Ardhi sio uwekezaji kwa mtu anayejitafuta

Ardhi sio uwekezaji kwa mtu anayejitafuta

  • uwekezaji kwenye ardhi pia una risk
  • unaweza kununua ardhi kumbe ni ardhi iliyotengwa Kwa ajili ya maeneo ya wazi, sehemu ya viwanda,hifadhi ya barabara,hifadhi ya vyanzo vya maji, hifadhi ya miundombinu ya maji like dawasa, pia kunaweza kukawa na migogoro ya ardhi.

kuna miradi ya serikali hawachelewi kukupora halafu unaambiwa ardhi ni mali ya serikali
 
kuna miradi ya serikali hawachelewi kukupora halafu unaambiwa ardhi ni mali ya serikali
  • hiyo sio sahihi Katiba inatoka haki ya kumiliki mali,na mali inajumuisha hadi ardhi.
  • Sheria ya Ardhi inaeleza fidia ilipwe pale ardhi inapochukuliwa ambayo ni fair,and prompt compensation
  • Sheria ya Utwaji Ardhi imetoa haki ya kulipwa fidia Kwa wananchi
 
  • hiyo sio sahihi Katiba inatoka haki ya kumiliki mali,na mali inajumuisha hadi ardhi.
  • Sheria ya Ardhi inaeleza fidia ilipwe pale ardhi inapochukuliwa ambayo ni fair,and prompt compensation
  • Sheria ya Utwaji Ardhi imetoa haki ya kulipwa fidia Kwa wananchi

ni kweli, ila jamaa wameshanyang'anya wengi bila ya kuwalipa
 
Mi huwa, naamini, katika kuwekeza katika ardhi, nyumba, chakula, idadi ya watu inaongezeka, ardhi itahitajika Sana, cha msingi ni kuangalia unanunua wapi,
Ukinunua heka moja bukoba kwa laki, 5,na, ukanunua heka, moja Dodoma kwa milioni tatu, baada ya mwaka mmoja,heka ya Dodoma Ina thamani Mara 20,ya, ile ya Bukoba,
Hv unasemaje ardhi sio kitu cha maana,eti ni kuzika pesa,kama upo Dar, ukipita njia ya, Goba, au, madale Yale maflemu, maduka, apartments zilizojaa, zimejengwa hewani!?
Huyu IGP, wa sasa, nasikia amejenga apartment kibao Goba, za, ghorofa moja moja, alinunua kabla rami haijajengwa! Leo Je! Wenye akili ndogo ndio, huamini ardhi ni kupoteza pesa, sasa unataka vijana wakauze simu na cover sake kariakoo, au, nguo mwenge? Au,
inaonekana umejipata kaka
 
Habari zenyu wana JF

Kwa mtazamo wangu naona ardhi sio kitu cha kukimbilia kununua kwa kijana anayejitafuta kwani ni kama kuzika hela ambayo kama ukiwekeza kwenye kitu kingine ingekuwa na tija zaidi.

Huo ni mtazamo wangu , wewe waonaje ?
Ardhi Ujenzi wa nyumba ya kuishi

Yote hayo yameongelewa ktk kitabu Cha rich dady poor dady Cha Robert kayosaki

Ila tatizo kubwa linalopatikana katika jamii zetu za kiafrica ni Vijana wengi kuchelewa kupata fursa za kuwa na uchumi Mapema so Unakuta mtu anafikisha miaka 34s lakini Bado hajajipata vyema kiuchumi na tayari ameshakuwa na family watoto wanakuwa so hawezi tena kukaa ktika nyumba za kupanda

So kwasababu za security ya kuepuka kuwa na family kubwa Huku Bado akiwa ktk nyumba za kupanda na pia kutokana na kuwa na hofu ya umri wake kuwa unazidi kwenda Huku akiwa anaishi ktk nyumba za kupanda + pressure ya jamii kumuona kuwa Hana nyumba Hana kiwanja basi itakuwa ni mtu aliye feli na yeye anachagua kujenga au kununua plot


Lakini honestly Hela ambayo haizunguki ktk mazingira chanya ni wasting of resources of money,

And BTW Kila mtu ana Desire zake tofauti katika maisha
 
Nadhani ikiwa pesa/fedha ulio nayo huna alternative nyingine ya uwekezaji, wekeza kwenye ardhi. Naunga hoja
 
Nadhani ikiwa pesa/fedha ulio nayo huna alternative nyingine ya uwekezaji, wekeza kwenye ardhi. Naunga hoka
 
Back
Top Bottom