mpaka aliweza kuchezea vilabu vikubwa ina maana ni bora ..sasa hapo ukimtoa Auba ni nani mwingine anaye mshinda Morata? Lacazzete??

Tatizo la morata ni kupaniki tu, lakini akituliza akili ni bonge la straika..

Sasa unadhani apo Arsenal ni nan atamkata namba Morata?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,281
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,281 280
Ramsey is and will forever be an Arsenal legend. Joined Arsenal at 18, rejecting Man Utd. Got his leg snapped in half, came back from a career ending injury, stayed when our best players were leaving, ended our trophy drought. Scored 2 winners at Wembley (3 times FA Cup winner).

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,466
Likes
5,281
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,466 5,281 280
Wanachukuliwa wote kwa pesa ipi mkuu?hii january tunahitaji miujiza tu ila tetesi zinaonyesha kua labda tumuuze Elneny na Ospina ili ku-rise fund angalau tupambane sokoni tofauti na hapo kuna kiasi kidogo sana kimetolewa kwa usajili maana hata Juve nao wametuzunguka kwa Ramsey wamembeba bureeeee,Denis tunaomba tupewe kwa mkopo ili tumnunue mwisho wa msimu hakika inatia hasira sana.
I know, lkn kama umefatilia vzr, klabu ina fight mmoja imnunue ,mmoja imchukue kwa mkopo, then summer imalize biashara, coz bajet iliyopo ni ndogo

Ila kuuza mtu kwa sasa ili tufanye signing ni ngumu, coz elneny dau lake hakuna aliyefika na hakuna aliye serious, napol wanamtaka ospina kwa £3m ambayo ni kama nothing,

Mpaka sasa denis karuhusiwa na barca, carrasco kakubali kuja ,

Ishu ipo kwenye kubagain tuwabebe kwa mkopo then summer tu finalize,

Coz summer kuna hela za mdhamin mpya ,na za emirates , ndio zitabust usajiri, maana stan hatoi hela mfukon , ni klabu ndio inajiendesha yenyewe .

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,670
Members 481,836
Posts 29,779,872