Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Utatizama sana tu geography, ila usijisahau saaaana, kumbuke dharba ya Tsunami ilotokea Indonesia, hadi Tanganyika ukanda wa pwani ulipata khabari, sasa vutia picha tsunami ipige Zanzibar (mungu anusuru) na bagamoyo hiyo hapo, na kadaresalama, sijui ndo ulipo??? Utakosekana kweli kwenye dharba Lukosi? Ukishadidia mambo uwe na jicho la mbali na wewe, sio porojo za viroba tu, maana mkikaa kwenye Bar zenu story za ajabu ajabu!!! Pia kumbuka kule kwa kina Saccos nako kuna mlima wa KILIMANJARO, abaa kama umeisoma Geography vizuri basi nafikiri utakuwa unajua athari ya ule mlima kuja kuripuka kwa mara ya kwanza... Jogorafia kweeeli umeisoma???? Sasa dodoma nako ukame ukizidi itakuaje? Mhhh umefikiria haya yote? Maana unahamu visiwa vizamishwe, yule kelbu Nyerere alitamani avisukume.... Wewe watamani vizame? Jitizame kwako, usijione una ardhi kubwa ukajipa kiburi, watizame walokuzunguka macho yao juu yako, apo kuna Malawi, kuna rwanda, kuna Uganda, wanakumezea mate tu na Mkenya pembeni... Lukosi umeitizama geography hii na hali ya kisiasa lakini? Msije mkafanya yale ya nyerere, akapiga simu eti jeshi la Zanzibar liende likapigeni vita vya watanganyika visivotuhusu!! Halafu leo mnakuja na kebehi!!
Wewe endelea kupiga kelele wee, lakini ukweli unabaki pale pale

Siku inakuja mtaamka mkute vikoi vyenu vimelowa ndio mjue mnalala baharini

Ila sio siri, NINAWAPENDA SANA NYIE WATU ....

Vipi mnamkumbuka bonge??
 
Wewe endelea kupiga kelele wee, lakini ukweli unabaki pale pale

Siku inakuja mtaamka mkute vikoi vyenu vimelowa ndio mjue mnalala baharini

Ila sio siri, NINAWAPENDA SANA NYIE WATU ....

Vipi mnamkumbuka bonge??

Ushaishiwa la kusema? Au umeona kama dharba za kwenu ni hatari mno? Hebu muulize USA, vinapokuja vimbunga inakuaje? Wewe upo UK vile? Naona pamoja na UKUBWA wa icho kisiwa cha UK lakini kimepata dharba nyingi kuliko hata Zanzibar kisiwa kidunchu tu, mungu hachezewi shere abaa, ameiberuza Israel juu chini na china juu, na wala hakuwapelekea wimbi, nae Nabii Nuhu ilifunikwa nchi na sio kisiwa, geography hukusoma vizuri nahisi. Ivi hukupata taarifa yale mafuriko ya Jangwani? Mvua ya masaa machache Jangwani pamefurika tafrani, kooote, nyumba zimefunikwa, Unguja inanyesha mvua masaa kwa masaa hakuna mafuriko!! Upoooo Lukosi? Juzi tu kuna daraja limebomoka kwenu Tanganyika au hukuskia? Ushawahi sikia Zenjy imetokea iyo? Kuna madaraja mabovuuu uku kwetu lakini Mungu anatuhifadhi!
 
Asante kwa pole.

Mimi niko bize naangalia mambo ya kijiografia.
Approaching_Zanzibar.jpg

Siku ukiamka asubuhi umelowa ujue kuwa umelala baharini

And yet you threaten them this is the proof of what I was pointing to you earlier. You are so naive and ignorant to see the writings on the wall!!
 
Waondoke waende wapi wewe shein? Uku hatuwataki malizaneni uko uko
 
serikali yeyote haiwezi kupuuza sauti ya wengi. Serikali ya Ukraine maji shingoni baada ya ubabe wakujitoa mchakato wa kujinga EU kinyume na matarajio ya wengi. The writing is on wall, mwenye macho hambiwi ona.
 
Wewe endelea kupiga kelele wee, lakini ukweli unabaki pale pale

Siku inakuja mtaamka mkute vikoi vyenu vimelowa ndio mjue mnalala baharini

Ila sio siri, NINAWAPENDA SANA NYIE WATU ....

Vipi mnamkumbuka bonge??

By reminding them of Bonge are you trying to remind them of nasty things done to them and you know about them or you were involved right?

