Anataka nimsamehe turudi kama zamani

Wazabanga kuku

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
265
500
Habarini wana jamvi,kuna demu alikua mwanafunzi wangu wa chuo mwaka jana nlidate nae sana ila wivu ukazidi nikaamua kumpiga chini akaanza matusi ya hapa na pale sikumjibu sasa juzi kanitafuta na kuomba samahani sana eti kanimiss sana hasa ninavyomkunja na kumsugua kitandani anataka turudiane na anaomba nimsamehe sasa nawaza nimsamehe au niendeleze ukauzu asije kuwa kaja kuniroga
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,587
2,000
Hivi ni kuroga au kuloga? kuna shida kubwa sana ya matumizi ya R na L kwa watoto wa new millennium
 

HAJI KUMBIKO

Member
Dec 7, 2016
60
125
Habarini wana jamvi,kuna demu alikua mwanafunzi wangu wa chuo mwaka jana nlidate nae sana ila wivu ukazidi nikaamua kumpiga chini akaanza matusi ya hapa na pale sikumjibu sasa juzi kanitafuta na kuomba samahani sana eti kanimiss sana hasa ninavyomkunja na kumsugua kitandani anataka turudiane na anaomba nimsamehe sasa nawaza nimsamehe au niendeleze ukauzu asije kuwa kaja kuniroga
madanyengine sio za kuomba ushauri kamahizi unamaliza mwenyewe hukohuko
zipo za kuomba Ushauri kwa hili hapana.
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
acha kabisa tabia ya kiwasugua mabinti sio vizuri.. mkuu..!

halafu pia acha ushirikina (nadhani, umenielewa what am talking about)
 

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,939
2,000
Hana mapenzi ya kweli huyo, bali anaona uwezekanao wa ajira haupo na maisha magumu, hivyo kama hukuwa dume suruali ndio maana anajisogeza ili uweze kumvusha katika kipindi hiki kigumu.

Anko Magu endelea kukaza uzi, mpaka wale ambao walibet kuwa hatutawagegeda warudi wenyewe bila shuruti
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
4,842
2,000
ndio maana malimbikizo hatuwalipi......et lekchaaaaaar......kichaaa wewe..... watoto wetu jamani....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom