Anga na Njia ya maji kufungwa Taiwan

Anga na Njia ya maji kufungwa Taiwan

Huruhusiwi Ku attack diplomatic ndio maana wanamsubiri aondoke kwanza watu hawana uelewa kabisa subiri msiwe na haraka
Hamkosi sababu.
China sana sana ataiwekea Taiwan vikwazo

China kachelewa

Hata Hongkong ilibaki kidogo achelewe
 
Mikwara kibao afu US inawachora tu...
Nimeamini US inaweza fanya lolote lile
China bado underdog tu hana jipya, USA ameweka base karibu kila nchi duniani, nn akiamua atashindwa kufanya vijicho vidogo lazima wapoteane tu hakuna namna
 
China naamini hawawezi hata wala pilipili, na ndio level zake kugombea mashamba ya viazi mipakani.

Lakini cha kushangaza Russia inaogopwa balaa, kuna siri kubwa juu ya uwezo wa kivita wa Russia.

Halafu kipindi Japan inakabiliana na US, China walikuwa wanatandikwa sana na Japan, muda wowote Japan ilivuka mipaka inawashambulia, US anaona huyu dogo tumemlea sisi na tumepiga waonevu wake leo hii hataki kutupa heshima? tumemuona anakua leo hii kaota ndevu anajiona mbabe?😂

Naamini kabisa hakuna mbabe, mstaarab na mtu mwenye roho ngumu kama Japanese, naamini hata kesho Japan akibadili sera zake na kuanza kuutafuta u super power ana weza kubonda Asia yote, naamini kabisaa.

Kuliko kujifanya muongeaji na mikwara mbuzi its its better ukae kimya kama humaanishi unachozungumza, Japan nimewaheshimu sana Asia yote.
 
Sema mchina na amini ata react lazima, ila anasubiri kwanza wanaume waondoke, mfano Russia nae alitangaza kurudisha nyuma majeshi, kesho yake tunaskia amestrike, kwa akiri yoyote huu sio muda muafaka kwa China kustrike, make kila chombo cha ulinzi Taiwan kiko on high alert, subira kidogo mambo yapoe ndo wastrike ni bonge la hekima nafikiri.
Huku ni kujipa moyo tu, kama wewe umewaza hivi, unafikiri US hajawaza? Kwa vyovyote vile lazima US aachilie ulinzi imara kwa Taiwan.
 
China naamini hawawezi hata wala pilipili, na ndio level zake kugombea mashamba ya viazi mipakani.

Lakini cha kushangaza Russia inaogopwa balaa, kuna siri kubwa juu ya uwezo wa kivita wa Russia.

Halafu kipindi Japan inakabiliana na US, China walikuwa wanatandikwa sana na Japan, muda wowote Japan ilivuka mipaka inawashambulia, US anaona huyu dogo tumemlea sisi na tumepiga waonevu wake leo hii hataki kutupa heshima? tumemuona anakua leo hii kaota ndevu anajiona mbabe?[emoji23]

Naamini kabisa hakuna mbabe, mstaarab na mtu mwenye roho ngumu kama Japanese, naamini hata kesho Japan akibadili sera zake na kuanza kuutafuta u super power ana weza kubonda Asia yote, naamini kabisaa.

Kuliko kujifanya muongeaji na mikwara mbuzi its its better ukae kimya kama humaanishi unachozungumza, Japan nimewaheshimu sana Asia yote.
Mjapani mwanaume sana angalia magari tu yalivyotapakaa dunia nzima kama uchafu, USA alimjua mapema sana akambonda na nyuklia bila hivyo angekuwa mbali sana
 
China naamini hawawezi hata wala pilipili, na ndio level zake kugombea mashamba ya viazi mipakani.

Lakini cha kushangaza Russia inaogopwa balaa, kuna siri kubwa juu ya uwezo wa kivita wa Russia.

Halafu kipindi Japan inakabiliana na US, China walikuwa wanatandikwa sana na Japan, muda wowote Japan ilivuka mipaka inawashambulia, US anaona huyu dogo tumemlea sisi na tumepiga waonevu wake leo hii hataki kutupa heshima? tumemuona anakua leo hii kaota ndevu anajiona mbabe?[emoji23]

Naamini kabisa hakuna mbabe, mstaarab na mtu mwenye roho ngumu kama Japanese, naamini hata kesho Japan akibadili sera zake na kuanza kuutafuta u super power ana weza kubonda Asia yote, naamini kabisaa.

Kuliko kujifanya muongeaji na mikwara mbuzi its its better ukae kimya kama humaanishi unachozungumza, Japan nimewaheshimu sana Asia yote.
Ndio maana baada ya Japan kupigwa baada ya world war 2 Marekani waliweka policy ya military dearmament kule Japan ili kuhakikisha Japan hatengenezi tena silaha nzito na kujenga jeshi kubwa in exchange ya subsidies kuijenga upya miji iliyopigwa na mabomu ya nyuklia na wahanga WA zile nuclear bombs pamoja na kufungua soko la ulaya na Marekani Kwa bidhaa za viwanda vya kijapan hiyo ni strategic policy ya CIA long before hata China hsijawa industrial power , Japan alishaanza kutengeneza Hadi military aircraft zake na heavy equipment nyingine chungu mzima , maana waliuona mziki wake , hata Germany ya Hitler ilikuwa haina ubavu kama mjapan.

Na mpaka leo hii Marekani ana ngome nzito za kijeshi na satellites za kumonitor kila kitu Japan pale , wanahakikisha Japan harudii policy zake za kifashist Maana wale watu walikuwa ni balaa , kuna kitu inaitwa "Kamikaze",kaisome hii ilikuwa ni balaa mno,kiufupi Marekani alishinda vita Ila mziki aliuona . Kiufupi ilikuwa ni vita ngumu
 
Back
Top Bottom