Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Anayetaka MAMLAKA KAMILI Ahame Zanzibar - DR SHEIN

Karume nae ni muoman au muyemeni? Hebu tujuze maana jamaa ataka Zanzibar yenye mamlaka! Ukiachilia huyu mtoto mtu vipi na yule Babake Aliposema Muungano kama koti, aligeuka kuwa mwarabu siku iyo au? Acha uzombie wewe, kama mnaona sisi tumebeep, na nyie kujidai eti mmepiga miikeshea JF poleni, sisi tutaendelea kupiga mpaka ipokelewe ama ikatwe, wewe na wenzako kaeni humu mkibana pua eti wametubeep!! Hakuna shamra shamra ata moja kudai tanganyika yenu, mpo tu!!! Tulieni tutawaletea Danganyika yenu.... Sisi tutaitafuta Zanzibar yetu... Na izo chuki za Uunguja na Upemba, zimeletwa na CCM ya Salmini komandoo, saivi yule pale laana ya mungu imempata, sijui kawa komandoo kwenye kujamba ama vipi, lakini Maalim Seif amefanikiwa kuwaunganisha pamoja, na itakapokufa CCM zanzibar ndo msahau hasa uunguja na upemba, utasikia uzanzibari tuu!!! Tumeweza kuwacha chuki zetu za kisiasa tunasonga mbele (ingawa maskani ya Kisonge inaongozwa na mashoga maana milasho tu haina maana), tumetia kura ya ndio kwa wingi tu, basi tutaendelea kuwa pamoja kuikomboa Zanzibar.... Muitaarishe Zanzibar ikijitenga, chama cha Saccos nacho hakitokubali, kitataka kaskazini nayo ijitenge, na kwa jinsi Mtwara walivodudumaa kiuchumi, hawatokubali watakuja juu na wao wajitenge na gesi yao..... Kazi mnayo, kabla hujanyoosha kidole kwa mwenzio tizama vingapi vimekuelekea wewe!!!! Na kwa Taarifa yako, hao wakiristo Zanzibar walikuwepo zamani sana tu, na walikuwa wakiishi kwa ujirani mwema bila ya chuki, tatizo saivi mmetuletea Majambazi, mapadre wauza unga ndio mana wanatwangana wenyewe kwa wenyewe kisha mnalia kuwa Uamsho hao, hili serikali la dhulma mpaka leo haijatoa hukmu ya UAMSHO, sijui wanaogopa nini!!! Naskia harufu ya damu 2015, CDM na CCM!!! Mmmhh poleni
Asante kwa pole.

Mimi niko bize naangalia mambo ya kijiografia.
Approaching_Zanzibar.jpg

Siku ukiamka asubuhi umelowa ujue kuwa umelala baharini
 
Kura ikipigwa ninaamini wengi watautaka muungano uendelee..

Kuna wajinga wachache tu wasiojua wanachokifanya ndio wanataka muungano uvunjike huko Zanzibar na kutufanya wabara tuuchukie Muungano

Tuwafikirie ndugu zetu kwanza wenye asili ya bara.

Wanaopigania kuucunja asili nyao ni Oman na Yemen wala sio watanzania


That is Damn Wrong Raza is my fellow and asili yake India, H.N.Moyo asili yake Songea, If you are propagating Jewish agenda of hating Arabs that is not your country. Thank God Zanzibaris woken us up to get our Tanganyika back. You are just a small child Chris Lukosi to hell with your hate for Arabs who has nothing to do with Tanzania/Zanzibar politics.

In fact you cannot get rid Zanzibar of its mixed race origin. If you tell a Zanzibari Arab to go away because a Ngoni asked for total sovereignity of Zanzibar than you are telling Salim Ahmed Salim to tell his Manyema blood out of his family.

All member of BLM forced married arab women what do you expect of their coloured offsprings after they grow they will net let their fathers abuse and point a bogeyman their other side of the family.

