Anga na Njia ya maji kufungwa Taiwan

Anga na Njia ya maji kufungwa Taiwan

HIMARS

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
73,320
Reaction score
103,585
China imetangaza kufunga njia za bahari kwa meli zote na anga kwa ndege zote,

Wametangaza kuanza mazoezi kuzunguka pande 6 za Taiwan

Mazoezi hayo kuanza tarehe 04 hadi 07/08

Mazoezi hayo yatahusisha silaha za moto

Watafanya mazoezi baada ya Nancy kuondoka Taiwan


Swali: Je Meli na Ndege za USAF zitakubaliana na hii maana Taiwani ina ADIZ
 
Anashindwa na wenzake akina Kiduku na Iran ambao wasingekubali fedheha ya Leo . sasa wanataka kufanya mazoezi ili iweje .
Kwa hii move ya Leo namshauri Putin ajitenge na hawa makunguru ya kichina .
Putin anawajua vizuri wachina sidhani kama anawategemea kivita yani watu wanakula mpaka nyoka alafu wanamuogopa binadamu kweli?
 
China imetangaza kufunga njia za bahari kwa meli zote na anga kwa ndege zote,

Wametangaza kuanza mazoezi kuzunguka pande 6 za Taiwan

Mazoezi hayo kuanza tarehe 04 hadi 07/08

Mazoezi hayo yatahusisha silaha za moto

Watafanya mazoezi baada ya Nancy kuondoka Taiwan


Swali: Je Meli na Ndege za USAF zitakubaliana na hii maana Taiwani ina ADIZ
Angeanza mazoezi hayo muda huu ili SPAR19 ishindwe kuruka kutoka Songshan Airport.
 
China imetangaza kufunga njia za bahari kwa meli zote na anga kwa ndege zote,

Wametangaza kuanza mazoezi kuzunguka pande 6 za Taiwan

Mazoezi hayo kuanza tarehe 04 hadi 07/08

Mazoezi hayo yatahusisha silaha za moto

Watafanya mazoezi baada ya Nancy kuondoka Taiwan


Swali: Je Meli na Ndege za USAF zitakubaliana na hii maana Taiwani ina ADIZ
Kumbe ni baada ya kuondoka 😆😆.

Kwamba wanataka kumvamia Taiwan au? Wana hiyo jeuri ? Wana huo uchumi?
 
Mbona Iran kila siku watu wake wanauliwa halipizi
Atleast yeye alipiga kambi za marekani, ile ni tit for tat kauwawa kiongozi wao na wao wakapiga kambi, sasa huyu mandonga kafanya nini, yeye anataka kuanza mazoezi tena baada ya nancy kuwa ameshaondoka.

Kuhusu wale wanasayansi wake iran han chakufanya ni watu wa kazi wameingia kimya kimya wanauwa wanapotea utampiga nani sasa
 
Back
Top Bottom