Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Andiko gani? kwenye biblia linayosema aliyookoka hajitangazi?.

Kuokoka kuna maana nyingi labda ulikuwa unatumia madawa ya lulevya, ulikuwa ni mzinzi sasa ukiacha manaake umejiokoa kutoka katika mambo hayo lakini swala la kuokoka mbinguni katika hukumu ya Mungu nadhani yeye ndio anajua nani ameokoka kulingana na matendo yake.
 
Huyo nyoka inatakiwa apewe nishani ya kupambana na wazinzi au wanamichepuko. Sema tu amebagua ilitakiwa amuume na huyo mwanamke matakoni. Wagongwe tu na nyoka, maana sasa tumechoka
 
Mimi binafsi siko tayari kuingia kwenye huu mtego wa kabila, rangi na nasaba!! Kwa sababu sijui ni wapi tutaweka mpaka!!! Je Mchagga Mwizi, Mbadhirifu, na Mkandamizaji ni bora atutawale kwa vile tu yeye ni mtu mweusi na mbantu mwenzetu kuliko kutawaliwa na Chotara wa kiarabu ambaye ni mwajibikaji, anayejali watu, anayezingatia sheria na kiongozi bora? Yaani tumkatae huyo chotara kwa sababu tu yeye ni chotara na tumkubali mchagga kwa sababu yeye ni mbantu mwenzetu!! Kwenye mtego huo sitanasa!! Zimwi likujualo wakati mwingine linakula na kusafisha sahani nzima...!!!

Angeng'atwa hata hiyo mashine
 
kang'atwa wapi????haijawahi kutokea duniani nyoka akang'ata makalio ya binadamu....makalio yanatisha ati nyoka mwenyewe na ufedhuli wake anayaogopa nashangaa binadamu wengine wanayapenda na kuyatumia

Hebu weka sawa, wengine wanayatumia vipi, Wewe hutumii makalio?? Unapo kaa unadhani unatumianini.
 
Akome na wengine wapate somo kupitia kwake pole yake
 
kila nikiona huu uzi nacheka tuu spati picha unakata kiuno kwa utam kisha cobra anakuibukia na kukugonga kalio hahahaha
 
Bahati yake, na hivyo alishusha suruali angekaa vizuri nyoka angepitiliza "handakini"
 
jamani picha inahitajika hapa.., hata ambayo imepigwa kwa mbaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Maskini wee! Hii ingepatikana picha ingekuwa poa zaidi... Shkamo uzinzi!
 
Kijana mmoja Shija Kasamwa mwenye umri wa miaka 28,leo mchana amejikuta akipata masahibu ambayo iwapo atapona kamwe hatayasahau kabisa katika maisha yake.

Kijana huyo mkazi wa Mkoa wa Shinyanga katika Kijiji cha Chela ameng'atwa na nyoka mwenye sumu kali akiwa msituni akivunja amri ya sita na mke wa mtu.

Inasemekana ndio ilikuwa tabia yake kufanya uchafu huo na mwanamke huyo asiye mwaminifu ktk ndoa yake.Sasa leo kama kawaida yao walijirusha msituni,wakiwa huko kabla hawajaanza kufanya mapenzi walisikia sauti za watu wakija upande waliokuwepo ndipo wakaamua kuingia kichakani kwa hofu ya kuonekana.

Ndani ya kile kichaka kikubwa kilichokuwa kimefungasha miti mingi kiasi kwamba haikuwa rahisi kuonekana kwao,ndipo wakaamua kufanya uchafu wao eneo hilo ndipo wakiwa bado wanaendelea na starehe ilihali yule kijana akiwa kashusha suruali yake na makalio yake kubaki wazi alishtuka ghafla kang'atwa na nyoka huyo anayesadikiwa kuwa ni aina ya
cobra,kelele za maumivu zikakusanya wanakijiji na mke wa mtu akakimbia kwa hofu.

Shy land upo.
 
Wewe unasema nipo! wakati kila siku ninagegeda porin bila kung'atwa na hata mdudu wa aina yoyote!
 
  • Thanks
Reactions: rpg
Back
Top Bottom