Stay away from things you dont know and it is better for you. Being in a previledged position where you are abroad you will find yourself back in Mbagala one day begging and those Wapemba might be your good Samaritans.
Thx mfumo
 
Last edited by a moderator:
mie sio mwarabu ati, lakini kwani nani hajui kwamba wenyeji wa Zanzibar walikuwepo tokea kabla ya waarabu, basi kama hujui Wazanzibar wenyewe kwa mapenzi yao ndio walioenda kumwita mwarabu wa Oman kwa majahazi, wakati huo Tanganyika (Mrima) mulikua wapi, hili linatosha kuonyesha kwamba Tanganyikans are nothings for Zanzibar, ni wakimbizi tu waliokimbia kodi ya kichwa iliyokua ikitozwa nchini kwenu!!
Usijifichr kama mbwa mwitu katikati ya kondoo!

wamdanganya nani, siye waTanganyika twajua fika nani mbaguzi na nani mbaguliwa, na tunajua upande wa kuwasapoti mapanga yakianza.
Tayarisha shingo yako au anza kutafuta mizizi ya mababu zako Omani, urudi ukatumikishwe.
Kama hamkuja kuwakulikuwepo kina Okello, basi leo mjikumbushe.
 
That is Damn Wrong Raza is my fellow and asili yake India, H.N.Moyo asili yake Songea, If you are propagating Jewish agenda of hating Arabs that is not your country. Thank God Zanzibaris woken us up to get our Tanganyika back. You are just a small child Chris Lukosi to hell with your hate for Arabs who has nothing to do with Tanzania/Zanzibar politics.

In fact you cannot get rid Zanzibar of its mixed race origin. If you tell a Zanzibari Arab to go away because a Ngoni asked for total sovereignity of Zanzibar than you are telling Salim Ahmed Salim to tell his Manyema blood out of his family.

All member of BLM forced married arab women what do you expect of their coloured offsprings after they grow they will net let their fathers abuse and point a bogeyman their other side of the family.

Stay away from things you dont know and it is better for you. Being in a previledged position where you are abroad you will find yourself back in Mbagala one day begging and those Wapemba might be your good Samaritans.
Thx mfumo
Mkuu sina chuki na waarabu,
Mimi mwenyewe nina ndugu waarabu , tena wanaitwa Lukosi kama mimi sasa iweje niwachukie?

Mimi ninachotaka hapa ni haki kwa wote, muungano wacha uvunjike lakini wale ndugu zetu wanaotaka kuishi Tannganyika wanakaribishwa wasiotaka na wabaki huko huko wakisubiri bahari iwameze
 
Chein uraisi wenyewe wa kupewa halafu unaanza kupanuapanua mdomo...mxxx
 
Hawa Wazanziba wanabebwa na Tanganyika ila hawakomi ulalamishi. Bakini na kisiwa chenu.
 
wazanzibari ni wabaguzi na wanafiki sana,wakijitenga wakristo watanyanyasika sana visiwani kwasababu ya dini yao.

Stupid argument, those churches in stone town were not built after 26/4/1964.

There are Christians in Zanzibar who does not relate to anyone in Tanganyika, the D'souzas, De Mello, etc. There are Christians ----- are even originally are Pembans not related to any Tanganyika tribe. There are Hindu temples too.

That is totally White Lie that was your used by your late Father who had been dividing those poor islander for decades and now you his orphans are crying foul.

Then go to Fiji and claim to annex them to Tanganyika and deprive them of their soverignity bcz those are originally from Ujiji and Rufiji. Go and read their history.

I can see you people.of Tanganyika you are ready to eat every one alive bcz ypu dont want to admit that after the Independence your fathers in power plundered this country and they are still plundering of its resources in the name of wekezaji and you are enslaved in tje Church Dogma you are deprived of even thinking by yourself. You are devided in racial, tribal and regional lines while our neighbours are making progress.

Zanzibar is not our Bogeyman. It is our system of Elite Meryknollers and White Fathers of Musoma those stationed at Changombe using or country coat of Arms that are pulling the strings and the puppets are dancing to the tunes.