I hope you know what are the implications of your rethorics Chris Lukosi
mfumo, Ritz
 
Last edited by a moderator:
Huyu Chris Lukosi mara ingine anakua na chuki za kipumbavu sana! Mkuu wahehe wanasifa ya upendo sijui we ukoje au chadema walikuanbukiza roho ya kichaga? Halafu cha ajabu unataka kua mbunge wa iringa wakati iringa kuna waarabu wapo kule kabla babu yako hajazaliwa,sasa ukipata ubunge si utafanya kila mbinu ya kuwafukuza hawo waarabu? Mkuu badilika wahehe ni watu wazuri sana usiwe kama wale wakaskazini
 
Last edited by a moderator:
By reminding them of Bonge are you trying to remind them of nasty things done to them and you know about them or you were involved right?

I hope you know what are the implications of your rethorics Chris Lukosi
mfumo, Ritz

Did he mean bonge as in Mkapa? Its a clear proof showing that he and the co hates the blessed paradise of east africa, but we knew that, and thats why we want our country back!!!!
 
Last edited by a moderator:
By reminding them of Bonge are you trying to remind them of nasty things done to them and you know about them or you were involved right?

I hope you know what are the implications of your rethorics Chris Lukosi
mfumo, Ritz

Did he mean bonge as in Mkapa? Its a clear proof showing that he and the co hates the blessed paradise of east africa, but we knew that, and thats why we want our country back!!!!
 
Last edited by a moderator:
Wewe endelea kupiga kelele wee, lakini ukweli unabaki pale pale

Siku inakuja mtaamka mkute vikoi vyenu vimelowa ndio mjue mnalala baharini

Ila sio siri, NINAWAPENDA SANA NYIE WATU ....

Vipi mnamkumbuka bonge??


It will be difficult to compete with the factories of the world like China or India, or Thailand, Hong Kong etc. But we are not late.

What we could do is to look at our strengths and strategic advantages, just to mention a few; affordable labour costs, strategic location in the region (sorrounded by landlocked countries), abundance of land, natural resources.... Then identify our niche and work on a strategy to achieve it.

For instance have you ever wondered why, with the second largest population of livestock in Africa, and with the mad cow and other modern diseases scaring the rest of the world, tanzania is still not one of the largest exporters of beef, mutton etc, etc.

Al




Asante kwa pole.

Mimi niko bize naangalia mambo ya kijiografia.
Approaching_Zanzibar.jpg

Siku ukiamka asubuhi umelowa ujue kuwa umelala baharini




Mkuu sina chuki na waarabu,
Mimi mwenyewe nina ndugu waarabu , tena wanaitwa Lukosi kama mimi sasa iweje niwachukie?

Mimi ninachotaka hapa ni haki kwa wote, muungano wacha uvunjike lakini wale ndugu zetu wanaotaka kuishi Tannganyika wanakaribishwa wasiotaka na wabaki huko huko wakisubiri bahari iwameze

Wacha kuandika kama shoga anapika vitumbua wewe!

Mwenye asili ya kiarabu anaweza kupayuka maneno ya kama katawazia u.pupu namna hii!

Chuki za kigalatia zitakutoa roho siku si zako!

Sasa kama wewe unasema MUUNGANO HUUPENDI, Inakiwaje uanze kuwaapiza watu wa visiwa ! Ohhh mtakuwa hivi! Ohhh mtakuwa vile!
Maneno meeengi kama mke aliyepewa talaka 10!

Tulizana! Waache wazanzibari na nchi yao! Na huyo kibaraka shenim hio nchi si ya mama yake!
Kwa hio hana haki ya kuamua atakavyo yeye!
Wazanzibari ndio wenye kauli na NCHI YAO!
We kama una uchungu na mabadiliko basi kapige vita zile ndoa za wanamme kutafunana makanisani! Kwanza.
Ndio tujue kuwa kumbe Chris Lukosi ni kidume!

Kuingilia yasio kuhusu unaweza pata mume wa kizanzibari bila hiari zako
 
Last edited by a moderator:
Mkuu sina chuki na waarabu,
Mimi mwenyewe nina ndugu waarabu , tena wanaitwa Lukosi kama mimi sasa iweje niwachukie?

