AlP0L0
JF-Expert Member
- Apr 23, 2011
- 7,063
- 5,897
Lisu kakurupuka tu, sijuu shera hizo kasomea wapi!Je kwanini Chadema hawajapeleka hizo taarifa hadi sasa?
Lisu kakurupuka tu, sijuu shera hizo kasomea wapi!Je kwanini Chadema hawajapeleka hizo taarifa hadi sasa?
Je kwanini Chadema hawajapeleka hizo taarifa hadi sasa?
Hata wangerudia uchaguzi Zitto akagombea kwa chama kingine mbona angeshinda kwa kishindo
Lisu kakurupuka tu, sijuu shera hizo kasomea wapi!
Je kwanini Chadema hawajapeleka hizo taarifa hadi sasa?
Hakuna haja ya kuandika barua yeye mwenyewe ajipime kufuatana na katiba, asiwe ruba anajua kuwa tumemkataa kama chama, lakini anaweza kupiga dana dana amalizie kiinua mgogo chake.
mkuu ni sawa wala usiwe na wasiwasi barua itaenda
Mbona time ya uchaguzi nayo inasema ingoja taarifa toka kwa spika?'!!
Siyee tunachokijua ni kwamba Zitto siyo mwanachama wa CHADEMA mambo ya kutokuwa mbunge au mbunge mna ya jua wenyewe.
mkuu ni sawa wala usiwe na wasiwasi barua itaenda
Nilitegemea yafuatayo kufanywa na Chadema.
Kumwandikia Zitto barua ya kuvuliwa uanachama.
Kulitaarifu bunge kuwa Zitto kaondoleewa uanachama.
Afu mengine yatafata.
Ila waliongea kwenye radio tu, yakawa yameishia hapo
acha zitto aenderee kuhangaika kama kifaranga aliyeachwa na mama yake. apengwe danadana mpaka akome. ila mwisho wa siku maamuzi ya chadema yanajulikana na niswala la katiba na kanuni za chama.Nilitegemea yafuatayo kufanywa na Chadema.
Kumwandikia Zitto barua ya kuvuliwa uanachama.
Kulitaarifu bunge kuwa Zitto kaondoleewa uanachama.
Afu mengine yatafata.
Ila waliongea kwenye radio tu, yakawa yameishia hapo