They made sure that they kill Arusha Declaration and start the revenge.

Yahooooo! Tanganyikans wake up!
 
Makamo na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Zanzibar Dr. Ali Mohamed Shein amesema anaetaka mamlaka Kamili Zanzibar ahame., ameyasema hayo jana kwenye mkutano maalum na waandishi wa habar kule visiwan Zanzibar Source: Nipashe

Na atakayepinga serikali ya Tanganyika basi ahame TANZANIA!

The grave mistake committed by Zanzibaris was/is to wake up a SLEEPING GIANT, while they can't even feed themselves.

Now they have to face the music, the Goverment of Tanganyika is comming.
 
Tanganyika tupo peac sana yani hatunaga ubaguzi wa dini wala origin ya mtu ndo maana watu wengi hukimbilia tanganyika hata wazanzibar waliopo huku wanaish kwa raha kama wapo kwao kwanza wanaruhusiwa kumiliki ardhi n kufanya mambo yao bila ubaguzi

Hebu chukua wazanzbr waliopo tanganyk waulize kama wanabaguliwa n kisheria au hata kweny jamii kama kun mwenye kusema hilo fanya hivyo kwa watanganyik waliopo zanzabar utasikia watasem mengi sana kuhusu ubaguzi coz hata hawana hualal wa kumiliki ardhi bado unaita ni muungano huu n ubaguzi wanaofanyiwa watanganyik huko zanzbar halaf bado wanajiita eti wakarimu!!
Me mwenyew siupendi huu muungano tumechoshwa tuwabebe then mlete kelele?? Kama mwataka kujitenga ingieni mtaan mka protest mkae kivyenu..miongozo.si ipo..Sepeni.kam vip
merengo90
Then leave them alone, dont act like a prostitute, the man doesnt want you in his home yet you keep going to cling on him!!!
 
Last edited by a moderator:
Na atakayepinga serikali ya Tanganyika basi ahame TANZANIA!

The grave mistake committed by Zanzibaris was/is to wake up a SLEEPING GIANT, while they can't even feed themselves.

Now they have to face the music, the Goverment of Tanganyika is comming.

Well thos guys did not wake up the sleeping Giant, they woke us up from our bewitched slumber and they are ahead of us. Instead of us talking about structurung the new Tanganyika Constitution we fight them here we should return favours to them by helping them to get rid of those conservative elements who are the ticks in Tanganyika body in the name of the Union.
Those leaders who preach such statement as hama Zanzibar would never attain those positions if Zanzibar was not in the Union amd we always choose leaders for them as our puppets, investigate and you see who.benefits in this Union if not those behind the screen of Dr. Shein. These other normal Zanzibaris who are traders or farmers or Businessman in our cities are not different than the Haya or Chaga in Nairobi, Hongkong and USA. In fact if it was not for them those revenue in TRA would have been dwindling to nothing.

And dont talk about them.separating each other that Pemba and Unguja tha is sheer lies and puting our heada in the sand. Fo how long we have been propagating this doctrine on them and.they alway come up together against us in resolve.
Just to recall the Liberation of Trade of the 80's, the GNU and this Mamlaka thing I bet they will get it!
 
Kwani Zanzibar ya kwake yeye binafsi.?

Shein kachemka.

Ama kutaka mamlaka kamili ni kosa kisheria, ama si kosa.

Kama ni kosa, sheria ichukue mkondo wake.

Kama si kosa, watu wana haki ya kujadili hili.

Yote mawili hayampi haki ya kushurutisha watu kuhama Zanzibar.
 
tunachotaka sie watanganyika ni nyie wazanzibari kulipa bilioni 70 mnazodaiwa na tanesco kabla ya sisi kutengana na nyie cuz hakuna munalotusaidia zaidi ya kuwa mizigo kwa tanganyika
Wewe umepata wapi mamlaka ya kutusemea watanganyika wewe jisemee mwenyewe na wakaskazini wenzako sisi watu wa ukanda wa pwani ni ndugu.
 