Mimi ninachotaka hapa ni haki kwa wote, muungano wacha uvunjike lakini wale ndugu zetu wanaotaka kuishi Tannganyika wanakaribishwa wasiotaka na wabaki huko huko wakisubiri bahari iwameze

Chris Lukosi

Unaiongelea Tanganyika gani Mbeya, Iringa? Sijui kama unajua ukanda wote wa pwani ni ndugu na tuna muungano wetu, wewe unadhani sisi tunaweza kuwatupa ndugu zetu wa Unguja niende Makambako au Mafinga, hata wewe hapa UK Wazanzibar wamekusaidia sana hata jamaa yako ambae upo nae hapo ofisini kwenu ni Mzanzibar.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umepigilia,
Kuna watu huko visiwani wameanza kudai serikali ya nne, kwa hiyo tukipata Tanganyika, wataomba ya Pemba.

Another Stupidity, you fellow Tanganyikan what is wrong with you, can you name them or the group? Why are you concerned if Pemba split from Unguja or Stone town from The rest of the mikoa?

Why are you not concerned that there are other elements in Tanganyika and are creating divisions among your own people.

Who.gave you the rights of Guardianship of Zanzibar Affairs? The 60% from Warioba report is enough to make you mind your own house at home.!!!

Kumbe jinga is all over you guys!!!
 
Chris Lukosi

Unaiongelea Tanganyika gani Mbeya, Iringa? Sijui kama unajua ukanda wote wa pwani ni ndugu na tuna muungano wetu, wewe unadhani sisi tunaweza kuwatupa ndugu zetu wa Unguja niende Makambako au Mafinga, hata wewe hapa UK Wazanzibar wamekusaidia sana hata jamaa yako ambae upo nae hapo ofisini kwenu ni Mzanzibar.

Mkuu umetoboa siri yote!
Teh teh teh!
Huyu jamaa anafadhiliwa na wapemba. Halafu akijificha nyuma ya pc (ambayo pia ni ya wapemba , anaanza kuwakashifu na kuwaona hawana maana! We ngoja kina amiii wasome hii mistari yake. Kibarua hana!
 
Last edited by a moderator:
Huyu Chris Lukosi mara ingine anakua na chuki za kipumbavu sana! Mkuu wahehe wanasifa ya upendo sijui we ukoje au chadema walikuanbukiza roho ya kichaga? Halafu cha ajabu unataka kua mbunge wa iringa wakati iringa kuna waarabu wapo kule kabla babu yako hajazaliwa,sasa ukipata ubunge si utafanya kila mbinu ya kuwafukuza hawo waarabu? Mkuu badilika wahehe ni watu wazuri sana usiwe kama wale wakaskazini
Mkuu sina chuki na mtu,

Bali nawajibu jamaa zetu wanaokesha hapa kututukana wabara kama wanavyopaswa kujibiwa.

Ni desturi yetu kupendana na kuwa kimya kwenye mambo kama haya lakini kadri siku zinavyosonga hawa jamaa wanafanya vituko vingi kutuashria kuwa hawatutaki.

Mimi kuna sehemu hapa inaitwa Rainham, kuna wapemba wengi sana pale wanapakia makontena, kila ukikutana nao stori zao ni kuwa hawatutaki wabara kwao tumejazana tuondoke na muungano hawautaki. Wanafikia hatua ya kusema mmasai kuonekana Zanzibar ni najisi.

Tatizo tukiendelea kuwachekea itakuwa sawa tu na kucheka na nyani na mwisho wake watamaliza mahindi utavuna mabua.

Kama wao walibeep kuwa hawautaki muungano na sisi tukapiga tukiwaambia wajitenge mbona mpaka leo wanahudhuria vikao vya bunge?

Mimi nina ndugu wengi Zanzibar , nina marafiki, na nina biashara zangu zinazokwenda huko, lakini kama ikibidi basi kila mtu na arudi kwao lakini ukiangalia kwa makini wanaochochea muungano uvunjike hawana asili ya Tanzania ...

Aliuawa padri, mwingine kamwagiwa tindikali na wale jamaa wanaosota lupango kila kukicha walikuwa wanachochea machafuko (naishukuru serikali kwa kuwaonyesha kuwa wapo)

Suala langu l;a kugombe ubunge Iringa halihusiani na Zanzibar, na pia kuniambia kuwa waarabu walikuwepo pale kabla ya babu yangu ni kunitukana

Usiwe unaongea kama mtu anayetumia makalio kufikiri.

MIMI NI MHEHE ORIGINAL KUTOKA KALENGA.

Sasa sijui kati ya muarabu na muhehe nani aliefika Irinnga kwanza. basi tupaite Damascus???
 
