Andengenye na Nassari


Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000


Kamanda Andengenye alikuwa Serious au alikuwa anamtania Dogo janja?
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Points
1,500
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 1,500
Hatanii lakini hakuwa na jinsi.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Baadhi ya Polisi hapa nchini ni Chadema au hamjui!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Andegenye ni kati ya ma-RPC ambao ningependa wafe halaka sana...huyu ndiyo alishiriki kuua vijana wetu hapa Arusha kwa amri ya shemeji yake kikwete(Said Mwema)...
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,163
Points
2,000
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,163 2,000


Kamanda Andengenye alikuwa Serious au alikuwa anamtania Dogo janja?
Hapo hakuna utani ni wajibu wa polisi au askari kumsalute mbunge wa bunge la jamhuli ya TZ.Hiyo ndiyo discipline ya jeshi lolote!!

 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Andegenye ni kati ya ma-RPC ambao ningependa wafe halaka sana...huyu ndiyo alishiriki kuua vijana wetu hapa Arusha kwa amri ya shemeji yake kikwete(Said Mwema)...
Mkuu Crashwise huyu jamaa Andengenye alipelekwa Arusha purposely kwa shughuli zile
 
Last edited by a moderator:
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,990
Points
2,000
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,990 2,000
Kimoyo moyo polisi wanawakubali sana CDM!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
hawa jamaa ni ndugu kabisa haoni hata nguo walizo vaa
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,180
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,180 2,000
Andegenye ni kati ya ma-RPC ambao ningependa wafe halaka sana...huyu ndiyo alishiriki kuua vijana wetu hapa Arusha kwa amri ya shemeji yake kikwete(Said Mwema)...
Mkuu ngoja nikupe taarifa.. Katika orodha ya RPCs ambao walikuwa hawatakiwi kuwepo sehemu zao za kazi ni pamoja na Kamanda Andengenye.. Alitengenezewa majungu kwamba kutofanya kwake lolote na kuwa mbele kuwapa vibali wapinzani kuendesha shughuli zao za kisiasa.. Hata huo mtafaruku uliotokea Arusha yeye Andengenya aliruhusu kufanyika kwa maandamano na mkutano ule pamoja na shinikizo na mikwala toka kwa makada wa ccm.. Baadae hao makada wakawaciliana na waziri pamoja na IGP.. Jioni IGP akatangaza kufuta maandamano.. Zengwe liliendelea mpaka alipotolewa pale.. Mlaumuni kwa mengine but ukweli ni Askari ambae alijaribu sana kufanya kazi zake kwa weledi..
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Ocd wa mwanza ameamrishwa na mkuu wa wilaya awakamate wabunge wa mwanza haraka sana iwezekanavyo, inakuaje hapo? Yetu macho kwa polisiccm but ipo siku watawatambua kuwa wananch ndio mabos wao sio IGP
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,958
Points
1,500
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,958 1,500
msisubiri mtu afe ndio apewe sifa kem kem ,andengenye is a perfect leader ,husoma alama za nyakati mapema ,pamoja na mizwengwe mingi kwenye kazi yake amejitahidi kuonyesha kuwa kampeni bila vuta nikivute inawezekana ,pongezi sana
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top