PureView zeiss
JF-Expert Member
- Sep 5, 2016
- 14,501
- 46,599
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Angalia westerners wanavyomkejeli
Aisee!Ningewaona wa maana kama wangeanza mazoezi juzi tarehe 26 Hadi hiyo tarehe 8.
Vinginevyo ni sawa na kutishia kijamb*wakati unajua kabisa unatumbo la kuhara.
Usimfananishe Putin na wendawazimu.
MANDONGA WA KIMATAIFAKuna mdau humu aliwahi tamka kuwa CHINA NI LIDUBWANA LIKUBWA LENYE MIGUVU MINGI LAKINI NI LIOGA LA KUTUPWA .
Kwa nini wanasubiria Nancy aondoke si wangeanza wakati akiwa bado yupo ndani ya TaiwaniKasema lote hadi la Taiwan
Itabidi nancy aongeze siku aseme ataondoka tarehe 6 tuoneAtleast yeye alipiga kambi za marekani, ile ni tit for tat kauwawa kiongozi wao na wao wakapiga kambi, sasa huyu mandonga kafanya nini, yeye anataka kuanza mazoezi tena baada ya nancy kuwa ameshaondoka.
Kuhusu wale wanasayansi wake iran han chakufanya ni watu wa kazi wameingia kimya kimya wanauwa wanapotea utampiga nani sasa
Which fire sir ?Ila hii ya Nancy Pelosi kukanyaga Taiwan imewadhalalisha Sana china. Ukizingatia ule mkwara mavi wa Xi jinping you are playing with fire.
Mrusi apambane peke yake,hapa hakuna mshirika wa maana ndani ya ChinaWe ulitaka afanyeje sasa?
Alikuwa hajajipanga, wala hakujua mwenzake kajiamink vipi. Kafanyiwa surprise attack
Soko la Afrika hususani Tanzania halina uwezo wa kununua vitu og. Hayo mavitu feki tu yanawashinda ku afford, je mkiletewa vitu OG, mtatoboa ?MTU anayetengeneza vitu fake haaminiki kabisa
Ndio mjifunze kuacha kufuata mkumbo, kila taifa lipo after her interest.Mchina amenivunja sana moyo leo...
Pathetic fools
Angekula buyu tu,Angeonesha hata kumzuia