Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Ang'atwa na nyoka akizini na mke wa mtu

Nyoka angegonga wote wawili. Apige mwanamke kwenye mashavu ya kitumbua.
 
Huyu nyoka amemng'ata sehemu gani?

alimng'ata kwenye mkono,samahani wakuu nilishindwa kuchukua picha eneo la tukio coz kulikuwa na vvrugu isiyo ya kawaida nami nilikuwa safarini napita ktk kijiji hicho ktk hangaika yangu ya maisha.
 
Nimeokolewa kwa jina la yesu anazaleti aliye hai.(mlokole) umenielewa.

mkuu shyland,huwa tunasema Yesu wa Nazareth,Yesu kristo alizaliwa ktk mji wa Bethlehemu nchini Israel na kukulia Nazareth mji wa Israel Pia,jina la Yesu ni hatari kuliko chochote duniani,hutoa mapepo,vilema hupona,wafu huamka,ebola na ukimwi na magonjwa yote hupona,it's a name above all names.(Jesus Christ the Son of the almighty living God,the alfa and omega)
 
Pole kwa mwana shija, hao wanaoshabikia dhahama hiyo huwa wanazini maofisini na hotel za 5* kwa kutumia kodi zetu.
 
Kumbe nyoka anang'ata sio anagonga.?
 
Kucheza na nyumba za watu --------sawasawa kucheza na motoo.....
acha mara mojaaaa ---- hatareee kubwaaa
 
kang'atwa wapi????haijawahi kutokea duniani nyoka akang'ata makalio ya binadamu....makalio yanatisha ati nyoka mwenyewe na ufedhuli wake anayaogopa nashangaa binadamu wengine wanayapenda na kuyatumia
 
Kweli mke wa mtu sumu jamaa kapata sumu ya cobra.
 
Una huruma sana kipenzi

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

Kwanza mimi nilijua ni wewe, kila nikipiga simu haipatikani, nikasema babu wangu mie kadokolewa nanyoka shambani akiwa na kibarua wake, hivi nilikuwa najiandaa nije huko. afadhali umejitokeza mwenyewe. mzima babu wangu mie???????????
 
Back
Top Bottom