Chris Lukosi

Unaiongelea Tanganyika gani Mbeya, Iringa? Sijui kama unajua ukanda wote wa pwani ni ndugu na tuna muungano wetu, wewe unadhani sisi tunaweza kuwatupa ndugu zetu wa Unguja niende Makambako au Mafinga, hata wewe hapa UK Wazanzibar wamekusaidia sana hata jamaa yako ambae upo nae hapo ofisini kwenu ni Mzanzibar.
Mkuu naomba uniambie Wazanzibari wamenisaidia kwa lipi?

Mimi nina marafiki wengi tu wazanzibari sio mmoja au kumi ni wengi sana.

Tatizo langu ni wale wadini kama wewe wanaopiga kelele kila kukicha kuhusu muungano kuvunjika halafu leo waliposhtukia kuwa sisi watanganyika ndio tumeuchoka basi wanaaza kugeuza lugha

Huo muungano wenu wa kula urojo hatuutaki.
 
Makamo na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Zanzibar Dr. Ali Mohamed Shein amesema anaetaka mamlaka Kamili Zanzibar ahame., ameyasema hayo jana kwenye mkutano maalum na waandishi wa habar kule visiwan Zanzibar

Source: Nipashe

Huyo sheni hio zanzibara ya mamake!?
Hii mijitu ya kubebwa bebwa ni kuipiga chini tu!

We ngoja ufike ule wakati maalum! Hawa vibaraka ndio wa kuwatia mikwaju ya makalio mpaka wakojoe!
 
Another Stupidity, you fellow Tanganyikan what is wrong with you, can you name them or the group? Why are you concerned if Pemba split from Unguja or Stone town from The rest of the mikoa?

Why are you not concerned that there are other elements in Tanganyika and are creating divisions among your own people.

Who.gave you the rights of Guardianship of Zanzibar Affairs? The 60% from Warioba report is enough to make you mind your own house at home.!!!

Kumbe jinga is all over you guys!!!
Wee mbulumundu tumia lugha tunayotumia hapa

Hiyo lugha kaipeleke inakotakiwa sisi wengine hatujui kiingereza
 
Kura ikipigwa ninaamini wengi watautaka muungano uendelee..

Kuna wajinga wachache tu wasiojua wanachokifanya ndio wanataka muungano uvunjike huko Zanzibar na kutufanya wabara tuuchukie Muungano

Tuwafikirie ndugu zetu kwanza wenye asili ya bara.

Wanaopigania kuucunja asili nyao ni Oman na Yemen wala sio watanzania

We unajua nini kuhusu wa omani na yemen!? Au hata hio zanzibar?

Basi ngebe nyingi tu! We nani kwa wazanzibari mpaka useme "wengi wanautaka muungano"?
Au hicho kibarua unachofanyishwa na hao wapemba kimeanza kuchafuka??

Kama ni chuki baina yako na hao wapemba hapo kwa wabeba box basi usiwaletee wazenji wote!

Wenzako wanatafunana huko kwemye mahekalu. We umekaa kwenye vikao vya kahawa unasikiliza unafiki halafu unauleta kwa waungwana hapa!

Mfnsssssss!
 
Mkuu naomba uniambie Wazanzibari wamenisaidia kwa lipi?

Mimi nina marafiki wengi tu wazanzibari sio mmoja au kumi ni wengi sana.

Tatizo langu ni wale wadini kama wewe wanaopiga kelele kila kukicha kuhusu muungano kuvunjika halafu leo waliposhtukia kuwa sisi watanganyika ndio tumeuchoka basi wanaaza kugeuza lugha

Huo muungano wenu wa kula urojo hatuutaki.

Unauliza WAMEKUSAIDI NINI??

We hapo.ulipo UNAFANYA KAZI KWA NANI??
Na hao wafadhili wako ni.kina nani kama sio haohao WADINI??

We unadhani watu hawakujui sio!??
Au mpaka tuvunje miiko ya jf na kukutajia mahala unapofanyia hicho kibarua!!?

Wacha mambo ya jikoni! We dume zima unatoa maneno kama ASHA muhamed.
 
Last edited by a moderator:
Kauli za wanasiasa tamu sana, naona kasahau kuweka muda. Mi binafsi siamini hii kauli kuwa yaweza kudumu kwa muda wa miaka 50 ijayo, sembuse kuyatamka kama ni ya milele vile.
Duniani tunapita na wanaofuata watakuwa pia na akili timamu na uwezo wa kuamua ni nini wafanye. Tuachiye wakati utaamua
 
Back
Top Bottom