Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Huyo nyoka ni mlinda mlangoni, hapo ni mwingiliaji kachapwa bakora.
 
hahahahaha leo mmeniamsha vizuri sana kwa kucheka nacheeeeka sana hapa sasa shija anaendeleaje kafariki au!?
 
Mpe pole, yawezekana nyumba za kulala wageni huwa zinajaa sana.

Marahaba Mkuu, vijijini hakuna nyumba za kulala wageni, hata mimi niliwahi kwenda kwenye shamba la mihogo. Ukija huku kwetu Chanika itabidi nikupeleke vilevile kwenye shamba la mihogo. Hehehehehehe!
 
Kwanza mimi nilijua ni wewe, kila nikipiga simu haipatikani, nikasema babu wangu mie kadokolewa nanyoka shambani akiwa na kibarua wake, hivi nilikuwa najiandaa nije huko. afadhali umejitokeza mwenyewe. mzima babu wangu mie???????????

Hahaha sio mimi kipenzi..!! Nikiwa uku kazi kazi tu.. Ukiona sipatikani njoo moja kwa moja shambani umeskia eeh..!! Mimi mzima kabisa wa afya sijui wewe usingizi wangu?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Marahaba Mkuu, vijijini hakuna nyumba za kulala wageni, hata mimi niliwahi kwenda kwenye shamba la mihogo. Ukija huku kwetu Chanika itabidi nikupeleke vilevile kwenye shamba la mihogo. Hehehehehehe!

Mambo gani sasa yakung'atwa na nyenyere, bado hujawaza nyoka lol, huko siji kabisa Aisee.
 
Hahaha sio mimi kipenzi..!! Nikiwa uku kazi kazi tu.. Ukiona sipatikani njoo moja kwa moja shambani umeskia eeh..!! Mimi mzima kabisa wa afya sijui wewe usingizi wangu?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

Leo nimeamini hufanyi mchezo shambani, unatafuta ili mie niishi vizuri uckose usingizi/
 
Mke watu sumu utasikia geto namaziwa. Je pori kutakuwa na nini...........
 
Za mwizi arobaini, mwisho wa ubaya ni aibu. Na malipo ya dhambi ndiyo kama hayo...
 
Mi siamini hii habari!!Maana kama kijana aliumwa na cobra, habari ingekuwa kesha kufa huyo kijana.
Sumu ya cobra inaua in minutes!!
 
Kumbe ni Shinyanga si shangai, pia pole kwa nyanda, Baaba kwa mahadibu yariyokupata mwanawane.
 
Back
Top Bottom