Arobaini ya Simba wa Vita leo: Amaizing Coincidence!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,666
Likes
27,501
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,666 27,501 280
Wanabodi, leo ndio imefanyika Arobaini ya Simba wa Vita, Mzee wetu, Rashidi Mfaume Kawawa, ambapo Rais JK, ameongoza maelfu ya waliohudhuria iliyofanyikia nyumbani kwake Madale, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.

Nilipokuwa nikitafakari, terehe hii ya leo ya Arobaini ya Mzee wetu huyu, kumbukumbu ikanirudia, hebu soma hapa..
"Rashid Mfaume Kawawa alizaliwa tarehe February 27, 1926 katika kijiji cha Matepwende, Wilaya ya Songea, Mkoani Ruvuma, Tanzania". What a coincidence!.

Kama hiyo haitoshi, katika pita pita kusalimiana na huyu na yule kwenye arobaini hii, nikakutana na mmoja wa mabinti Kawawa kwa jina la Zamaradi,
akasema tarehe ya leo, sio tuu ni siku ya kuzaliwa kwa baba yao, bali pia ndiyo siku aliyofariki mama yao!, yaani mmoja kati ya wake zake, alifariki siku ya birthday ya mumewe!.

Juu ya yote hayo, alifariki siku ya mkesha wa mwaka mpya, msiba siku ya mapumziko ya mwaka mpya, na Arobaini yake siku ya Maulid ya Mtume Mohammad (SAW).

What an amaizing coincidence!.

Kwa waumini wa nature, there is no such a thing as coincidence, kila kitu kinatokea for a reason, na every move is pre meditated move and precise calculated kama 'De ja vu'!.

RIP Simba wa Vita, Rashidi Mfaume Kawawa.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Well its a big coincidence but sad too and memorable at the same time. Hivi mzee kawawa ni mwenyeji wa Ruvuma nilkuwa sijui hili swala, historia wengine imepiota mbali kweli kwa mtindo huu
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,666
Likes
27,501
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,666 27,501 280
Well its a big coincidence but sad too and memorable at the same time. Hivi mzee kawawa ni mwenyeji wa Ruvuma nilkuwa sijui hili swala, historia wengine imepiota mbali kweli kwa mtindo huu
Ni mtu wa Ruvuma na hii ni plus ya watu wa makabila ya huko, they are humble and down to earth, ndio maana kila alipopelekwa alikubali kwa moyo mkunjufu bila donge.

Mzee mpaka leo ukikutana na EL utaiona smile usoni inayokuwa betrayed ya macho yanathibitisha donge moyoni.
Rashidi alikuwa Waziri Mkuu na Makamo wa pili wa rais was always smilling, , akashushwa akawa waziri wa kawaida still smilling, akafanya waziri asiye na wizara maalum, still smiling!. leo mtu katemeshwa UPM ananuna mpaka basi!.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,738
Likes
3,947
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,738 3,947 280
Wanabodi, leo ndio imefanyika Arobaini ya Simba wa Vita, Mzee wetu, Rashidi Mfaume Kawawa, ambapo Rais JK, ameongoza maelfu ya waliohudhuria iliyofanyikia nyumbani kwake Madale, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.

Nilipokuwa nikitafakari, terehe hii ya leo ya Arobaini ya Mzee wetu huyu, kumbukumbu ikanirudia, hebu soma hapa..
"Rashid Mfaume Kawawa alizaliwa tarehe February 27, 1926 katika kijiji cha Matepwende, Wilaya ya Songea, Mkoani Ruvuma, Tanzania". What a coincidence!.

Kama hiyo haitoshi, katika pita pita kusalimiana na huyu na yule kwenye arobaini hii, nikakutana na mmoja wa mabinti Kawawa kwa jina la Zamaradi,
akasema tarehe ya leo, sio tuu ni siku ya kuzaliwa kwa baba yao, bali pia ndiyo siku aliyofariki mama yao!, yaani mmoja kati ya wake zake, alifariki siku ya birthday ya mumewe!.

What an amaizing coincidence!.

Kwa waumini wa nature, there is no such a thing as coincidence, kila kitu kinatokea for a reason, na every move is pre meditated move and precise calculated kama 'De ja vu'!.

RIP Simba wa Vita, Rashidi Mfaume Kawawa.
Na siku mkewe aliyofariki ndiyo ikawa arobaini ya mumewe,siku ambayo awali ilikuwa ni siku ya kuzaliwa kwa mumewe,yani ni kama chain reaction flani hivi,what a coincidence indeed.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Wow!He was very luck.I think this is not a coincidence instead it is God's Incidence.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Ni mtu wa Ruvuma na hii ni plus ya watu wa makabila ya huko, they are humble and down to earth, ndio maana kila alipopelekwa alikubali kwa moyo mkunjufu bila donge.

