Anna Makinda: Natambua Zitto Kabwe bado ni mbunge

Anna Makinda: Natambua Zitto Kabwe bado ni mbunge

Kadiri ya uelewa wangu Mkuu kyumana, CHADEMA wanapaswa kutoa taarifa kwa Spika wa Bunge.Halafu Ofisi ya Spika itamuarifu Mwenyekiti wa NEC kuwa kuna jimbo liko wazi kw hatua za kiuchaguzi kama inawezekana. Kuna tetesi kuwa kinasubiriwa kikao cha CC ya CHADEMA cha Mei mwaka huu ili ki-note na halafu taarifa kamili ya kikatiba itolewe kwa Spika

kwa cheo alichokuwa nacho zitto

cc aina mamlaka ya kumvua uanachama ni Baraza kuu tunalisubiria kwa ham tuwavue nguo uwanja ule ule

kafulila stadium
 
Good strategy chadema let them wait and wait for taarifaa rasmi he isothing ha ha no body notices I presence I e party atajijua mwenyewe Shibuda type

aibuuyaoooooooooooooooooo aiiibuyettuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
3mwndg.jpg
 
Zitto ni mwanasiasa wa kuigwa, the guy is real leader.
 
Ipo Siku chadema mtamkumbuka Zitto Kabwe. Kwani kuna wanachama wengine watatendewa vibaya kama yeye.
 
picha kwa hisani ya millardhayo..thx br
 
Zitto is a genius,ni injini ya chama hilo halipingiki shutuma zinazoelekezwa juu yake hazina mashiko hata kidogo, baada ya hizi tuhuma mbona Zitto aliomba achunguzwe lakini wakamkatalia kama hizi sio propaganda ni nin? vile vile mh.Mdee mwenyewe alishangaa sana kuona shutuma hizi anazopandikiziwa zitto
 
Ninachokiona hapo ni kuwa .tuna viongozi ambao wanaendesha vyama kwa kutumia emotions zao zaidi na hivyo kujikuta wakiacha kanuni,taratibu na sheria za chama. Hata mfanyakazi anapofukuzwa kazi ni lazima apewe barua ambayo itaelezea kuachishwa kwake kazi na sababu zilizopelekea yeye kuachishwa kwake.
Kama hayo hayajafanyika unategemea Spika amzuie Bungeni kwa kigezo gani? Ni lazima awe na ushahidi wa maandishi ambayo ni barua toka Chama husika.

Tukiacha haya mambo yaendelee hivi hivi,je,siku CDM ikishika dola ndo itakavyofanya hivi huko serikalini unamfukuza Waziri kwenye TV na wala humuandikii barua?!!
Mkuu hata Tundu Lissu alifurahia uamuzi wa mahakama kama mkulima aliyelewa togwa!!!
Alichekelea gego hadi gego utafikiri si msomi!

Sasa wanaumbuliwa na utaratibu.
 
someni nyakati vizuri za hizi picha akuchaguliwa sababu ya chama amechaguliwa kwa jina lake.....subirini muone tofauti ya zitto kabwe na chadema soon tutakuwa wote humu wapendwa
 
zitto is a genius,ni injini ya chama hilo halipingiki shutuma zinazoelekezwa juu yake hazina mashiko hata kidogo, baada ya hizi tuhuma mbona zitto aliomba achunguzwe lakini wakamkatalia kama hizi sio propaganda ni nin? Vile vile mh.mdee mwenyewe alishangaa sana kuona shutuma hizi anazopandikiziwa zitto

mkuu azim nasikitika na kufurahia sio wote wanashabikia unafiki wakina tundu lissu ..nandio maana utashangaa baadhi ya wabunge wanashangaa wenyewe kinachoendelea chamani..ila hya yote ni kwa ajili ya utukufu wa mungu .....
 
Back
Top Bottom