Anne Kilango Malecela awa bubu ghafla | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anne Kilango Malecela awa bubu ghafla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 22, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 680
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Katika hali ya kustaajabisha Mbunge machachari wa CCM amekua bubu ghafla kwenye hoja ya kuwajibisha mawaziri wabadirifu kwa kutokoenekana katika mijadala hata ya kuweka saini kama kweli alikosa nafasi ya kuongea.

    Je ni kweli mbunge huyu yupo tayari kumvisha Paka kengele au yupo tayari kutetea Paka asivikwe Kengele.Tuaomba afunguke kama kweli yupo na dhamira ya dhati ya kupambana na Mafisadi...

    Msimamo wake upo wapi...Same Mashariki tunasubiri sauti yetu kupitia wewe....
     
  2. P

    PETER NYAMWERO Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :smile:SIO YEYE TU ILE KAMBI YA KUPINGA UFISADI YA WAKINA OLE SENDEKA NA LEMBELI Mbona hatuwaoni au hawa sio mafisadi
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 910
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anatafakari aaanze anze vipi! Manake ndege wenye mbawa sawa huruka pamoja!
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,348
    Trophy Points: 280
    huyu mama mnafiki tu nilimshitukia alipokomaa wakuu wa wilaya wawemo kwenye ukusanyaji wa maoni ya katiba.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Yuko kimya Mwanae William alishidwa Ubunge pamoja na Campaign ya hali ya Juu, Usiku na Mchana bila kulala
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni bonge ya mtego Comrade na ndio kipimo chao maana maneno matupu hayasaidii naamini hata kama ndo lowasa angekuwa pahala pale pa uwaziri mkuu mh kilango ndo asinge uzulia kikao kabisa kwa kimbia hoja kelele tu zile ngoja na tusubiri
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Chezea kambi ya Lowassa wewe......
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaogopa CC isije ikakata jina lake, maana anataka kugombea Uenyekiti wa UWT (Taifa)
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    neno UZALENDO kazi sana,na siku zote mungu hamfichi mnafiki.uko wapi mama,sauti yako kali ya kuchangia hoja kupinga uzalendo imekauka?au ile chai ya ngereja uliyoikataa siku ile umekunywa ya pinda?hata kama umezibwa mdomo hata sahihi je?
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,802
    Trophy Points: 280
    Huyu mama mnafiki tu, social ladder climber and cheap popularity seeker.

    Hana lolote na mie simshangai.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,116
    Likes Received: 32,724
    Trophy Points: 280
    ...Wameshatishwa hawa na kuambiwa ole wenu na fyoko fyoko zenu....Wanakumbuka sana yaliyompata Kolimba pale aliposema kwamba, "CCM imekosa mwelekeo."
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hana Mvuto tena katika tasnia ya siasa kadondokea pua Kiwira, Na mwanae wa kufikia kagonga chini EAC kuna nini hapo!
     
  13. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Huu mjadala kwa huyu mama asingeweza elimu ya kuyachambua mambo hawezi zaidi ya mayowe.
     
  14. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona hata Bw Ngereja hajamnunulia chai siku nyingi.
     
  15. S

    Sarya Senior Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    .......yupo kwenye harakati za kugombea nafasi mwenyekiti UWT, hivyo akionyesha makali CC itamuengua.
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    ' ngoma ya kitoto haikeshi'

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  17. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hv Ole Sendeka yupo?
     
  18. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,484
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Yaani bado tuu mlikuwa na imani na huyo mama? Mimi nilishamuona hovyoo nilipopata habari zake kuwa kwenye uchaguzi wa udiwani Kiwira alitumwa kuharibu akawa anagawa hela! Ukiona hivyo ujue ni mtu asiyependa haki yaani kiufupi ni mtu wa hovyoo kabisa
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    huyu mama kaiba pesa ya kujengea kiwanda cha Tangawizi
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,352
    Likes Received: 6,053
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama alimpigia kura mwanawe willy!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...