"Anayevaa nguo ya mama yako ndio baba yako" - AG. WEREMA

"Anayevaa nguo ya mama yako ndio baba yako" - AG. WEREMA

Watanzania wenzangu mnanishangazaga mnapo waangalia wakenya kama icons flan hivi kila kitu utaskia wakenya wakenya simtetei werema ila hili la wakenya mwisho wa siku hatutajenga kizazi cha watanzania independent from mind and slavery. Kwann mtu usiseme dunia itatudharau ila mpka useme wakenya watatudharau..?? Hiyo kauli wanaiskia wakenya tu..?? Kenyas wanapenda sana watu wenye utumwa wa akili na wanafurahi sana wanapopewa promo promo tho in reality they'r jus not such formidable. Ni sisi wenyewe ndio tunazototesha kizazi chetu kwa kuwaangalia watu km miungu.

nadhan wanafananisha na wakenya kwa yale mazuri sio mambo yote, hata mwanao akiwa na tabia chafu then akawa na rafiki mwenye tabia nzuri lazima mzaz utamwambia kwanini usiwe kama fulan ukimaanisha afuate yale mema yake... ukiiga mema toka upande wa pili ukachanganya na mema pamoja na mazuri yako ni rahis kuwapita hata wale uliowaiga na kuwataja kama mfano, si natetea ila hiyo ni principal ya mafanikio chanya.
 
Jnuswe hakuna jamii duniani inakosa tabaka la watu wapumbavu from the mighty giant USA to the list weak State in the world hakukosekani hawa watu.. Nitakupa mfano.
1. Tanzania tunalalamika ufisadi unafahamu kua Shirika kubwa la Nishati La Umma nchini Marekani Enron lilikufa kwa Ufisadi..??
2. Unafamu kua juzi juzi Obama aliomba radhi kwa kutamka maneno ya udhalilishaji kijinsia dhidi ya Mwanamama mwanasheria wa jimbo la Illnoi.
3. Rais Jackob Zuma alitoa kauli tata juu ya kufanya mapenz na wanawake bikira kua hakusababishi maambukizi ya ukimwi.. Can u imagine?
4. Rais Boris Yeltsin wa Russia alilewa kwenye ndege on his trip to UN General Assembly mpka akashindwa kushuka kwenye ndege ikabidi mapokez yaairishwe. Na alishawahi kumtekenya secretary wake mbele ya vyombo vya habar kabla ya Cabinet meeting.
5. Meya wa jiji la Toronto Canada Rob Ford amekiri kua ametumia madawa ya kulevya hata baada ya kushika kiti hicho na pia ana tabia ya ulevi kupindukia.. Kwa sasa ana kabiliwa na kesi ya kutishia kuua.
Yapo mengi kiongozi siwez kuyasema yote na kuyajua yote ila nachotaka ujue ni kua upuuzi wa watu wawili watatu usikufanye ukatuita watanzania wote kua wapumba.vu utakua unakosea sana unabidi uelewe kuwa hakuna Taifa Duniani linakosa watu wapumbavu huko Kenya ndo wamejaa usiseme. Lets wake up jaman hamkuzaliwa Tanzania muwe vibaraka wa akili katika taifa lenu wenyewe kuweni werevu msijiweke kundi moja na wapumbavu waacheni wapumbavu wajifunze toka kwenu na hapo mtaibadilisha nchi.
Bora hawa maana wanafanya as a hobby,hawafikirii kuchimba visima vya maji, wala shule za kata,wala kununua madawati,wala reli,wala zahanati walishamaliza siku nyingi,sasa ukija kwa hawa vilaza jamii ya werema wanaotunga sheria kali zaidi wakati toka itungwe haijawahi kumtia mtu hatiani utajikweza vp mbele ya wakenya?Masisiem ni janga la nchi hii hawafai hata kidogo ....
 
sitaki kuanzisha ubishi mkuu, lakini tafsiri halisi ya nguo ni chupi. kwani tangu zamani watu walikuwa wanafunika sehemu zao nyeti tu na kitu kama chupi na hicho ndicho kilikuwa kinaitwa nguo. kwa hiyo kwa maneno ya huyo mkuu mwanasheria ametamka wazi kwamba anaemvua mama yako CHUPI ndiye baba yako . Ukiondoa chupi yanayobaki ni mavazi.
 
Ameidhalisha Familia yake,taaluma yake ya sheria,amemdhalilisha aliyemteua,amelidhalilisha Bunge na Mhimili wa mahakama alikowahi kufanya kazi

Kawadhalilisha wanawake kwa kiasi kikubwa na hata wanaume kwa kiasi fulani

Hii ni aibu sana.Nimemdharau zaidi leo.Hana busara na wala sio gentleman
 
Watanzania wenzangu mnanishangazaga mnapo waangalia wakenya kama icons flan hivi kila kitu utaskia wakenya wakenya simtetei werema ila hili la wakenya mwisho wa siku hatutajenga kizazi cha watanzania independent from mind and slavery. Kwann mtu usiseme dunia itatudharau ila mpka useme wakenya watatudharau..?? Hiyo kauli wanaiskia wakenya tu..?? Kenyas wanapenda sana watu wenye utumwa wa akili na wanafurahi sana wanapopewa promo promo tho in reality they'r jus not such formidable. Ni sisi wenyewe ndio tunazototesha kizazi chetu kwa kuwaangalia watu km miungu.