Mzee mpaka leo ukikutana na EL utaiona smile usoni inayokuwa betrayed ya macho yanathibitisha donge moyoni.
Rashidi alikuwa Waziri Mkuu na Makamo wa pili wa rais was always smilling, , akashushwa akawa waziri wa kawaida still smilling, akafanya waziri asiye na wizara maalum, still smiling!. leo mtu katemeshwa UPM ananuna mpaka basi!.
Halafu mbaya zaidi ni kwa makosa yake mwenyewe ma uamuzi aliuchukuwa mwenyewe watu bana
 
annamaria

annamaria

Senior Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
135
Likes
0
Points
33
annamaria

annamaria

Senior Member
Joined Apr 1, 2009
135 0 33
Ni mtu wa Ruvuma na hii ni plus ya watu wa makabila ya huko, they are humble and down to earth, ndio maana kila alipopelekwa alikubali kwa moyo mkunjufu bila donge.

Mzee mpaka leo ukikutana na EL utaiona smile usoni inayokuwa betrayed ya macho yanathibitisha donge moyoni.
Rashidi alikuwa Waziri Mkuu na Makamo wa pili wa rais was always smilling, , akashushwa akawa waziri wa kawaida still smilling, akafanya waziri asiye na wizara maalum, still smiling!. leo mtu katemeshwa UPM ananuna mpaka basi!.
Kina Kawawa walitaka authority ili wahudumie watu lakini sisi wa sasa tunataka power so as to serve our own interests.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Si hivyo tu, leo pia ni Maulidi na Maziko ya Mwakawago.

Unanikumbusha na mimi Birthday yangu ni 1st January ambayo pia ni New Year na pia Wedding day, Of course dunia yote huwa wako likizo wakisherehekea Birth Day yangu na Anniversary.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Si hivyo tu, leo pia ni Maulidi na Maziko ya Mwakawago.

Unanikumbusha na mimi Birthday yangu ni 1st January ambayo pia ni New Year na pia Wedding day, Of course dunia yote huwa wako likizo wakisherehekea Birth Day yangu na Anniversary.
Hii unaweza kupanga ili iwe hivyo na watu wengi hufanya hivyo ili siku ya wedding iwe ni birthday ya muhusika mmoja.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,512
Likes
7,305
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,512 7,305 280
ingekuwa sheikh yahaya ndio kasema hayo nadhani hii nyuzi ingejaa na criticism za kufa mtu
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Mwenyezi Mungu alaze roho yake pema peponi...AMINA
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,255
Likes
136
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,255 136 160
Wanabodi, leo ndio imefanyika Arobaini ya Simba wa Vita, Mzee wetu, Rashidi Mfaume Kawawa, ambapo Rais JK, ameongoza maelfu ya waliohudhuria iliyofanyikia nyumbani kwake Madale, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.

Nilipokuwa nikitafakari, terehe hii ya leo ya Arobaini ya Mzee wetu huyu, kumbukumbu ikanirudia, hebu soma hapa..
"Rashid Mfaume Kawawa alizaliwa tarehe February 27, 1926 katika kijiji cha Matepwende, Wilaya ya Songea, Mkoani Ruvuma, Tanzania". What a coincidence!.

Kama hiyo haitoshi, katika pita pita kusalimiana na huyu na yule kwenye arobaini hii, nikakutana na mmoja wa mabinti Kawawa kwa jina la Zamaradi,
akasema tarehe ya leo, sio tuu ni siku ya kuzaliwa kwa baba yao, bali pia ndiyo siku aliyofariki mama yao!, yaani mmoja kati ya wake zake, alifariki siku ya birthday ya mumewe!.

What an amaizing coincidence!.

Kwa waumini wa nature, there is no such a thing as coincidence, kila kitu kinatokea for a reason, na every move is pre meditated move and precise calculated kama 'De ja vu'!.

RIP Simba wa Vita, Rashidi Mfaume Kawawa.
Kwani leo ndio siku ya arobaini toka Mzee Kawawa afariki? hii ya kuazimishwa leo sio litu kilichotokea naturally, ni watu tu wakakaa na kupanga ifanyike siku iliyokuwa ya birthday yake.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,050
Likes
7,882
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,050 7,882 280
Ooooooooooohh 2all the coincedence now is
loughing with jesus
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Negro , what r u talking about. Mnaanza kuungaunga matukio hapa naona hata yasiyohusiana. Mnatafuta miujiza kama kawa eeh? Endeleeni ndio maana akina Pastor Hummer wanawapiga za uso..
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
pia walisogeza mbele kwa sababu ya msiba wa mwanae
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,883