Huyu Sheni huo urais wenyewe mbeleko anajisahau anadhani Zanzibar mali yake.
 
wanzanzibar unasema ni wamoja angali wanapishana kauli wenyewe kwa wenyewe? tangu warioba apendekeze serikali tatu, kauli za kutaka zibaki mbili zimetoka znz zaidi hushangai? kauli za kuvunja muungano nazo zimeanzia huko huko .Je watu hawa ni wamoja?. Shein na wanaccm mko nao huko unguja hamuwaambii hayo kwa nini?
Karibu wote "wanaotaka" serikali mbili wanajificha nyuma ya msimamo wa chama chao! hawazungumzii misimamo yao binafsi.

Ziangalie kwa umakini kauli zao.
 
Asante kwa pole.

Mimi niko bize naangalia mambo ya kijiografia.
Approaching_Zanzibar.jpg

Siku ukiamka asubuhi umelowa ujue kuwa umelala baharini

Utatizama sana tu geography, ila usijisahau saaaana, kumbuke dharba ya Tsunami ilotokea Indonesia, hadi Tanganyika ukanda wa pwani ulipata khabari, sasa vutia picha tsunami ipige Zanzibar (mungu anusuru) na bagamoyo hiyo hapo, na kadaresalama, sijui ndo ulipo??? Utakosekana kweli kwenye dharba Lukosi? Ukishadidia mambo uwe na jicho la mbali na wewe, sio porojo za viroba tu, maana mkikaa kwenye Bar zenu story za ajabu ajabu!!! Pia kumbuka kule kwa kina Saccos nako kuna mlima wa KILIMANJARO, abaa kama umeisoma Geography vizuri basi nafikiri utakuwa unajua athari ya ule mlima kuja kuripuka kwa mara ya kwanza... Jogorafia kweeeli umeisoma???? Sasa dodoma nako ukame ukizidi itakuaje? Mhhh umefikiria haya yote? Maana unahamu visiwa vizamishwe, yule kelbu Nyerere alitamani avisukume.... Wewe watamani vizame? Jitizame kwako, usijione una ardhi kubwa ukajipa kiburi, watizame walokuzunguka macho yao juu yako, apo kuna Malawi, kuna rwanda, kuna Uganda, wanakumezea mate tu na Mkenya pembeni... Lukosi umeitizama geography hii na hali ya kisiasa lakini? Msije mkafanya yale ya nyerere, akapiga simu eti jeshi la Zanzibar liende likapigeni vita vya watanganyika visivotuhusu!! Halafu leo mnakuja na kebehi!!
 
Mkuu sina chuki na waarabu,
Mimi mwenyewe nina ndugu waarabu , tena wanaitwa Lukosi kama mimi sasa iweje niwachukie?

Mimi ninachotaka hapa ni haki kwa wote, muungano wacha uvunjike lakini wale ndugu zetu wanaotaka kuishi Tannganyika wanakaribishwa wasiotaka na wabaki huko huko wakisubiri bahari iwameze

If you have dugu of Arabs origin then you are just shooting yourself on the foot. Bcz you pointed the finger to them and specifically you said and generalised Oman and Yemen Arabs.

You are on the defensive now bcz you did not think before what you wrote.

Tanganyikans had been there since colonial days and were living harmoniously until this Union and then esp after CCM creation we had been sowing discord and impossing will pushing our agenda for converting their way of life culturaly and spritually we even have resorted to economic chokers.

I remember during senior Karume days in the 60's we used to go on vacation and come back with bags full of imported items while Arusha declaration deprived us of the so called Western Burgoeise life.

Get away from them and look at ourselves we have just evicted Tanzanian of Rwanda origin in the name of Kimbizi jambazi Operation Kimbunga. It is alla about regional politics attacks and we counter attacked foolishly.
 
Back
Top Bottom