Nakubalia na wewe 100%
 
Ameidhalisha Familia yake,taaluma yake ya sheria,amemdhalilisha aliyemteua,amelidhalilisha Bunge na Mhimili wa mahakama alikowahi kufanya kazi

Kawadhalilisha wanawake kwa kiasi kikubwa na hata wanaume kwa kiasi fulani

Hii ni aibu sana.Nimemdharau zaidi leo.Hana busara na wala sio gentleman

Kawaida yako kukosoa pasipo kusifia so huna mpya
 
Mie bado sijaelewa mantiki ya hiyo kauli yake! It doesn't make sense to me. Kuna mtu anaweza kufafanua?
 
Kuna yule mbunge sijui diwani sijui nani wa kenya ametoboa masikio,pua, mpaka ulimi kaweka vidani ndio unataka tuwaige wao?
Afu usikimbilie kutaja mifano mibovu kua eti ndo tutadharauliwa taja mizuri pia inayotupatia heshima katika medani zote.
 
Tafadhali jazia nyama kidogo alikuwa anazungumzia nini au alimaanisha nini?

Pweza mchokoe ili umvue, tujaribu kumuuliza yeye Werema nani anayevaa nguo za mmmm yake hadi anamwita Baba?

Nadhani kuwe na mipaka ya lugha za hawa waheshimiwa, siyo tu kwasababu wewe AG basi unabeba kila kitu kichwani na kujiona una power na kila kitu yakiwemo matusi.
 
Ndio maneno ya mwanasheria mkuu wa serikali huyo akiwa bungeni.. Acha wakenya watudharau!!

Wakenya wanatudharau au wewe ndio una hiyo akili ya kudharauliwa na Wakenya?! Who are they?!
 
ameidhalisha familia yake,taaluma yake ya sheria,amemdhalilisha aliyemteua,amelidhalilisha bunge na mhimili wa mahakama alikowahi kufanya kazi

kawadhalilisha wanawake kwa kiasi kikubwa na hata wanaume kwa kiasi fulani

hii ni aibu sana.nimemdharau zaidi leo.hana busara na wala sio gentleman

huu ujinga hatutaki 2015...matusi yanaongewa bungeni..aibu sana
 
naiweka kwenye kumbukumbu zangu mkuu.

naamini wakenya wanatuogopa ndo mana wanatumia propaganda kutukandamiza, ila ukweli wanujua

Jnuswe hakuna jamii duniani inakosa tabaka la watu wapumbavu from the mighty giant USA to the list weak State in the world hakukosekani hawa watu.. Nitakupa mfano.
1. Tanzania tunalalamika ufisadi unafahamu kua Shirika kubwa la Nishati La Umma nchini Marekani Enron lilikufa kwa Ufisadi..??
2. Unafamu kua juzi juzi Obama aliomba radhi kwa kutamka maneno ya udhalilishaji kijinsia dhidi ya Mwanamama mwanasheria wa jimbo la Illnoi.
3. Rais Jackob Zuma alitoa kauli tata juu ya kufanya mapenz na wanawake bikira kua hakusababishi maambukizi ya ukimwi.. Can u imagine?
4. Rais Boris Yeltsin wa Russia alilewa kwenye ndege on his trip to UN General Assembly mpka akashindwa kushuka kwenye ndege ikabidi mapokez yaairishwe. Na alishawahi kumtekenya secretary wake mbele ya vyombo vya habar kabla ya Cabinet meeting.
5. Meya wa jiji la Toronto Canada Rob Ford amekiri kua ametumia madawa ya kulevya hata baada ya kushika kiti hicho na pia ana tabia ya ulevi kupindukia.. Kwa sasa ana kabiliwa na kesi ya kutishia kuua.
Yapo mengi kiongozi siwez kuyasema yote na kuyajua yote ila nachotaka ujue ni kua upuuzi wa watu wawili watatu usikufanye ukatuita watanzania wote kua wapumba.vu utakua unakosea sana unabidi uelewe kuwa hakuna Taifa Duniani linakosa watu wapumbavu huko Kenya ndo wamejaa usiseme. Lets wake up jaman hamkuzaliwa Tanzania muwe vibaraka wa akili katika taifa lenu wenyewe kuweni werevu msijiweke kundi moja na wapumbavu waacheni wapumbavu wajifunze toka kwenu na hapo mtaibadilisha nchi.
 
Nimefananisha na wakenya kutokana na mwenendo wa bunge lao, linaendeshwa kisomi kwa hoja sio maneno ya rejareja!
 
anayevaa nguo za mama ni mama!!whether awe mdogo au mkubwa,labda BABA yake werema ana jinsia ya kike!! Hakuna cha kushangaza kwenye dunia hii yenye kila aina ya mbinu,yaani mtu amevaa GAUNI,SKETI,HIJAB,high heel shoes,bangili,nk halafu nimwite baba???????? Hii ipo kwa kina WEREMA TU!!
 
Back
Top Bottom